cleaner wrasse
JF-Expert Member
- Apr 5, 2013
- 9,077
- 10,118
Si ndio maana yupo jelaSabaya yeye alikua mama bikira maria ?
Si ndio maana yupo jelaSabaya yeye alikua mama bikira maria ?
Unamjua papa msofe wewe? Endeleeni kushangilia.Kesi nyingi zilikuwa ni za uonevu
Chawa utamjua tuu we ulikua na biashara gani zaidi ya kutegea pesa za bosiKweli tulikabidhi nchi kwa mshamba .Anyway,angalau taratibu biashara na mishe mitaani zitaanza kuimarika ivyo mzunguko wa fedha kuonekana, whether legally or illegally the money must flow across the streets!
Msoffe ni tapeli la kimataifa la muda mrefu na alikamatwa tangu enzi za JK.Kwa kweli tulikuwa na utawala wa hovyo sn dikteta aliamini kila aliyefanikiwa ni wizi.
Huyo bwana alikua chawa tuu ndio maana anafurahi mazungu ya unga yakirudishwa uraiani apate pesa za bureLegally or illegally? Haya ni maajabu? Uchumi ukiendeshwa kwa illegal money huko street unaposema basi hiyo nchi inakaribia kuanguka
Leo lazima atapatikana kwenye Ile hoteli pale Mikocheni jina kapuni jirani na TMJ hosp.Papa Msofe in town...
Huo ndio ukweli yani watu hata hawamjui Msofe ni nani.. Mtu alikamata 2012 kwa kushutumiwa kumuua kijana wa watuUkiona rais anapigiwa makofi kwa kuwaachia watuhumiwa wa uharifu, halafu naye anaendelea tu akiamini ni topic nzuri kisiasa, ujue tunatokomea kabisa!! Huyu ni mwanaharakati anayedhani sifa hizo ndo maendeleo.
Hapa JF kwenyewe wajinga kibao! Sasa wengine hata hawajui Msofe yuko ndani tangu lini, wankenue meno eti walionewa na JPM! Taabu sanaaa!
Dpp ndio amesema hana maslahi na kesi sio kuwa mahakama imemkuta hana kosa.. Ukisoma wapiChombo pekee chenye uwezo wa kuthibitisha wahalifu ni mahakama, sasa wewe ujasiri wa kuita watu wahalifu unaupata wapi? Ikiwa ushahidi dhidi yao hauna
Wameshaumwa na nyoka teyariWasiwasi wangu ni pale watapoendelea walipoishia wakijua Kuna kuachiwa
Ni mkakati maalum wa kupunguza mahabusu magerezani na kufuta kesi za muda mrefu zenye ushahidi usioeleweka ama wenye michanganyo mingi
Yourself+ Dingi yako
Bado Ndama Mutoto ya Ng'ombe (Son of Cow).
Mkuu alipokamatwa kipindi kile magazeti yetu ya kingereza yaliandika Son of Cow arrested.Mwamba agizia chochote hapo kwa Mangi ntalipa. Nimecheka balaa.
Huyu mwamba anaogopeka kama Simba, akiwa anabarizi jioni na kigari chake Cha wazi au Lexus LX 570 mitaa ya Mikocheni Warioba au barabara ya Lucy Lameck hakuna mpuuzi anamsogolea na huwa ndani ya gari yupo mwenyewe na haweki tinted.Papaa Msofe ni mtu hatari kwenye jamii. Ni dhulumati. Anaachiwa yes, ila watu wasio na hatia wakiumizwa tena lawama atabeba nani?
Otherwise anakribishwa tena. RC Dar ni Amos Makala. Pale Masters Maina Band bado wapo kila Jmosi. Chuma cha reli kilichopata kutu
Marijani Abdubakari Msoffe aka Papa Msoffe ameachiliwa huru baada ya MKurugenzi wa Mashitaka (DPP) kusema hana mpango wa kuendelea na kesi dhidi yake. Walikuwa wakikabiliwa na mashtaka matano likiwemo la kujipatia fedha kiasi cha Sh943 milioni kwa njia ya udanganyifu
Mbali na Msofe, washtakiwa wengine walikuwa wakili wa kujitegemea, Mwesigwa Mhingo, Wenceslau Mtui, Josephine Haule na Fadhil Mganga
Miongoni mwa mashtaka yaliyokuwa yakiwakabili ni kuratibu genge la uhalifu, utakatishaji fedha na kujipatia fedha kwa njia ya udanganyifu
Zaidi, soma:
1). Papaa Msofe naye yamkuta. Afikishwa Mahakamani akituhumiwa na makosa matano likiwemo ya Utakatishaji fedha
2). Papaa Msoffe apata dhamana baada ya kubadilishiwa mashtaka
3). Papaa Msofe akabiliwa na kesi ya mauaji
4). Papa Msofe ni mfanyabiashara au tapeli Maarufu?
Mwezi July 2021, DPP atafanya yake kwa sabaya.DPP yuko kimaslahi zaidi