Papa Msoffe na wenzake wafutiwa mashtaka na DPP

Papa Msoffe na wenzake wafutiwa mashtaka na DPP

Nini hiki? Kwamba kwa sababu Dpp yupo independent ndio afungue na kufuta kesi anavyotaka? Principle zipo wazi apeleke mahakani kesi baada ya kujilidhisha na ushahidi. Leo hii watu aliotuaminisha ni waharifu na wapigaji anawaachia bila sababu nani atamuamini Dpp kama huyu.
 
Muulize jaji mganga biswalo
Nini hiki? Kwamba kwa sababu Dpp yupo independent ndio afungue na kufuta kesi anavyotaka? Principle zipo wazi apeleke mahakani kesi baada ya kujilidhisha na ushahidi. Leo hii watu aliotuaminisha ni waharishu na wapigaji anawaachia bila sababu nani atamuamini Dpp kama huyu.
 
Waziri wa katiba na sheria wa Sasa Prof. Kabudi anapaswa kujiuzulu apishe watu wengine kwenye ofisi hiyo muhimu. Walimwona ameshiriki sana kumshauri Magu kuhusu sheria, wakamteua Waziri wa sheria ili watoe maelekezo kwa walio chini yake then adhalilike.

Wizara ya katiba na sheria inaposhiriki kusamehe wezi na vibaraka wa mabeberu huku wazir aliyepinga kushirikiana na Mabeberu nikumdhalilisha Waziri husika.

Kwa fedhea hii ya ufutaji wa kesi alizoziasi mwenda zake kwa ushari wa Kabudi yafaa kumfungua macho ajiuzulu uwaziri na kukaa pembeni.

Kabudi usikubali kula matapishi yako, kaa pembeni.
Ni kati ya mawaziri wa hovyo zaidi.
 
Sasa huo wali utaupataje wakati utakua umejiuzulu upo juani hauna kazi


Mandela angejali ugali bila shaka Afrika kusini isingalikuwa huru hadi leo, lakini yeye alijali uhuru na heshima ya mtu mweusi akiwemo yeye mwenyewe , je huoni heshima na "wali" alioupata??!!.

Hiyo ndio maana ya wali kwa wale wanaojua maana.
 
Mashehe wale wanahela gani? mbona hulalamiki Ruge yupo ndani?
Kipindi watalii wanamwagiwa tindikali,makanisa yanachomwa kule Zenji bado ulikuwa mtoto...tafuta clip za hao masheikh wakichochea mauaji utapata ufahamu
 
Marijani Abdubakari Msoffe aka Papa Msoffe ameachiliwa huru baada ya MKurugenzi wa Mashitaka (DPP) kusema hana mpango wa kuendelea na kesi dhidi yake. Walikuwa wakikabiliwa na mashtaka matano likiwemo la kujipatia fedha kiasi cha Sh943 milioni kwa njia ya udanganyifu

Mbali na Msofe, washtakiwa wengine walikuwa wakili wa kujitegemea, Mwesigwa Mhingo, Wenceslau Mtui, Josephine Haule na Fadhil Mganga

Miongoni mwa mashtaka yaliyokuwa yakiwakabili ni kuratibu genge la uhalifu, utakatishaji fedha na kujipatia fedha kwa njia ya udanganyifu

Zaidi, soma:
1). Papaa Msofe naye yamkuta. Afikishwa Mahakamani akituhumiwa na makosa matano likiwemo ya Utakatishaji fedha

2). Papaa Msoffe apata dhamana baada ya kubadilishiwa mashtaka

3). Papaa Msofe akabiliwa na kesi ya mauaji

4). Papa Msofe ni mfanyabiashara au tapeli Maarufu?
Mama alisema akiwa Kenya ,anaenda fungua nchi, wengi awakumuelewa , ila wanaelewa kwa Sasa ,
 
Kuna Watanzania wengi sana lupango ambao wamefungwa kwa kesi za kubambikiwa. Je, hao waliokwishahukumiwa nao wataachiwa huru haraka iwezekanavyo ili watendewe haki?

Kama kina Shamimu na mume wake wamefungwa kwa kesi ya kubambikiwa madawa,nadhani DPP awaachie huru pia,tuko kwa utawala wa sheria
 
Huyu mwamba anaogopeka kama Simba, akiwa anabarizi jioni na kigari chake Cha wazi au Lexus LX 570 mitaa ya Mikocheni Warioba au barabara ya Lucy Lameck hakuna mpuuzi anamsogolea na huwa ndani ya gari yupo mwenyewe na haweki tinted.
Kila Chenye mwanzo hakikosi mwisho. Miaka sita au saba ndani sio haba. Amejifunza kitu AMA dunia itamfunza kitu akiendelea kufanya fouls
 
Nini hiki? Kwamba kwa sababu Dpp yupo independent ndio afungue na kufuta kesi anavyotaka? Principle zipo wazi apeleke mahakani kesi baada ya kujilidhisha na ushahidi. Leo hii watu aliotuaminisha ni waharifu na wapigaji anawaachia bila sababu nani atamuamini Dpp kama huyu.
Kisa Papaa Msofe kuachiwa.....tutafute nini kiko nyuma kuachiwa kwake huenda kuna kuonewa hakuna ushahidi kwa kosa lake la sasa....naamini akiwavuruga tena wanunuzi madini atasimulia bado Ndama
 
Kisa Papaa Msofe kuachiwa.....tutafute nini kiko nyuma kuachiwa kwake huenda kuna kuonewa hakuna ushahidi kwa kosa lake la sasa....naamini akiwavuruga tena wanunuzi madini atasimulia bado Ndama
Papa msofe ni tapeli wa kimataifa na ni mjanja, Mtu Kama huyo kumtia hatiani na ushahidi juu ni ngumu sana.
Ndio maana unaona kukamatwa mtu kama shikuba ilitumika nguvu tu, maana ushahidi miaka nenda rudi hawamkuti nao
 
Gerezani watabaki wezi wa kuku na wapiga finger tu, lkn kama ulikuwa mpiga deal nzito DPP atakutoa.

Aisee, nchi hii iko vzr, sasa tunaenda kwa utawala wa sheria, uwazi na uwajibikaji, Mzee JR ana mis wapi?
Ahahahahahahaha wapiga finger bila shaka ulimaanisha wapiga ndole
 
Back
Top Bottom