Crimea
JF-Expert Member
- Mar 25, 2014
- 26,826
- 38,901
Huwezi kuelewa haya mambo yako juu ya uwezo wakoHuu ndio mzigo mwendazake aliotuachia watu wa aina yako
Huwezi kuelewa haya mambo yako juu ya uwezo wakoHuu ndio mzigo mwendazake aliotuachia watu wa aina yako
Wapewe coverage wakati hakuna wanaotolewa?Akiachiwa mlalahoi nani anampa media coverage?
Kama aliachiwa babu Seya wala sioni ajabu kwa Papaa Msofe! Kazi iendelee...Huyu papaa Msofe alikuwa mhuni, muonevu sana, DPP asilifunge jalada la huyu jamaa, Watu wanasema huyu mtu siyo mzuri.
Kwa huyu jamaa DPP kachemsha
Kuna ndugu yangu msofe alimtupa central pale,na akamuambia anampoteza,almanusra ya dogo kabla hajapelekwa mahakamani,msofe nae akakamatwa kwa issue kubwa,baada ya kukaa central karibia wiki,wakaamua kumuachia,msofe sio kabisa huyo jamaa!Huyu Msofe ameumiza sana watu. Hakustahili kuachiwa.
Kama ulikua na ushahidi usiotia shaka ungeupeleka.Sio watu wote wanaoshikiliwa magerezani ni wahslifu na pia ata kama ni wahalifu walifanya ualifu kwa akili kiasi cha kuficha ushahidi ndo maana inakua vigumu kumtia hatihani moja kwa moja.sasa kesi za aina hiyo kuna haja gani kuendelea kua nazo.kwahiyo usikariri sana maana ata wewe kesho waweza jikuta behind bar.Hicho si kigezo cha kuhalalisha wahalifu warudi uraiani
Akizingua maza atamzingua abadilike tabia.Yes yes warudi uraian tujenge nchi, yule chizi ashasepa zake na ukichaa wake
Hawa watu huwafahamu ungenyamaza tu. Watu wameamua kunyamaza kuangaliaKwa kweli tulikuwa na utawala wa hovyo sn dikteta aliamini kila aliyefanikiwa ni wizi.
Kabisa.... Huku tunakoelekea sasa tutakuwa na wakati mgumu. Maana sasa linafunguliwa gate. Watoke fisi,mbuzi,mbwa mwitu,kondoo n.kDPP yuko kimaslahi zaidi
Hawaachiwi au wewe hujui kama wanaachiwa ??sasa kwanini wanaachiwa hao wenye pesa tu mbona walalahoi hawaachiwi au sheria ndo kusema sheria kumbe sio msumeno?
Hatujawahi kutawaliwa na shetani labda wewe mwenyewe. Big NO , siwezi tawaliwa na shetani.Acha tuanze upya mkuu maana watu walionewa sn na utawala wa shetani
Majambazi yapo nyuma ya nondo ndio Kina Sabaya na wenzieMajambazi yanarudi mtaani.Hali si shwari
+ Dingi yakoHatujawahi kutawaliwa na shetani labda wewe mwenyewe. Big NO , siwezi tawaliwa na shetani.
Wapewe coverage wakati hakuna wanaotolewa?
majambazi yanafunguliwa kwa kasi ya 4G.
Genge la msoga limeikamata ikulu...Hapo ndo shida itaanzia maana wataona walichokifanya walikuwa sahihi
Ifike Mahali huyu Papaa Msofe aache Wizi na Utapeli Umri umekuwa Mkubwa anataka Aibe mpaka KaburiniMarijani Abdubakari Msoffe aka Papa Msoffe ameachiliwa huru baada ya MKurugenzi wa Mashitaka (DPP) kusema hana mpango wa kuendelea na kesi dhidi yake. Walikuwa wakikabiliwa na mashtaka matano likiwemo la kujipatia fedha kiasi cha Sh943 milioni kwa njia ya udanganyifu
Mbali na Msofe, washtakiwa wengine walikuwa wakili wa kujitegemea, Mwesigwa Mhingo, Wenceslau Mtui, Josephine Haule na Fadhil Mganga
Miongoni mwa mashtaka yaliyokuwa yakiwakabili ni kuratibu genge la uhalifu, utakatishaji fedha na kujipatia fedha kwa njia ya udanganyifu
Zaidi, soma:
1). Papaa Msofe naye yamkuta. Afikishwa Mahakamani akituhumiwa na makosa matano likiwemo ya Utakatishaji fedha
2). Papaa Msoffe apata dhamana baada ya kubadilishiwa mashtaka
3). Papaa Msofe akabiliwa na kesi ya mauaji
4). Papa Msofe ni mfanyabiashara au tapeli Maarufu?