Papa Msoffe na wenzake wafutiwa mashtaka na DPP

Papa Msoffe na wenzake wafutiwa mashtaka na DPP

Kumbuka asili ya Kabudi n sawa na asili ya Ndugai.. nadhani kuna shida mahalia fulani kwenye kabila hilo...
 
Hawa wengine tuwasamehe tu. Yule jamaa alilazimisha mambo mengi ambayo watu walikubali kufanya ili kulinda ajira zao.
 
Waziri wa katiba na sheria wa Sasa Prof. Kabudi anapaswa kujiuzulu apishe watu wengine kwenye ofisi hiyo muhimu. Walimwona ameshiriki sana kumshauri Magu kuhusu sheria, wakamteua Waziri wa sheria ili watoe maelekezo kwa walio chini yake then adhalilike...
This is incoherent yammering, what Karpov would call call much ado about nothing. Sheria zipi? Kesi zipi? Kaachiwa Sethi, alifungwa na Kikwete, dhalili iko wapi?

Wameachiwa UAMSHO, walifungwa na Kikwete wakati Jabudi ni Professor, dhalili ipi? Tuwe wawazi, shida khasa khasa ni mbunge 1 tu, naye ni dhalili? Hoja iliyopo sasa ni cryptocurrency na EPZ, wake up and taste the wine.
 
Waziri wa katiba na sheria wa Sasa Prof. Kabudi anapaswa kujiuzulu apishe watu wengine kwenye ofisi hiyo muhimu. Walimwona ameshiriki sana kumshauri Magu kuhusu sheria, wakamteua Waziri wa sheria ili watoe maelekezo kwa walio chini yake then adhalilike...
Unamshauri arudi Jalalani? Nenda wewe kama unaona ni pazuri.
 
Wakati wa utawala was Meko watumishi wote walipigwa ganzi, wanasiasa walipigwa ganzi, wasanii walipigwa ganzi, waandishi wa habari na watangazaji walipigwa ganzi, mtuu pekee aliywkuwa na uwezo wa kukosoa in Nay wa mitego

Awamu ile bila kujitoa ufahamu asingebaki mtu.

 
"" KILA ZAMA NA TAWALA ZAKE""
DUNIA INA WATU W AINA NYINGI,WAPO UNAPOUMIA YEYE NDIO ANAPATA :FULAHA: KWELI KWELI,LAKINI KWA REHMA ZA ALLAH YAMESHAPITA TUNAYE MPENDA HAKI ANAPIMA HAKI ANATATHINI ANAONA KWELI IPO WAPO ALHAMDU LILLAH.
 
Wakati wa marehemu watu wengi walitengenezewa kesi Fake ili kuwaumiza kutokana na chuki na roho mbaya ya marehemu. Sasa hivi nchi ipo kwenye utulivu.
 
Waziri wa katiba na sheria wa Sasa Prof. Kabudi anapaswa kujiuzulu apishe watu wengine kwenye ofisi hiyo muhimu. Walimwona ameshiriki sana kumshauri Magu kuhusu sheria, wakamteua Waziri wa sheria ili watoe maelekezo kwa walio chini yake then adhalilike...
Kwann baba yako asijiudhuru? Apishe watu wengine.
 
Waziri wa katiba na sheria wa Sasa Prof. Kabudi anapaswa kujiuzulu apishe watu wengine kwenye ofisi hiyo muhimu. Walimwona ameshiriki sana kumshauri Magu kuhusu sheria, wakamteua Waziri wa sheria ili watoe maelekezo kwa walio chini yake then adhalilike...
Hili bandiko limekosea mlengwa.

DPP hakamati Washukiwa.

Wizara ya Katiba Na Sheria haianzishi wala haihisiki na Ubambikaji wa Kesi.

Wahusika ni Jeshi la Polisi na TAKUKURU.

Kinachotakiwa hapa ni kuzungumzia Fidia kwa waliobambikiwa Kesi.

Watu wanakaa Mahabusu miaka na miaka kwa sababu wamebambikiwa Kesi.

Wenye Kesi wanasikilizwa na kuhukumiwa.

DPP Mwakitalu anatimiza wajibu wake wa Kikatiba kwa kutenda Haki.

Wakati wa Mwendazake, Haki ilitumbukizwa Baharini.
 
Waziri wa katiba na sheria wa Sasa Prof. Kabudi anapaswa kujiuzulu apishe watu wengine kwenye ofisi hiyo muhimu. Walimwona ameshiriki sana kumshauri Magu kuhusu sheria, wakamteua Waziri wa sheria ili watoe maelekezo kwa walio chini yake then adhalilike...
Yaani unamshauri arudi jalalani tena? Unawajua Wagogo au unawasikia tu?
 
Waziri wa katiba na sheria wa Sasa Prof. Kabudi anapaswa kujiuzulu apishe watu wengine kwenye ofisi hiyo muhimu. Walimwona ameshiriki sana kumshauri Magu kuhusu sheria, wakamteua Waziri wa sheria ili watoe maelekezo kwa walio chini yake then adhalilike...
Heshima na Ugali kipi bora
 
Naapa katika watu ambao walijidhalilisha na kudhalilsha WASOMI WAKADHSULIKA ni hawa maprof kina KABUDI HATA MKE NA WATOTO WAKE NAJUA WANASOMA HUMU wanajua baba yetu amekuwa mchumia TUMBO
 
Ndomaana huwa naona kuongoza wizara hii ni mtihani mkubwa sana, imejaa majitu mengi huru yaani huwezi kuyagusa au kuyapa maelekezo.

Mfano Mwanasheria mkuu wa serikali ambaye pia nisehemu ya bunge, huwezi mfanya kitu, mahakama hata za Wilaya ziko huru mahakimu wale nao wajuaji kama nini huwezi wakosoa, kuna mawakili kibao tena hujiita MAWAKILI WASOMI yaani waziri unabaki huna meno kabisa.
 
Back
Top Bottom