Papa Msoffe na wenzake wafutiwa mashtaka na DPP

Papa Msoffe na wenzake wafutiwa mashtaka na DPP

Marijani Abdubakari Msoffe aka Papa Msoffe ameachiliwa huru baada ya MKurugenzi wa Mashitaka (DPP) kusema hana mpango wa kuendelea na kesi dhidi yake. Walikuwa wakikabiliwa na mashtaka matano likiwemo la kujipatia fedha kiasi cha Sh943 milioni kwa njia ya udanganyifu

Mbali na Msofe, washtakiwa wengine walikuwa wakili wa kujitegemea, Mwesigwa Mhingo, Wenceslau Mtui, Josephine Haule na Fadhil Mganga

Miongoni mwa mashtaka yaliyokuwa yakiwakabili ni kuratibu genge la uhalifu, utakatishaji fedha na kujipatia fedha kwa njia ya udanganyifu

Zaidi, soma:
1). Papaa Msofe naye yamkuta. Afikishwa Mahakamani akituhumiwa na makosa matano likiwemo ya Utakatishaji fedha

2). Papaa Msoffe apata dhamana baada ya kubadilishiwa mashtaka

3). Papaa Msofe akabiliwa na kesi ya mauaji

4). Papa Msofe ni mfanyabiashara au tapeli Maarufu?
Ya Mauaji vipi?
 
Waziri wa katiba na sheria wa Sasa Prof. Kabudi anapaswa kujiuzulu apishe watu wengine kwenye ofisi hiyo muhimu. Walimwona ameshiriki sana kumshauri Magu kuhusu sheria, wakamteua Waziri wa sheria ili watoe maelekezo kwa walio chini yake then adhalilike.

Wizara ya katiba na sheria inaposhiriki kusamehe wezi na vibaraka wa mabeberu huku wazir aliyepinga kushirikiana na Mabeberu nikumdhalilisha Waziri husika.

Kwa fedhea hii ya ufutaji wa kesi alizoziasi mwenda zake kwa ushari wa Kabudi yafaa kumfungua macho ajiuzulu uwaziri na kukaa pembeni.

Kabudi usikubali kula matapishi yako, kaa pembeni.
 
Tutaishiaga matesoooo hadi miaka 10 inaisha,anakuja anatulambaaaaaaa nakusema mwema ila ni ccm hiyohiyo.
 
2393187_20200508_170418.jpg
 
Kabugi Ni zaidi ya mlamba viatu.
Kabugi
Mwanri
Walimuita mchato mungu,
Shehe ubwabwa wa Dar alienda mbele zaidi kwa kusema mchato Ni zaidi ya mtume Mohammed na Mungu.
 
Bite, huku, kutakuwa ni kumuonea tuu bure, Prof. Kabudi, Japo Mahakama na Ofisi ya DPP, ziko chini ya Wizara ya Katiba na Sheria, lakini taasisi hizo ni independent, zinazojitegemea, Waziri wa Sheria sio bosi wa Jaji Mkuu au DPP, Wizara inasimamia sera na miongozo, mahakama inasimamia utoaji haki, DPP anasimamia uendeshaji tuu wa mashitaka, lakini uchunguzi unafanywa na Jeshi la Polisi chini ya DCI.

Kahusu uendeshaji wa mashitaka, karibu kwenye darasa langu hili


P
 
Back
Top Bottom