Papa Msoffe na wenzake wafutiwa mashtaka na DPP

Papa Msoffe na wenzake wafutiwa mashtaka na DPP

Ila hii spidi anayokwenda nayo Samia ya kuachia wahalifu sugu itamtokea puani soon, naona kama na yeye anapandisha mno mabega.
 
Mh... Huyu ''Papaa'' siyo mtu mzuri. Labda iwe walimkamata kwa kukurupuka lakini rekodi yake uraiani siyo nzuri hata kidogo. Kuachia watu waliokamatwa kwa kukomolewa au bila ushahidi ni jambo zuri sana lakini wawe makini wasiachie na wahalifu wazoefu au wenye mamlaka wasitumie hii nafasi kuachia wahalifu kwa kupewa mshiko!

Uko sahihi sana, tatizo sheria zetu hazijanyooka na hawa jamaa wanajua namna ya kucheza nazo.

Rekodi ya huyu jamaa mtaani sio nzuri, sasa issue iko kwenye namna ya kumfunga na sheria utakayotumia maana unaweza kukuta hata kukamatwa kwake sio kama kuna tukio kafanya bali ni kwakuwa watu wanauzoefu na record yake....
 
Papaa Msofe ni mtu hatari kwenye jamii. Ni dhulumati. Anaachiwa yes, ila watu wasio na hatia wakiumizwa tena lawama atabeba nani?
Otherwise anakribishwa tena. RC Dar ni Amos Makala. Pale Masters Maina Band bado wapo kila Jmosi. Chuma cha reli kilichopata kutu
 
Wazee wa milipuko wakilipua mara moja basi kuanzia masaki, mikocheni, msasani, mbezi beach,sinza, kinondoni, ilala, magomeni, posta na jiji zima na viunga vyake....watu wanakuwa busy balaa......
 
Naona jiji linarudia enzi zake sasa za mtikisiko, safari za China, Hongkong, Macau, Malysia, Thai, Dubai nk zinarudi sasa.....Bendi zetu zile naona zinapiga jalamba sasa..... dah bei zitaanza kwenda juu sasa kwa wale watu wetu...

Vijana changamkieni fursa....
 
Yale maduka yetu ya nguo bila shaka yataanza kuwa busy sasa na wale akina dada wamiliki na zile safari zao za kwenda kufunga mizigo...
 
Vijana mkiona fursa mzitumie msishangae...kama unaona wenzako wanadamshi jichanganye nawewe upate mtaji usianze kelele na kushangilia maisha ya wenzako...tengeneza ramani usonge mbele, hatutaki lawama baadaye....Unaweza kuigeuza bongo hiii hiii ukaishi kama Monaco au Ibiza...
 
bora arudi muziki wa dansi ufufuke, jamaa alienda ndani na muziki wa dansi ukafa
wapi papaa ndama mutoto ya N'gombe
 
Back
Top Bottom