MchunguZI
Platinum Member
- Jun 14, 2008
- 4,047
- 2,239
Kwa akili yako unaona inawezekana? Sema ndiyo, kuthibitisha upungufu kichwani.Fungua mahakama yako sasa
Kwa akili yako unaona inawezekana? Sema ndiyo, kuthibitisha upungufu kichwani.Fungua mahakama yako sasa
Kabisa.Serikali makini hawa walistahili kupotezwa moja kwa moja. sasa huyu ambaye hana ajenda ya kisiasa kumpa sifa, ameona kuachia waharifu ndo sifa yake kuu. Tunaumizwa Tanganyika wakati kwao Zanzibar wamejifungia.
Maza akoKwa akili yako unaona inawezekana? Sema ndiyo, kuthibitisha upungufu kichwani.
Unafikiri waliitwa "nyumbu" kwa bahati mbaya?Wameibuka wapuuzi wanaona kila kilichofanyika wakati ule kibaya. Wanashangaza sana. Huyu sabaya angekamatwa na kufungwa wakati wa JPM leo hii wangemtetea aachiwe. Kuna watu hawajielewi kabisa
Yes! Kuna watu ni wachafu kiasi kwamba ukiwaacha wanachafua wengine. Tia ndani!!Ndio maana "walikutia ndani" kwa sababu huna akili.
Hata ningekuwa ni mimi ningekushughulikia tu vile vile.
Na una bahati walikuachia.
Hizi hasira unamtolea nani sasa hapa?Wewe MJINGA ikiwa kwa Miaka yote mliopeleka kesi Mahakamani mkashindwa kuthibitisha mashtaka yenu manake mliBambikia watu
Ukiona rais anapigiwa makofi kwa kuwaachia watuhumiwa wa uharifu, halafu naye anaendelea tu akiamini ni topic nzuri kisiasa, ujue tunatokomea kabisa!! Huyu ni mwanaharakati anayedhani sifa hizo ndo maendeleo.Kweli tulikabidhi nchi kwa mshamba .Anyway,angalau taratibu biashara na mishe mitaani zitaanza kuimarika ivyo mzunguko wa fedha kuonekana, whether legally or illegally the money must flow across the streets!
SadistHuyu Dpp anafungulia watu kama hana akili nzuri! Ubaya anayafanya haya ili kufurahisha watu... tungoje mìezi kadhaa hapo mbele ndio atajua hajui
Chombo pekee chenye uwezo wa kuthibitisha wahalifu ni mahakama, sasa wewe ujasiri wa kuita watu wahalifu unaupata wapi? Ikiwa ushahidi dhidi yao haunaHicho si kigezo cha kuhalalisha wahalifu warudi uraiani
Mkuu penda wengine pia, kama ni majambazi peleka ushahidi mahakamani usiongee vibaya watu wamekaa jela kwa muda sasa. Na kama walikuwa na hatia basi mwendazake angewafikisha mahakamani na kusomewa hukumu zao.Majambazi yanarudi mtaani.Hali si shwari
ni wakati wa wao kuamka na kujitambua kwanini hua wanaikumbatia ccm"Siasa njaa" zinaziweka ktk wakati mgumu sana taasisi zetu za ulinzi na usalama..
Wasiwasi wangu ni pale watapoendelea walipoishia wakijua Kuna kuachiwaMungu ni mwema . Karibuni uraiani
Nalog off
Haaaahaaaaahaaa mkuu upo idindilimunyu ya igwachanya Njombe au?Fafanua kidogo mkuu, wengine tupo idindilimunyu
Hawa watu itakuwa lazima wanaachiwa kwa masharti ya kurejesha walivyovikomba kama ilivyo kwa Singa...
Mh... Huyu ''Papaa'' siyo mtu mzuri. Labda iwe walimkamata kwa kukurupuka lakini rekodi yake uraiani siyo nzuri hata kidogo. Kuachia watu waliokamatwa kwa kukomolewa au bila ushahidi ni jambo zuri sana lakini wawe makini wasiachie na wahalifu wazoefu au wenye mamlaka wasitumie hii nafasi kuachia wahalifu kwa kupewa mshiko!
Wewe ni mpumbavu wa kiwango cha SGR kichwa chako kina mavi unang'ang'ana aliyekuwa rais na jina lake litasomwa vizazi na vizazi........chadema siku hizi akili hamna kabisaNikibaki masikini maza ako anaathirika vipi?