Crimea
JF-Expert Member
- Mar 25, 2014
- 26,815
- 38,888
Hamna kitu!sio kweli nawajua kama wanne hivi wametoka
Wenye hela ndio wanaachiwa kama ilivyo kawaida kwa mtu mwenye hela ni ngumu kufungwa kwa nchi zetu hizi za kimasikini
Hamna kitu!sio kweli nawajua kama wanne hivi wametoka
Nole prosecure mkuuDPP yuko kimaslahi zaidi
Kweli tulikabidhi nchi kwa mshamba .Anyway,angalau taratibu biashara na mishe mitaani zitaanza kuimarika ivyo mzunguko wa fedha kuonekana, whether legally or illegally the money must flow across the streets!Marijani Abdubakari Msoffe aka Papa Msoffe ameachiliwa huru baada ya MKurugenzi wa Mashitaka (DPP) kusema hana mpango wa kuendelea na kesi dhidi yake. Walikuwa wakikabiliwa na mashtaka matano likiwemo la kujipatia fedha kiasi cha Sh943 milioni kwa njia ya udanganyifu
Mbali na Msofe, washtakiwa wengine walikuwa wakili wa kujitegemea, Mwesigwa Mhingo, Wenceslau Mtui, Josephine Haule na Fadhil Mganga
Miongoni mwa mashtaka yaliyokuwa yakiwakabili ni kuratibu genge la uhalifu, utakatishaji fedha na kujipatia fedha kwa njia ya udanganyifu
Zaidi, soma:
1). Papaa Msofe naye yamkuta. Afikishwa Mahakamani akituhumiwa na makosa matano likiwemo ya Utakatishaji fedha
2). Papaa Msoffe apata dhamana baada ya kubadilishiwa mashtaka
3). Papaa Msofe akabiliwa na kesi ya mauaji
4). Papa Msofe ni mfanyabiashara au tapeli Maarufu?
Wameibuka wapuuzi wanaona kila kilichofanyika wakati ule kibaya. Wanashangaza sana. Huyu sabaya angekamatwa na kufungwa wakati wa JPM leo hii wangemtetea aachiwe. Kuna watu hawajielewi kabisa
Legally or illegally? Haya ni maajabu? Uchumi ukiendeshwa kwa illegal money huko street unaposema basi hiyo nchi inakaribia kuangukaKweli tulikabidhi nchi kwa mshamba .Anyway,angalau taratibu biashara na mishe mitaani zitaanza kuimarika ivyo mzunguko wa fedha kuonekana, whether legally or illegally the money must flow across the streets!
Serikali makini hawa walistahili kupotezwa moja kwa moja. sasa huyu ambaye hana ajenda ya kisiasa kumpa sifa, ameona kuachia waharifu ndo sifa yake kuu. Tunaumizwa Tanganyika wakati kwao Zanzibar wamejifungia.Watu wapo ndani miaka upelelezi haujakamilika, jinai haifi ikithibitika wana makosa watawakamata tena
Unamzungumzia nani? JPM? Kama jibu lako ni ndiyo basi nawe ni bwege kama huyo anayetoa msamaha. Hujui hata Msofe alikamatwa lini, wewe unaropoka tu. Au we ni wale wa kanda ile?Kweli tulikabidhi nchi kwa mshamba .Anyway,angalau taratibu biashara na mishe mitaani zitaanza kuimarika ivyo mzunguko wa fedha kuonekana, whether legally or illegally the money must flow across the streets!
Kama Serikali imeshindwa kuthibitisha mashtaka yao kwanini wabaki jelaHuyu Dpp anafungulia watu kama hana akili nzuri! Ubaya anayafanya haya ili kufurahisha watu... tungoje mìezi kadhaa hapo mbele ndio atajua hajui
Wewe MJINGA ikiwa kwa Miaka yote mliopeleka kesi Mahakamani mkashindwa kuthibitisha mashtaka yenu manake mliBambikia watuKwanini wasitoe watu masikini waliofungwa kwa wizi wa kuku ambao kesi zao hazina miguu wala kichwa badala yake wanaachiwa hao mafisadi pekee?
Tito Nchi hii bado Ina wajinga sana ambao ndio sababu yakubaki mamlakani“Watu wanasema?”
Kwa kuwa sheria ndo inatafarisi makosa, ina maana amebambikiwa japokuwa watakuwapo walioathirika na hizi njemba. Kama kweli wako clean wadai fidia au siyo???Wewe MJINGA ikiwa kwa Miaka yote mliopeleka kesi Mahakamani mkashindwa kuthibitisha mashtaka yenu manake mliBambikia watu
Acha kuhukumu wewe siyo mahakama banaSerikali makini hawa walistahili kupotezwa moja kwa moja. sasa huyu ambaye hana ajenda ya kisiasa kumpa sifa, ameona kuachia waharifu ndo sifa yake kuu. Tunaumizwa Tanganyika wakati kwao Zanzibar wamejifungia.
Fallacy! Unaamini mahakamani ndo kuna ukweli? Ukweli tunao mitaani.Acha kuhukumu wewe siyo mahakama bana
Ndio maana "walikutia ndani" kwa sababu huna akili.“Watu wanasema?”
Yes! wewe unasemaje?“Watu wanasema?”
Fungua mahakama yako sasaFallacy! Unaamini mahakamani ndo kuna ukweli? Ukweli tunao mitaani.
Mpuuzi wewe acha kutisha watuNdio maana "walikutia ndani" kwa sababu huna akili.
Hata ningekuwa ni mimi ningekushughulikia tu vile vile.
Na una bahati walikuachia.