Papa Msoffe na wenzake wafutiwa mashtaka na DPP

Papa Msoffe na wenzake wafutiwa mashtaka na DPP

Ndio maana "walikutia ndani" kwa sababu huna akili.

Hata ingekuwa ni mimi ningekushughulikia tu vile vile.

Na una bahati walikuachia.
Duuh.....

Na ndio maana wewe si JAJI....

#NchiKwanza
#KaziIendelee
 
Ukiona rais anapigiwa makofi kwa kuwaachia watuhumiwa wa uharifu, halafu naye anaendelea tu akiamini ni topic nzuri kisiasa, ujue tunatokomea kabisa!! Huyu ni mwanaharakati anayedhani sifa hizo ndo maendeleo.

Hapa JF kwenyewe wajinga kibao! Sasa wengine hata hawajui Msofe yuko ndani tangu lini, wankenue meno eti walionewa na JPM! Taabu sanaaa!
Si kila muharifu anatakiwa afungwe eg. Wezi wakubwa ktk mabenki waliachiwa huru kwa masharti ya kuwafundisha mbinu mbalimbali za wizi kwenye taasisi za kiusalama km FBI ili suluhisho la mianya ya wizi idhibitiwe,pia matajiri wakubwa wengi wao walipewa vifungo vya nje ili waendelee na shughuli zao za uzalishaji kwa faida ya taifa. Pia ata hapa kwetu, nionavyo mimi ni vema tukawatumia BAADHI ya waharifu kwa faida za nchi badala ya huu ujinga wa kufunga watu(wengine wanahitajika sana mtaani ktk uzalishaji) kwa sheria za ovyo kama money laundering tena za kuiga tu.
 
Kabisa.

Haya majizi ni kutandika tu risasi za kichwa.

Tunabembelezana mno mpaka inafika wakati Kiongozi wa nchi anakuwa mtetezi wa majizi na wahalifu.
😲😲
Dada uko mji gani hapo Korea Kaskazini ?
 
Kinachofanyika ni vema kuachia watu waliosingiziwa na haki haikufuatwa (lakini tuangalie tusije kuwaachia hata wale wenye makosa)

Cha maana tufuate sheria watu washikwe washitakiwe kwa mujibu wa sheria na serikali ihakikishe kesi za kushinda inashinda na sio kufanya chanzo cha kupata mlungula.
Hadi tutakapo kuwa na mfumo wa KUPELELEZA ndiyo UNAKAMATA
 
Unamzungumzia nani? JPM? Kama jibu lako ni ndiyo basi nawe ni bwege kama huyo anayetoa msamaha. Hujui hata Msofe alikamatwa lini, wewe unaropoka tu. Au we ni wale wa kanda ile?
Ukiona mtu anatoa matusi mengi na hoja kidogo,fahamu unabishana na debe tupu au mtambo wa gongo. So,it's better to stay away from such headless chicken. Unashindwa kuelewa kuwa Mh. Samia anafuata sheria na sio matakwa binafsi,mtuhumiwa au mfungwa nae ana haki zake za kimsingi. Tatizo mmezoezwa sana na mifumo kandamizi ivyo mnashangaa na yanayotokea,mnafikiri ni favor,msiwe watumwa msiotaka kuwa huru,ni Ujinga!
 
Kwanini wasitoe watu masikini waliofungwa kwa wizi wa kuku ambao kesi zao hazina miguu wala kichwa badala yake wanaachiwa hao mafisadi pekee?
Umejuaje kuwa hawatolewi.?
Hawa unapata taarifa kwakua ni watu maarufu. Tumia ubongo huo hata kama ni mdogo
 
Legally or illegally? Haya ni maajabu? Uchumi ukiendeshwa kwa illegal money huko street unaposema basi hiyo nchi inakaribia kuanguka
Fahamu kuwa kinachosababisha kitu au shughuli kuitwa halali/legal au sio halali/illegal ni SHERIA. Na sheria utengenezwa na watu na sio misahafu kwamba zisirekebishwe,ivyo unachokiona halali leo chaweza kuwa si halali kesho and vice versa is true.
 
Marijani Abdubakari Msoffe aka Papa Msoffe ameachiliwa huru baada ya MKurugenzi wa Mashitaka (DPP) kusema hana mpango wa kuendelea na kesi dhidi yake. Walikuwa wakikabiliwa na mashtaka matano likiwemo la kujipatia fedha kiasi cha Sh943 milioni kwa njia ya udanganyifu

Mbali na Msofe, washtakiwa wengine walikuwa wakili wa kujitegemea, Mwesigwa Mhingo, Wenceslau Mtui, Josephine Haule na Fadhil Mganga

Miongoni mwa mashtaka yaliyokuwa yakiwakabili ni kuratibu genge la uhalifu, utakatishaji fedha na kujipatia fedha kwa njia ya udanganyifu

Zaidi, soma:
1). Papaa Msofe naye yamkuta. Afikishwa Mahakamani akituhumiwa na makosa matano likiwemo ya Utakatishaji fedha

2). Papaa Msoffe apata dhamana baada ya kubadilishiwa mashtaka

3). Papaa Msofe akabiliwa na kesi ya mauaji

4). Papa Msofe ni mfanyabiashara au tapeli Maarufu?
Boss wangu kaachiwa Papaa Mussofe
 
Haya Dar ES Salam Sasa Hapa Papa Musofe Pembeni Amosi makala Muziki Dansi unarudi kwa Kasi TBL Muongeze Uzalishaji.
 
Kinachofanyika ni vema kuachia watu waliosingiziwa na haki haikufuatwa (lakini tuangalie tusije kuwaachia hata wale wenye makosa)

Cha maana tufuate sheria watu washikwe washitakiwe kwa mujibu wa sheria na serikali ihakikishe kesi za kushinda inashinda na sio kufanya chanzo cha kupata mlungula.
Sasa Mkuu kama tunashindwa kuleta ushahidi mpaka.miaka 9 unategemea nini?!Mfumo ndiyo ujitathimini upya...vinginevyo ni Matumizi mabaya ya Karatasi na Kalamu
 
Ni mkakati maalum wa kupunguza mahabusu magerezani na kufuta kesi za muda mrefu zenye ushahidi usioeleweka ama wenye michanganyo mingi
Kesi za Kutajwa tu huo nao ni Wizi...kwanini ufungue Kesi ukiwa huna ushahidi wa kutosha?
 
Back
Top Bottom