heavyload
JF-Expert Member
- Jan 22, 2017
- 925
- 528
Hata wanasiasa wenye vyeti feki au hawana shule kiama yao yaja kupitia wapiga kura waosisi wanasiasa tuliopona tunawapa pole wenzetu mliokuwa watumishi
Hata wanasiasa wenye vyeti feki au hawana shule kiama yao yaja kupitia wapiga kura waosisi wanasiasa tuliopona tunawapa pole wenzetu mliokuwa watumishi
Sekta binafsi ni jukumu la waajiri ila sidhani huko kama tatizo kama huku kwa Magu!Hivi vyeti feki ni kwa watumishi wa serikali tu huko sekta binafsi vyeti feki ni ruksa?
Ushauri tafadhali mbona hatuishi kulaumiana mkuu? Bado tu hai tuishije?!heavyload is loaded now![emoji53][emoji53][emoji53]
Hahaha kabisaHawa ndiyo walikua wanawaambia watafuta ajira wakalime...sasa na wao waende wakalime huko kyabakari waone utamu wake.
Kyabakari kwetu huko siku hizi mashamba hakuna yamechukuliwa yoteHawa ndiyo walikua wanawaambia watafuta ajira wakalime...sasa na wao waende wakalime huko kyabakari waone utamu wake.
Tupia jina la huyo mkuu wa idara, tuambie anatoka wapiNimegundua vetting nchi hii ni bosheni tu ya kuwapatia watu ulaji au vetting huenda inafanywa kujua tu kwamba mtumishi huyu ni CHADEMA supporter au sio, Haiwezekani mkuu wa Idara ambaye tunaambiwa lazima apitie vetting kuthibitishwa hicho cheo naye jina lake linatokea kwenye wenye vyeti fake!