Ofisi ya CHADEMA mkoa wa Arusha yachomwa moto

Ofisi ya CHADEMA mkoa wa Arusha yachomwa moto

tulikuwa tumejipanga tuwatandike mawe..


Nadhani Polisi waliligundua hilo mapema ndio maana wakachukua uamuzi huo. Kiukweli Arusha ni ya Chadema sijui hao waandamanaji wa Ccm wanaomtetea ZZK wangeanzia wapi.
 
Hata Mkichoma Ofisi na Ikachomeka ila hamuwezi kuchoma mioyo na mawazo ya wananchi wenye mapenzi mema na Chadema!~:A S 39:
 
Endeleeni kuishi ktk ofice za kupanga tu.

Afadhali hata Chadema wanapanga, na kulipa kodi halali.

Nyie mnaishi kwenye ofisi zilizojengwa kwa michango mliyowakamua wananchi bila idhini yao!
 
Tuliposema Chadema ni genge la wasaka tonge na wahuni wanaofuata mkumbo hamkuamini. ona sasa.! matukio haya ni mageni mkoani kwetu. hayakuwepo kabla ya Lema.

Genge la Lumumba mmejipanga kweli kweli, kila nikifungua page mpya, ID zile zile zina comment................
 
CHADEMA itakuwa na tatizo la msingi;

Yaani imeweza kugundua waraka wa siri uliofichwa kwa password kwenye computer na imeshindwa kugundua wachomaji moto wa ofisi inayolindwa 24/7?!!
 
Toka lini mlijenga ofisi yenu? ofisi zote za magwanda ziko kwenye nyumba za kukodi, sema mtamjengea mwenye nyumba mlio kodi nyumba yake.

chadema kimenuka!

Hebu nitajie ofisi moja mliyojenga kwa mapato ya chama chenu, ukiacha hizi mlizorithi kutoka chama kimoja?
 
Haitoshngaza sana kusikia wahaini kugeuka kuwa magaidi.Wahaini hawa wapo desperate sana.Watashirikiana na magaidi wa chama tawala na wengine waliojificha ktk mambo mbalimbalia na kufungua roho inayowaongoza.Roho hii haiokubali kushindwa kirahisi hadi ifikie kufa.Ni katika ubishi wa hii roho ndipo watu wataanaza pandikizwa hofu mbalimbali.

Ni katika hizo hofu ndipo ugaidi huzaliwa.Kwang mimi na wengine tumeshaanza ona wapi waliopiga soweto watakapojitahidi jificha ktk migogoro na nia mbaya za wahaini .

NI kipindi cha walio wa haki kukemea kwa nguvu zote na thisi time kuwakemea kabisa wahaini ,kuwaeleza ukweli kwa kila ugaidi unaotokea hado wakose pa kusimamia.
 
kama hutaki kuamini ZZK ana nguvu sana chadema ,utakuwa victim of the saga,HUU NI MPANGO WA KUPOTEZA MAHESABU YA FEDHA ZA RUZUKU AMBAZO DR SLAA,MBOWE NA LEMA WAMEJIKOPESHA,KUMBUKA MANENO YA ZITO SIKU YA PRESS CONFERENCE "MBONA MWENZETU HUKUTUTONYA? ULIKUA UNATAKA TUAIBIKE AKIJA CAG?"
Hivi nyakaraka hizo zinatunzwa ofisi ya Arusha...hata hivyo mbona mahesabu yashapelekwa kwa CAG na nakala kupelekewa Msajili wa vyama. Hapa natembea na facts siyo uzushi.
 
Crashwise;

Asante kwa kutujuza kuhusu hiyo habari mbaya. Kuna msemo wa Wanahabari unaosema,"No news is good news''.

Lakini mimi ninapata taabu kidogo na kuna maswali hapa. Kwanza tunataka tujue ofisi IMECHOMWA au IMEUNGUA na moto? Kuchoma ni mtu kufanya maksudi na Kuungua ni kutokana na aidha shoti ya Umeme,Petroli/Dizeli au Gesi n.k. Kama imechomwa; Je, Ofisi hiyo ya CHADEMA Mkoa ina maana haina ULINZI???Najua Policcm hawawezi kulinda ofisi za CDM lakini Chama cha CDM kimeshindwa hakina ulinzi hata wa Kampuni binafsi za Ulinzi au Mgambo mbali ya Red Brigade ya CDM??? Kama hakuna ulinzi maana yake nini? Kama ulinzi upo hao walinzi walikuwa wapi mpaka ofisi inachoma moto???

Kama imechomwa basi kuna mkono wa mtu. Suspect namba 1 atakuwa ni Samson Mwigamba aliyevuliwa Uongozi na Kamati Kuu hivi karibuni. Suspect namba 2 yumkini watakuwa ni MAADUI wa CDM na hasa CCM. Lazima watakuwa wamepenyeza mamluki wao ili kuendelea kuchochea mgogoro huu maana wanafurahia sana kwa sasa mvutano ulioko ndani ya CDM kwa sasa.

Ushauri kwa Dr. Slaa na Freeman Mbowe: Imarisheni ulinzi katika ofisi zote za CHADEMA nchi nzima. Nina hakika CCM wanataka kuchochea vurugu nchi nzima kupitia mgongo wa Zito Kabwe kuvuliwa nyadhifa zake ndani ya Chama ili Watanzania waone kuwa kumbe CDM si lolote si chochote. Jipangeni kudhibiti hali hiyo mapema. Bila shaka mmesikia tetesi kutoka huko mikoani kama Mwanza,Mbeya,Kigoma na sasa Arusha kuhusu ati Wanachama kupinga kusimamishwa kwa ZZK.

Waulizieni wao CCM hivi majuzi walipomfukuza Uanachama na kumvua Ubunge Mansoor Himid, Mwakilishi wa Kiembe Samaki huko Zanzibar kulikuwa na maandamano nchi nzima ya kutaka kuchoma moto ofisi za CCM???Kataeni hizi propaganda mfu za CCM za kutaka kuiangamiza CDM kwa mbinu za kupika.....!

Mkubwa ni jambo baya kama unashindwa kuilea familia yako ukawa unasingizia jirani yako jirani yako anawaharibu ni aibu hii kansa mmeicha wenyewe imefika tumboni sasa kukata kiunoni mnaogopa mgonjwa atakufa mtulie msubiri kudra ya Mungu mlipoanza kubomoa nyumba yenu ktk cc ya chadema Mwigulu hakuwepo. Nasubiri kwa hamu cku 14 ziishe kisha Zito afukuzwe itakua hii ni bashraf muziki wenyewe unakuja dhambi za ubaguzi huwa haziishi CCM watakua na dhambi endapo wataendelea kuipiga mateke maiti.
 
Ofisi ya chadema mkoa wa Arusha imechomwa moto hivi sasa juhudi za kuuzima zinaendelea...
picha nitaziweka muda si mrefu...
View attachment 124594
View attachment 124595
View attachment 124596
View attachment 124597
Hapa ndipo walipo ingilia.....

==============
aliyeku mwanachama wa chadema (Mboya) aliefukuzwa ndani ya chama na kuhamia ccm miezi minne iliyopita ambaye kwasasa ni kiongozi ndani ya CCM anashukiwa kuhusika na tukio hili kwasasa anatafutwa na polisi...

===================
Vijana wawili wa CCM( Green Guard) wamesha kamatwa kwa kuhusiswa na tukio hili wakati huo huo kuna vijana wa CCM wamejikusanya kwenye bar ya amazon wakipanga kuaandamana ili kuonyesha kuwa wana muunga mkono Zitto na Mwingamba...

Katika hili kuna kijana anaitwa Niko wa kata ya sokoni one ni vizuri akahojiwa na polisi maana amekuwa na kauli, matamko na maandamano yenye kuashiria chuki binafsi baina ya Mh Lema na Chadema kwa ujumla.
 
Chadema -Mbowe wanahusika ili kubadilisha Mjadala na kupata Public Sympathy!
 
kama hutaki kuamini ZZK ana nguvu sana chadema ,utakuwa victim of the saga,HUU NI MPANGO WA KUPOTEZA MAHESABU YA FEDHA ZA RUZUKU AMBAZO DR SLAA,MBOWE NA LEMA WAMEJIKOPESHA,KUMBUKA MANENO YA ZITO SIKU YA PRESS CONFERENCE "MBONA MWENZETU HUKUTUTONYA? ULIKUA UNATAKA TUAIBIKE AKIJA CAG?"

we mbulula kweli rafki yangu, kumbe wamekopa? si zitarudi sasa, kilaza sana wewe mi nilidhani wameiba kumbe ni mkopo? serikali ya ma CCM inakopa sembuse katibu mkuu na mh lemma? leta hoja myingine acha wenge jombii
 
Crashwise;

Asante kwa kutujuza kuhusu hiyo habari mbaya. Kuna msemo wa Wanahabari unaosema,"No news is good news''.

Lakini mimi ninapata taabu kidogo na kuna maswali hapa. Kwanza tunataka tujue ofisi IMECHOMWA au IMEUNGUA na moto? Kuchoma ni mtu kufanya maksudi na Kuungua ni kutokana na aidha shoti ya Umeme,Petroli/Dizeli au Gesi n.k. Kama imechomwa; Je, Ofisi hiyo ya CHADEMA Mkoa ina maana haina ULINZI???Najua Policcm hawawezi kulinda ofisi za CDM lakini Chama cha CDM kimeshindwa hakina ulinzi hata wa Kampuni binafsi za Ulinzi au Mgambo mbali ya Red Brigade ya CDM??? Kama hakuna ulinzi maana yake nini? Kama ulinzi upo hao walinzi walikuwa wapi mpaka ofisi inachoma moto???

Kama imechomwa basi kuna mkono wa mtu. Suspect namba 1 atakuwa ni Samson Mwigamba aliyevuliwa Uongozi na Kamati Kuu hivi karibuni. Suspect namba 2 yumkini watakuwa ni MAADUI wa CDM na hasa CCM. Lazima watakuwa wamepenyeza mamluki wao ili kuendelea kuchochea mgogoro huu maana wanafurahia sana kwa sasa mvutano ulioko ndani ya CDM kwa sasa.

Ushauri kwa Dr. Slaa na Freeman Mbowe: Imarisheni ulinzi katika ofisi zote za CHADEMA nchi nzima. Nina hakika CCM wanataka kuchochea vurugu nchi nzima kupitia mgongo wa Zito Kabwe kuvuliwa nyadhifa zake ndani ya Chama ili Watanzania waone kuwa kumbe CDM si lolote si chochote. Jipangeni kudhibiti hali hiyo mapema. Bila shaka mmesikia tetesi kutoka huko mikoani kama Mwanza,Mbeya,Kigoma na sasa Arusha kuhusu ati Wanachama kupinga kusimamishwa kwa ZZK.

Waulizieni wao CCM hivi majuzi walipomfukuza Uanachama na kumvua Ubunge Mansoor Himid, Mwakilishi wa Kiembe Samaki huko Zanzibar kulikuwa na maandamano nchi nzima ya kutaka kuchoma moto ofisi za CCM???Kataeni hizi propaganda mfu za CCM za kutaka kuiangamiza CDM kwa mbinu za kupika.....!

Kuna usemi mbwa hufunzwa angali mdogo mmebeba mbwa keshakubuhu mtaani sasa mnalia. Hiyo ni bashraf tu muziki wenyewe tunausubiri baada ya siku 14 Nani zaidi kati ya CDM Family na CDM Halisi CCM haina sababu ya kuipiga mateke maiti itakua ni dhambi kubwa.
 
Naamini hujuma haishindi sehemu yoyote ni kama haki ambavyo haipotei japo inaweza kucheleweshwa na wenye hela, unadili na jamhuri kijana pesa si tatizo hata kidogo, kama ni kweli tutaona mengi lakini wananchi kwa jumla wao hawanunuliki

Hujuma zikiendelea CDM inaimalika, ni kama upasuaji huko Meta, Bugando, Mount Meru na Muhimbili, lazima kupasuliwa ili upone, uje na afya njema zaidi..

Nawasilisha
 
Mama yako ndiyo SACCOS ya magamba, analiwa halafu anahongwa khanga!

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums

imekuuma sana pole mwambie saanane akupe sumu unywe
 
Back
Top Bottom