Ofisi ya CHADEMA mkoa wa Arusha yachomwa moto

Ofisi ya CHADEMA mkoa wa Arusha yachomwa moto

huku mnaendelea kufukuzana, huku kule mnaendelea kuchoma moto ofisi zenu

Wachome ofisi zao ili iweje?!

Si ndiyo nyie mlisema walijilipua wenyewa Arusha, mkaunda tume lakini hadi leo matokeo ya uchunguzi wa tume hayajulikani!
 
Ndio maana zito anaungua uso siku hadi siku... Ukiwa na roho mbaya sura nayo inabadilika na kuwa mbaya kama alivyo zito kabwe sasa hivi.... Mbayaaaaaaa wa roho na sura!

wanafukuzana na wasira..
 
Mwekundu ni mwekundu tu. Ubongo pia ni mwekundu! Sasa kumbukumbu za pesa za chama kama kweli Mbowe na Silaa walikopa zinahifadhiwa kwenye ofisi ya chama ya mkoa? Au huko ndiko aliko mhasibu mkuu wa CDM? Mi naona hata ubongo wako ni mwekundu!

waraka wa ushindi unatuhumu slaa,mbowe na mtunza fedha tu ndo wanajua matumizi na wapi wameweka fedha stuka jitambue labda wameficha Arusha je?
 
wanajilaani wenyewe wa kifikiri wanaikomoa CDM.Tunasonga mwele tuu
 
chama hakina fedha za ruzuku hadi wafanya kazi wao wa mikoani wanapumulia mashine,hata mbinu mbadala ya kuzalisha kuwa na mitaji haina,inategemea kwenye kukopa kwa mbowe

Mwekundu,

Naona unaongea kama chizi ambaye huwa hatumii ubongo wake sawasawa.

Unaposema chama hakina fedha za ruzuku una maanisha nini? Unajua maana ya fedha ya ruzuku au unabwabwaja tu? Elewa kwamba katika mgawo wa fedha ya Ruzuku toka serikali/hazina CDM ni ya pili baada ya CCM. Fedha ya Ruzuku hutolewa kulingana na idadi ya Wabunge na Madiwani wa Chama husika.

Wewe unafikiri ni kwanini ZZK juzi alivishkia bango vyama vyote vya siasa vyenye uwakilishi Bungeni? Ni pesa ya Ruzuku. Kwahiyo CDM kina pesa ya kutosha tu kwa matumizi yake. Pia kwa tarifa yako kuna Fedha nyingine kwa mamilioni zinazotolewa na wakereketwa na matajiri wakubwa kama kina Sabodo na michango ya Wanachama na Watanzania wemnye kutaka mabadiliko.

Hoja yako kuwa chama hakina fedha ati kinategemea kukopa kwa Mwenyekiti Freeman Mbowe haina mashiko na ni upotoshaji wa kijinga. Kama jambo hulijui ni vizuri kukaa kimya ili watu waendelee kukuona kuwa una busara wakti huna kuliko kuongea pumba zako ambazo zinadhihirisha ujinga ulionao!
 
mie nilikuwa natamani wamchome LEMA humo humo ndani, mvamizi na mwaribifu mkubwa wa chama anayefumbiwa macho kwa sababu ya UKABILA!!
vijana wengi wa Arusha akiwanywesha viroba ,wanamuona ndo king wao
 
Nenda polisi katoe maelezo ili wawe na starting point kuchunguza itasaidia zaidi kuliko kukimbili jf
 
Mwekundu,

Naona unaongea kama chizi ambaye huwa hatumii ubongo wake sawasawa.

Unaposema chama hakina fedha za ruzuku una maanisha nini? Unajua maana ya fedha ya ruzuku au unabwabwaja tu? Elewa kwamba katika mgawo wa fedha ya Ruzuku toka serikali/hazina CDM ni ya pili baada ya CCM. Fedha ya Ruzuku hutolewa kulingana na idadi ya Wabunge na Madiwani wa Chama husika.

Wewe unafikiri ni kwanini ZZK juzi alivishkia bango vyama vyote vya siasa vyenye uwakilishi Bungeni? Ni pesa ya Ruzuku. Kwahiyo CDM kina pesa ya kutosha tu kwa matumizi yake. Pia kwa tarifa yako kuna Fedha nyingine kwa mamilioni zinazotolewa na wakereketwa na matajiri wakubwa kama kina Sabodo na michango ya Wanachama na Watanzania wemnye kutaka mabadiliko.

Hoja yako kuwa chama hakina fedha ati kinategemea kukopa kwa Mwenyekiti Freeman Mbowe haina mashiko na ni upotoshaji wa kijinga. Kama jambo hulijui ni vizuri kukaa kimya ili watu waendelee kukuona kuwa una busara wakti huna kuliko kuongea pumba zako ambazo zinadhihirisha ujinga ulionao!
wewe ndo mburula sana mimi nilidhani utaniambia kitu chochote kipya nisichokiju,KWANZA WEWE UTAJUAJE RUZUKU ZA CHAMA WAKATI WAMILIKI WA FEDHA NI WATATU TU?DR SLAA,MBOWE NA MTUNZA FEDHA?source WARAKA WA USHINDI 2013,KASOME TENA ,UTAKUTA SENTENSI INASEMA HIVI.CHAMA KINAISHIWA FEDHA HAKI IKIFIKA UCHAGUZI KWENYE AKAUNT KUNAKUA KUMEKAUKA.NDIPO MTENDAJI MKUU(MBOWE) ANAPOAMUA KUKIKOPESHA CHAMA!!acha ushabiki mamluki deliver facts
 
Naona vijana wa ccm wakiwa na mabango yanayomtetea zito wakiyakunja baada ya kuambiwa na polisi waache mpango huo na kutawanyika mara moja.
Nitawatumia picture soon
 
Chadema kwishney jamani! Nenda chadema, gone too soon chadema at the age of 20! Tutakukumbuka kwa kutugawa watanzania kimaeneo, majimbo, kikabila na kikanda!

Gone too soon! Uwekwe mahali pabaya motoni.
 
mie nilikuwa natamani wamchome LEMA humo humo ndani, mvamizi na mwaribifu mkubwa wa chama anayefumbiwa macho kwa sababu ya UKABILA!!

Wewe ni mwuaji unayefurahia vifo vya wenzako. Huu ni ushabiki tu wa siasa au ni zaidi ya hapo? Hakika unatisha. Utajisikuaje ndugu yaki akichonewa ndani ya nyumba? Usilotaka kutendewa usitende.
 
Back
Top Bottom