Ofisi ya CHADEMA mkoa wa Arusha yachomwa moto

Ofisi ya CHADEMA mkoa wa Arusha yachomwa moto

Ana nguvu sio mchezo manake amehujumu chama chake.... Amepanga mikakati na akina mwigulu wakalipua wasio na hatia soweto arusha.... Ameshiriki kwa namna moja au nyingine mauaji ya dr. mvungi.... ...sasa amehamia kuchoma ofisi za chama akishirikiana na green guard

Acheni siasa majitaka chadema.
Achome hili hiweje?

Hivi kwa nini isiwe nyie wenyewe ndio mmechoma hili kutafuta huruma? kwanini hisiwe mmeichoma wenyewe hili kuwasingizia wenzenu?
Vijana wa UNGA WAMEFANYA MAMBO HILI KUSAKA HURUMA.

TUNASUBIRI TAARIFA YA POLISI NA YULE MTU WENU AROPOKE KAMA KAWAIDA YAKE.
INA MAANA KWENYE OFISI ZENU AMJATEGESHA MITAMBO MAALUM?

KWANINI MKURUGENZI WA INTELIJENSIA ASIJIUZULU KWA KUSHINDWA KUWEKA VIDEO MAALUM?

TUNAJUA MNAWEZA KUIBUKA NA KUSEMA MNA USHAHIDI LAKINI SAFARI HII AMTO DAGANYA MTU.

NASISITIZA MKUU WA INTELIJENSIA AKAE PEMBENI.

CC Ritz sweetlady CHAMVIGA sixgates
 
Last edited by a moderator:
Tetesi: Vijana waliokamatwa wamemtaja LEMA kuwa ndiye aliyewatuma.
 
Hakika Chadema sasa kimeharibika,sina shaka haka wameichoma ofisi yao wenyewe kwa kutafuta huruma.

Kweli mwongozo wa Mwigamba unafaa utekelezwe hasa kwenye eneo la chama kutambulika kwa hoja badala ya matukio,ona sasa mpaka watu wanatafuta matukio kwa nguvu.
 
Nguvu ya zitto ni kiboko wakuu lazima mbowe amwite zitto amwachie uenyekiti wake ndiye mtu sahihi kwa sasa mengine yote kupoteza mda.

Kama ana nguvu aanzishe chama chake na nyie mlio wengi mfuate; mara tutakapomng'oa CDM.
 
Naamini hujuma haishindi sehemu yoyote ni kama haki ambavyo haipotei japo inaweza kucheleweshwa na wenye hela, unadili na jamhuri kijana pesa si tatizo hata kidogo, kama ni kweli tutaona mengi lakini wananchi kwa jumla wao hawanunuliki

Hujuma zikiendelea CDM inaimalika, ni kama upasuaji huko Meta, Bugando, Mount Meru na Muhimbili, lazima kupasuliwa ili upone, uje na afya njema zaidi..

Nawasilisha
Ulijuaje!Watanzania sasa tumeamka na wale ambao bado tafadhali amkeni,ukombozi 2015 lazima,hujuma hizi zisituvuruge,ZZK yeye ni nani hata akwamishe harakati zetu za ukombozi? Na kama ni mzalendo wa kweli siyo mwanasiasa njaa,na kama kweli kuna watu wana muunga mkono kwa kuleta fujo na kama kweli ZZK ni mwana mabadiliko wa kweli kwanini asiwatulize wafuasi wake wasio na mtazamo sahihi? Tuweni imara Fujo hizo si za wanachama wa CDM na ZZK siyo mwenzetu ila ni mrafi na mroho wa madaraka tena natamani avuliwe uanachama kabisa! atuachie CDM yetu,mabadiliko 2015 ni lazima.
 
Nguvu ya zitto ni kiboko wakuu lazima mbowe amwite zitto amwachie uenyekiti wake ndiye mtu sahihi kwa sasa mengine yote kupoteza mda.
Hakuna cha nguvu ya nani wala nani hizo ni rasharasha tu za mpango mkakati wa kuuwa viongozi wakuu wa cdm; mateja yamenunuliwa kwa buku tanotano kutengeneza mazingira ya kuaminisha umma kwamba cdm kimenuka na wanashughulikiana ili wale wa mabomu ya kichina wapenyezwe kimyakimya na kumaliza kazi.....
 
Watanzania, kwa nini mnaendekeza ushabiki kwenye masuala nyeti? Siungi mkono suala hili, mi nadhani kuwa mfuasi wa chama fulani inatakiwa ushirikishe akili yako na kuhakikisha unakuwa mfuasi wa imani, mtazamo na sera za chama hicho kwa mazuri ya wananchi. Lakini unapokuwa mfuasi wa chama husika kwa misingi ya ushabiki mi naona kama hutumii akili yako vizuri, ushabiki una nafasi kwenye timu za mpira, sio kwenye vyama vya kisiasa, ushabiki kwenye vyama vya kisiasa unawanufaisha wanasiasa wasiokuwa wazalendo, wabinafsi, mafisadi na wasio kuwa na vision ya maendeleo ya nchi na wananchi kwa ujumla huku mwananchi wa kawaida, maskini, asiyekuwa na elimu na mwenye uelewa mdogo wa masuala ya kitaifa akiendelea kudidimizwa.

Ninawashangaa sana watanzania wenzangu manochukulia masuala kishabikishabiki bila hata kufikiri vizuri.
 
Ofisi ya chadema mkoa wa Arusha imechomwa moto hivi sasa juhudi za kuuzima zinaendelea...
picha nitaziweka muda si mrefu...
View attachment 124594
View attachment 124595
View attachment 124596
View attachment 124597
Hapa ndipo walipo ingilia.....

==============
aliyeku mwanachama wa chadema (Mboya) aliefukuzwa ndani ya chama na kuhamia ccm miezi minne iliyopita ambaye kwasasa ni kiongozi ndani ya CCM anashukiwa kuhusika na tukio hili kwasasa anatafutwa na polisi...

===================
Vijana wawili wa CCM( Green Guard) wamesha kamatwa kwa kuhusiswa na tukio hili wakati huo huo kuna vijana wa CCM wamejikusanya kwenye bar ya amazon wakipanga kuaandamana ili kuonyesha kuwa wana muunga mkono Zitto na Mwingamba...

hao co ccm waliokusanyika bali ni chadema wapenda democracia,usihusishe ushabiki wa kisiasa,unapunguza ufanisi wa mtu
 
Hapo ni CCM at work.
Wanachochea vurugu katika chama cha upinzani,ngoja wawageukie wao.
 
Back
Top Bottom