Ofisi ya CHADEMA mkoa wa Arusha yachomwa moto

Ofisi ya CHADEMA mkoa wa Arusha yachomwa moto

Hahah chama kwisha.
Wasira alisema watu badala ya kujipanga wakapuuza. Ndio mnategemea tuwape nchi? Lmao. Chadeam kila mtu anajua kuwa haiwezi tena kuongoza nvhi wamejihatibia wenyewe.
Chama kwishaaaa. Tutafute mbadala sasa hivi

Mkuu,
Sikujua kama una kichwa cha mende kama wassira...................

CHADEMA itaendelea kupeta na kupeta, msipotoshwe na watu wenye njaa
 
Lema akamatwe haraka sana,

Na nyinyi arusha nani aliwashikia akili hadi mkamchagua mbunge anaewaletea mabalaa kama huyo??

Msifanye makosa hayo 2015,kiambien chama chenu kisimamishe mgombea mwenye weledi wa kuongoz jimbo hilo,na sio mbumbumbu kama lema


Kichwa maji kama wewe ni hasara sana kwa jamii.
Pole msukule wewe!

Tunafikiria majanga ya moto wewe unakuja uchi hapa.
 
asakuta same .... Huku tuyawaonyesha kuwa arusha sio kigoma alikozaliwa zito na mambumbumbu wenzie.... Tunawasubiri waanze kuandamana then chamoto watakiona!... Liwalo na liwe....tutawapiga tu manake sasa tumechoka na hizi propaganda zao uchwara... Arusha tunajitambua hatushikiwi akili na hawa wajinga zito and co!

Naona Magamba wanataka tu kuona damu ya vijana wa kitanzania inamwagika , hata mimi naona kuliko kuacha hizi propaganda za vitendo ziendelee kuota kasi ni bora kuchapana tu ili waone sasa kimenuka na ujinga hatuendekezi.
 
hawajui walitendalo wenye akili tumeshajua zito atabeba dhambi ya unafiki
 
afade sele chondechode siku ukimjua unayemtetea si wa upande wako utaumia mara mbili zaidi furahi tu kwamba amejulikana mapema kabla hajaleta madhara zaidi nniamini!
 
Hao vijana wa CCM wanaotaka kuandamana kumuunga mkono Zotto na Mwigamba yanawahusu nini ya CHADEMA??????????????
Dah tutafika tumechoka
 
its typical NAZI party style....choma moto ili upate sympathy ya public au kuondoa mawazo ya watu kwenye jambo fulani..na hapa ni mgawanyiko..wa chadema..
NAZI ya Hitler alikua akifanya same....alifikia hata kulichoma moto jengo la bunge.....na kuwa singizia chama cha kikomonisti...
hivo polici wawe makini sana..na watu wawe na tahadhari na kulishwa propaganda ...na kuondolewa kwenye mada kuu..ya mpagaranyiko ndani ya chadema unaotokana na ubaguzi na kugombea nafasi za juu
 
kama hutaki kuamini ZZK ana nguvu sana chadema ,utakuwa victim of the saga,HUU NI MPANGO WA KUPOTEZA MAHESABU YA FEDHA ZA RUZUKU AMBAZO DR SLAA,MBOWE NA LEMA WAMEJIKOPESHA,KUMBUKA MANENO YA ZITO SIKU YA PRESS CONFERENCE "MBONA MWENZETU HUKUTUTONYA? ULIKUA UNATAKA TUAIBIKE AKIJA CAG?"

we no mjinga sana mmeamia kuchoma ofisi zetu siyo? kazi ya mwigulu hyo
 
Si mlisema arusha hakuna ccm sasa hao vijana wa ccm wametoka wapi?
 
Npo ofis za chama mkoa na wanachama wengi wa chadema,ni kweli ofisi imechomwa ila si yote ni vyumba vya choo na bafu...waliochoma moto na kuandamana kupinga zito kufukuzwa ni wanachama wa ccm na viongoz wa wa chadema waliofukuzwa uanachama..hivi sasa wanatafutwa na polisi
 
Nimeamini pasipo shaka kuwa kuna watu hawajui maana ya sympathy. CDM wanatafuta huruma ya nini? It should be the other way round I suppose.
 
CHADEMA wameibukia kwenye kuchoma ofisi zao, umaarufu wa Damu!
 
Mwingamba atakuwa anahusika, anaroho mbaya sana huyo jamaa. MM2 na MM3

mie nilikuwa natamani wamchome LEMA humo humo ndani, mvamizi na mwaribifu mkubwa wa chama anayefumbiwa macho kwa sababu ya UKABILA!!
 
Back
Top Bottom