Ofisi ya CHADEMA mkoa wa Arusha yachomwa moto

Ofisi ya CHADEMA mkoa wa Arusha yachomwa moto

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Posts
22,227
Reaction score
8,760
Ofisi ya chadema mkoa wa Arusha imechomwa moto hivi sasa juhudi za kuuzima zinaendelea...
picha nitaziweka muda si mrefu...
DSC06857.JPG
DSC06858.JPG
DSC06859.JPG
DSC06861.JPG
Hapa ndipo walipo ingilia.....

==============
aliyeku mwanachama wa chadema (Mboya) aliefukuzwa ndani ya chama na kuhamia ccm miezi minne iliyopita ambaye kwasasa ni kiongozi ndani ya CCM anashukiwa kuhusika na tukio hili kwasasa anatafutwa na polisi...

===================
Vijana wawili wa CCM( Green Guard) wamesha kamatwa kwa kuhusiswa na tukio hili wakati huo huo kuna vijana wa CCM wamejikusanya kwenye bar ya amazon wakipanga kuaandamana ili kuonyesha kuwa wana muunga mkono Zitto na Mwingamba...
 
Mwingamba atakuwa anahusika, anaroho mbaya sana huyo jamaa. MM2 na MM3
 
kama hutaki kuamini ZZK ana nguvu sana chadema ,utakuwa victim of the saga,HUU NI MPANGO WA KUPOTEZA MAHESABU YA FEDHA ZA RUZUKU AMBAZO DR SLAA,MBOWE NA LEMA WAMEJIKOPESHA,KUMBUKA MANENO YA ZITO SIKU YA PRESS CONFERENCE "MBONA MWENZETU HUKUTUTONYA? ULIKUA UNATAKA TUAIBIKE AKIJA CAG?"
 
Lema akamatwe haraka sana,

Na nyinyi arusha nani aliwashikia akili hadi mkamchagua mbunge anaewaletea mabalaa kama huyo??

Msifanye makosa hayo 2015,kiambien chama chenu kisimamishe mgombea mwenye weledi wa kuongoz jimbo hilo,na sio mbumbumbu kama lema
 
Kama ni Mwigamba polisi hawawezi kumgusa, ni mtu wa CCM!

mwigamba si alishafukuzwa? halafu si mnailinda ile ofisi masaa 24 kwa kutumia red brigade? hao ndo wanapaswa kukamatwa na kuhojiwa. isije ikawa wamechoma makusudi kwa lengo la kuchochea mgogoro
 
Back
Top Bottom