Ofisi ya CHADEMA mkoa wa Arusha yachomwa moto

Ofisi ya CHADEMA mkoa wa Arusha yachomwa moto

.....

.....Ndo kwanza mnaongeza na kuchochea kasi ya ukombozi wa Taifa!!!!
 
Nguvu ya zitto ni kiboko wakuu lazima mbowe amwite zitto amwachie uenyekiti wake ndiye mtu sahihi kwa sasa mengine yote kupoteza mda.

Duh! Hii ni laana ya wazazi wako inakutafuna cyo bure, wewe ni mlaaniwa.
 
kwa hadhi yako ndani ya chadema usingetakiwa kutukana hivyo,its shame sana,kwani mbona unamtetea sana mbowe?una lala nae kitanda kimoja?

unadhani kila mtu ni shoga kama wewe..
 
Ya
le magaidi yaliyoongozwa na Mwigulu nchemba kulipua kanisa la olisati na mkutano wa chadema sasa wamerudi tena kuchoma majengo? Wanafanya hivi kwa sababu serikali dhaifu na dhalimu ya Jk haikuweza kuwachukulia hatua yoyote wauaji wa raia wasio hatia. Hivyo ambae atawajibika kwa maangamizi ya amani ya nchi ni Jk kwa kitendo chake cha kutojitambua na wajibu wake ni nini.
 
Poleni sana! Ukiona giza linazidi kuwa nene juwa punde kutapambazuka.Saa ya UKOMBOZI yaja.

Nashawishika kuamini kuwa fujo zote zilizokuwa zikitokea Chadema zilikuwa zikisababishwa na haka kakikundi ka wafuasi wa Zitto Kabwe. Nikikutana naye nitamweleza.
 
Sema ipo moyoni mwako unasema mioyoni mwenu nanni? Au na mkeo mkuu make naona umekuwa msemaji wa wote hapa jf.

...we akili huna,hivi siku zooote hata maana ya neno piiiiiiiipooooooozzzzz huelewi...? ngoja nikufundishe hili neno sio peaple ni peapleeeezzzzzzz powerrrr,lazima mkae tu mwaka huu na pigo lenu la mwisho limeshindwa ngoja tujibu mapigo mtatembelea tumbo mwaka huu....
 
Ofisi ya chadema mkoa wa Arusha imechomwa moto hivi sasa juhudi za kuuzima zinaendelea...
picha nitaziweka muda si mrefu...
View attachment 124594
View attachment 124595
View attachment 124596
View attachment 124597
Hapa ndipo walipo ingilia.....

==============
aliyeku mwanachama wa chadema (Mboya) aliefukuzwa ndani ya chama na kuhamia ccm miezi minne iliyopita ambaye kwasasa ni kiongozi ndani ya CCM anashukiwa kuhusika na tukio hili kwasasa anatafutwa na polisi...

===================
Vijana wawili wa CCM( Green Guard) wamesha kamatwa kwa kuhusiswa na tukio hili wakati huo huo kuna vijana wa CCM wamejikusanya kwenye bar ya amazon wakipanga kuaandamana ili kuonyesha kuwa wana muunga mkono Zitto na Mwingamba...

Mimi nimesha sema na nina sema tena.

Kwamba huu uchomaji wa Ofisi za CHADEMA ni jambo limepangwa na CCM na Serikali yake.
Wito wangu kwa Uongozi wa CHADEMA(T) anzeni mikakati ya kuzuia upotoshaji huu wa maamuzi ya CC ya chama chenu.
Hili swala la Zito kama halitadhibitiwa kwa umakini litakigharimu chama kwa uhuni tu wa CCM na Serikali yake. Jaribuni kurejea kauli za kina Lukuvi,Tyson Wassira, Mwigulu Nchemba na magamba wengine kuwa CDM haina muda na itakuwa imekufa kabla ya Uchaguzi wa 2015!!!

Hii ndiyo mikakati yenyewe ya kuimaliza CDM inayofanywa na CCM ikishirikiana na serikali yake. Haiwezekani watu 2 au 3 wafukuzwe ndani ya chama kwa UHAINI halafu ati Wanachama nchi nzima waamzishe vurugu za kuchoma moto ofisi na maandamano! hili haliingii akilini hata kidogo. Huu ni usanii unaofanywa na CCM.

CHADEMA kuweni macho na makini kudhibiti hali hii. Walishindwa kuimaliza CHADEMA kwa BOMU la mkono Soweto na Olasiti pale Arusha, sasa CCM wameanza kwa staili nyingine.

Kitabu kitakatifu Biblia kinasema muwe wapole kama HUA lakini wajanja kama NYOKA! Tunasihi CDM uongozi wa Juu muwe wapole kama HUa lakini wajanja kama NYOKA. Adui yenu CCM na Serikali amejipanga kuwasambaratisha b4 2015. Naamini Watanzania wengi wako nyuma yenu.
 
Naona vijana wa ccm wakiwa na mabango yanayomtetea zito wakiyakunja baada ya kuambiwa na polisi waache mpango huo na kutawanyika mara moja.
Nitawatumia picture soon

tulikuwa tumejipanga tuwatandike mawe..
 
Lema akamatwe haraka sana,

Na nyinyi arusha nani aliwashikia akili hadi mkamchagua mbunge anaewaletea mabalaa kama huyo??

Msifanye makosa hayo 2015,kiambien chama chenu kisimamishe mgombea mwenye weledi wa kuongoz jimbo hilo,na sio mbumbumbu kama lema

hakika wewe unaumwa kale kaugonjwa ka muhamad ally, kila siku wewe kujadili watu tuu hoja kibao jamvin huzioni!?
 
Mama yako ndiyo SACCOS ya magamba, analiwa halafu anahongwa khanga!

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums

Ukiwa na munkari sana tumia nickname braza, itasaidia kutunza heshima kidogo uliyobaki nayo...
 
Sielewi elewi chama langu...CDM ikifa, CCM watafanya wanavyotaka...ndo utakuwa mwanzo wa kurudi kwenye socialism!!

hakuna mburula yoyote kati ya hawa unaowafahamu , anayeweza kuua cdm mjomba.
 
Back
Top Bottom