Ofisi ya CHADEMA mkoa wa Arusha yachomwa moto

Ofisi ya CHADEMA mkoa wa Arusha yachomwa moto

===================
Vijana wawili wa CCM( Green Guard) wamesha kamatwa kwa kuhusiswa na tukio hili wakati huo huo kuna vijana wa CCM wamejikusanya kwenye bar ya amazon wakipanga kuaandamana ili kuonyesha kuwa wana muunga mkono Zitto na Mwingamba...

Crashwise hao vijana wa CCM waliokusanyika hapo Amazon Bar kwanini msiende kupambana nao ana kwa ana hapo hapo, huu upuuzi umezidi.
 
Last edited by a moderator:
Ili kuithibitishia ÇCM kuwa àrusha hawana lao hata kama wakichoma moto ôfis,Uitishwe mkutano wa dharura kufanya harambee ya kujenga ofisi mpya,na ya kisasa.tupo tayari kuthibitisha hili
 
Achana na Rai hata ingekuwa Tanzania Daima,
Huo upuuzi unaoutandaza hapo ungeanza kuondosha ujinga na ubabe katika Club yako/yenu ndipo utoe na sehemu heshimika,

Inamaana vituko vya Club yenu muda huu umevisahau?

Tumeshasikia matamko, ushahidi, na na na ...... nyingi sana lakini mwisho wa yote hakuna cha ushahidi wala nini,

Sasa chunguza kasoro zako ndipo uhamie na kwa mwenzio,

Hivi na wewe siku hizi umekuwa na mawazo mafinfu kiasi hicho kama kaptura ya mjerumani?!

Sitaki kujibishana na ww,we kachome ofisi nyingine tena ya chadema from there utanielewa,upumbavu wenu hatitaukalia kimya tena#mazaorange
 
Ili kuithibitishia ÇCM kuwa àrusha hawana lao hata kama wakichoma moto ôfis,Uitishwe mkutano wa dharura kufanya harambee ya kujenga ofisi mpya,na ya kisasa.tupo tayari kuthibitisha hili


Pamoja sana mkuu.... Hawajui kuwa ofisi za wanachadema zipo mioyoni mwao.... Wanajisumbua tu hawa wapuuzi
 
kama hutaki kuamini ZZK ana nguvu sana chadema ,utakuwa victim of the saga,HUU NI MPANGO WA KUPOTEZA MAHESABU YA FEDHA ZA RUZUKU AMBAZO DR SLAA,MBOWE NA LEMA WAMEJIKOPESHA,KUMBUKA MANENO YA ZITO SIKU YA PRESS CONFERENCE "MBONA MWENZETU HUKUTUTONYA? ULIKUA UNATAKA TUAIBIKE AKIJA CAG?"

Mwekundu ni mwekundu tu. Ubongo pia ni mwekundu! Sasa kumbukumbu za pesa za chama kama kweli Mbowe na Silaa walikopa zinahifadhiwa kwenye ofisi ya chama ya mkoa? Au huko ndiko aliko mhasibu mkuu wa CDM? Mi naona hata ubongo wako ni mwekundu!
 
Crashwise hao vijana wa CCM waliokusanyika hapo Amazon Bar kwanini msiende kupambana nao ana kwa ana hapo hapo, huu upuuzi umezidi.

asakuta same .... Huku tuyawaonyesha kuwa arusha sio kigoma alikozaliwa zito na mambumbumbu wenzie.... Tunawasubiri waanze kuandamana then chamoto watakiona!... Liwalo na liwe....tutawapiga tu manake sasa tumechoka na hizi propaganda zao uchwara... Arusha tunajitambua hatushikiwi akili na hawa wajinga zito and co!
 
Last edited by a moderator:
Crashwise hao vijana wa CCM waliokusanyika hapo Amazon Bar kwanini msiende kupambana nao ana kwa ana hapo hapo, huu upuuzi umezidi.

asakuta same .... Huku tuyawaonyesha kuwa arusha sio kigoma alikozaliwa zito na mambumbumbu wenzie.... Tunawasubiri waanze kuandamana then chamoto watakiona!... Liwalo na liwe....tutawapiga tu manake sasa tumechoka na hizi propaganda zao uchwara... Arusha tunajitambua hatushikiwi akili na hawa wajinga zito and co!
 
Last edited by a moderator:
kama hutaki kuamini ZZK ana nguvu sana chadema ,utakuwa victim of the saga,HUU NI MPANGO WA KUPOTEZA MAHESABU YA FEDHA ZA RUZUKU AMBAZO DR SLAA,MBOWE NA LEMA WAMEJIKOPESHA,KUMBUKA MANENO YA ZITO SIKU YA PRESS CONFERENCE "MBONA MWENZETU HUKUTUTONYA? ULIKUA UNATAKA TUAIBIKE AKIJA CAG?"


ukweli mtupu mkuu ni ujanja ujanja tu wakupoteza hesabu za CAG hakuna lolote mwisho wasiku utasikia nyaraka muhimu za mahesabu zimepotea kwakuchomwa na mota vyama vyote vyasiasa afrika baba mmoja mama mmoja watoto mapacha kwakweli sivipendi vyama vyasiasa vyote yani vinanikera sioni hata chenye afazari kwaupande wangu,
 
Mwekundu ni mwekundu tu. Ubongo pia ni mwekundu! Sasa kumbukumbu za pesa za chama kama kweli Mbowe na Silaa walikopa zinahifadhiwa kwenye ofisi ya chama ya mkoa? Au huko ndiko aliko mhasibu mkuu wa CDM? Mi naona hata ubongo wako ni mwekundu!

Achana na huyo taahira..... Safari hii mpaka mataahira wamepewa ajira ya kutetea upuuzi humu jf.... Watahangaika sana.... Kikubwa hakuna kukata tamaa!.....watafanya kila mbinu then wataishiwa !
 
ukweli mtupu mkuu ni ujanja ujanja tu wakupoteza hesabu za CAG hakuna lolote mwisho wasiku utasikia nyaraka muhimu za mahesabu zimepotea kwakuchomwa na mota vyama vyote vyasiasa afrika baba mmoja mama mmoja watoto mapacha kwakweli sivipendi vyama vyasiasa vyote yani vinanikera sioni hata chenye afazari kwaupande wangu,

Mjinga wewe afu hujitambui..... Huvipendi vyama vya siasa afu uko jukwaa la siasa? Kilaza wewe .....unasubiri nini kwenda mmu? Mnafiki mkubwa wewe kama huyo bwana ako zito
 
mbinu chafu za hawa wanaharamu maccm nazitto hawatafanikiwa daima chadema tutazidi kusonga mbele daima
 
Hkuna utafiti wala ubashiri hapa, ZZK na timu yake wote ni ccm.
Hapa hukuna kujadili, CCM ndio watuhumiwa no. moja
 
Yaani ameanza ugaidi wa mwigulu bosi wake!! Ama kweli ameporomoka!


Ndio maana zito anaungua uso siku hadi siku... Ukiwa na roho mbaya sura nayo inabadilika na kuwa mbaya kama alivyo zito kabwe sasa hivi.... Mbayaaaaaaa wa roho na sura!
 
Hahah chama kwisha.
Wasira alisema watu badala ya kujipanga wakapuuza. Ndio mnategemea tuwape nchi? Lmao. Chadeam kila mtu anajua kuwa haiwezi tena kuongoza nvhi wamejihatibia wenyewe.
Chama kwishaaaa. Tutafute mbadala sasa hivi

Wamejiharibia wenyewe au ni mipango ya Wasira? Yeye alijuaje kama CHADEMA itakufa kama hakuwa sehemu ya mikakati ya kuiua?
 
Sielewi elewi chama langu...CDM ikifa, CCM watafanya wanavyotaka...ndo utakuwa mwanzo wa kurudi kwenye socialism!!
 
Back
Top Bottom