No Comments...


Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2007
Messages
3,589
Likes
29
Points
0
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2007
3,589 29 0
Haya wadau kwa kuangalia hii picha kwa haraka haraka unaweza kugundua kosa lolote?
m9uavm.jpg
 
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2007
Messages
3,589
Likes
29
Points
0
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2007
3,589 29 0
Nembo ya USA kwenye podium
Sio tuu nembo bali nembo ya Rais wa Marekani...

6f739x.jpg


Sijui niite ni uzembe au, imeshapita miezi miwili tangu Bush ameondoka yani bado tuu hawajapachika nembo ya rais/taifa?
 
Kitila Mkumbo

Kitila Mkumbo

Verified Member
Joined
Feb 25, 2006
Messages
3,347
Likes
101
Points
160
Kitila Mkumbo

Kitila Mkumbo

Verified Member
Joined Feb 25, 2006
3,347 101 160
Sio tuu nembo bali nembo ya Rais wa Marekani...

6f739x.jpg


Sijui niite ni uzembe au, imeshapita miezi miwili tangu Bush ameondoka yani bado tuu hawajapachika nembo ya rais/taifa?
Duh, kwa kweli kazi tunayo! Umakini wetu unatia shaka sana. Hata Salva hawezi kuona haya, au ukishaingia huko ndani ya nyumba unapigwa uzezeta?
 
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2007
Messages
1,087
Likes
26
Points
0
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2007
1,087 26 0
Sio tuu nembo bali nembo ya Rais wa Marekani...
Sijui niite ni uzembe au, imeshapita miezi miwili tangu Bush ameondoka yani bado tuu hawajapachika nembo ya rais/taifa?
Labda yeye ndio raisi?
 
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2006
Messages
2,481
Likes
28
Points
135
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2006
2,481 28 135
Nchi mmewapa walio si raia mnategemea nini? Kwani mualiko si ulikuwa kwenda kuonana na rais JK lakini nani alitokea. Huyo ndiye rais wenu ati! Mnashangaa nini .................Na bado huu ndio mwanzo mtaona mengi.
 
M

Mutu

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2008
Messages
1,333
Likes
12
Points
0
M

Mutu

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2008
1,333 12 0
Nchi mmewapa walio si raia mnategemea nini? Kwani mualiko si ulikuwa kwenda kuonana na rais JK lakini nani alitokea. Huyo ndiye rais wenu ati! Mnashangaa nini .................Na bado huu ndio mwanzo mtaona mengi.
eehe nani alitokea tufungue macho wengine !
 
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
119
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 119 0
Nilipokuwa nikisema kuwa huyu SALVA ni mpuuzi nikaambiwa nina beef...sasa meeona?

Kulikuwa na haja gani kuita waandishi Ikulu wakati alitakiwa aweke press release kwenye website ya IKULU?
 
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2007
Messages
3,589
Likes
29
Points
0
Icadon

Icadon

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2007
3,589 29 0
Nilipokuwa nikisema kuwa huyu SALVA ni mpuuzi nikaambiwa nina beef...sasa meeona?

Kulikuwa na haja gani kuita waandishi Ikulu wakati alitakiwa aweke press release kwenye website ya IKULU?
Ha ha!!! najiuliza watu wa WHCA wakiiona hii picha sijui watareact vipi.
 
E

Engineer Mohamed

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2007
Messages
461
Likes
3
Points
0
E

Engineer Mohamed

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2007
461 3 0
Haya wadau kwa kuangalia hii picha kwa haraka haraka unaweza kugundua kosa lolote?
m9uavm.jpg
Nembo ya USA kwenye podium
Sio tuu nembo bali nembo ya Rais wa Marekani...

6f739x.jpg


Sijui niite ni uzembe au, imeshapita miezi miwili tangu Bush ameondoka yani bado tuu hawajapachika nembo ya rais/taifa?
umeuliza suali,then ukajibu mwenyewe kwa mwenyewe.duh kaazi kweli kweli mwaka huu.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,032
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,032 280
Kwani alisema amewaalika Ikulu ya Dar-es-Salaam? Mwanzoni nilipoina hiyo picha nilijiuliza Salva anazungumza kutoka nchi gani?... but well ukipenda vya kizungu... hata nzi utamuiwa wa kizungu!
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
80
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 80 0
usihangae ukisia ile nembo hatujaitoa manake hatujui kama inatubidi tuirudishe marekani au tuitupe!

nchi ikiendeshwa na mzembe, usitegemee kingine zaidi ya uzembe
 
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Likes
101
Points
145
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 101 145
Kutokuwa makini ni utamaduni wetu sio wa Salva mwenyewe acheni uongo hapa. Kwa kili muambieni anatuaibisha!!!
 
Kitila Mkumbo

Kitila Mkumbo

Verified Member
Joined
Feb 25, 2006
Messages
3,347
Likes
101
Points
160
Kitila Mkumbo

Kitila Mkumbo

Verified Member
Joined Feb 25, 2006
3,347 101 160
Kutokuwa makini ni utamaduni wetu sio wa Salva mwenyewe acheni uongo hapa. Kwa kili muambieni anatuaibisha!!!

Hapana mkuu kutokuwa makini hauwezi kuwa utamaduni wetu. Labda tuseme ni utamaduni wa serikali ya CCM! Ningekuwa wewe (mtetezi imara wa utendaji wa serikali ya JK) ningechukua hatua za kulalamika rasmi ikulu na hasa utendaji wa Salva. Lakini ndio hivyo tena nyie wenzetu mlishaamua kutetea na kuhalalisha kila kitu, lakini sasa vitu kama hivi havihalalishika wala kuteteeka kabisa mkuu!
 
M

Mbalamwezi

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2007
Messages
801
Likes
39
Points
45
M

Mbalamwezi

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2007
801 39 45
Haya wadau kwa kuangalia hii picha kwa haraka haraka unaweza kugundua kosa lolote?
m9uavm.jpg
Kosa lingine...Hiyo coaxial cable inayoingia kwenye mic ya TBC...imepitia wapi? Naona kama haikuchomekwa kwenye mic, au naona vibaya?
 
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Likes
101
Points
145
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 101 145
Hapana mkuu kutokuwa makini hauwezi kuwa utamaduni wetu. Labda tuseme ni utamaduni wa serikali ya CCM! Ningekuwa wewe (mtetezi imara wa utendaji wa serikali ya JK) ningechukua hatua za kulalamika rasmi ikulu na hasa utendaji wa Salva. Lakini ndio hivyo tena nyie wenzetu mlishaamua kutetea na kuhalalisha kila kitu, lakini sasa vitu kama hivi havihalalishika wala kuteteeka kabisa mkuu!
Mkuu Mkitila,

Kwa hakika hakuna umakini CCM na Vyama vya upinzani pia!!! Hukuona Upinzania walivyokurupuka juzi kwenda kuomba fomu za madeni na mali za mafisadi bila kusoma sheria!!!

Kukosa umakini ni pamoja na kutopenda kusoma... na hili liko wazi wanaosoma hata pale kwenye kijiwe chenu mko watu wasio zidi vidole vya mkono mmoja.

Angalia juzi wanafunzi wa chuo kikuu wanatumia viboko kama vya mkoloni kulazimisha watu kugoma... enzi zetu tulitoka mlimani bila kutumia viboko lakini tulisimamisha cost sharing part II...

Hili ni tatizo la kitaifa mkuu!!! Angalia tunavyotumia nguvu kubwa kwa mafisadi wa tukidhani tukizipata zote ndio soluhisho la matatizo yetu... matatizo yetu yatatatuliwa na kufanya kazi tu zaidi wakati huo huo tukirudisha tulivyoibiwa!
 
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2006
Messages
4,818
Likes
61
Points
145
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined May 4, 2006
4,818 61 145
Mkuu Mkitila,

Kwa hakika hakuna umakini CCM na Vyama vya upinzani pia!!! Hukuona Upinzania walivyokurupuka juzi kwenda kuomba fomu za madeni na mali za mafisadi bila kusoma sheria!!!

Kukosa umakini ni pamoja na kutopenda kusoma... na hili liko wazi wanaosoma hata pale kwenye kijiwe chenu mko watu wasio zidi vidole vya mkono mmoja.

Angalia juzi wanafunzi wa chuo kikuu wanatumia viboko kama vya mkoloni kulazimisha watu kugoma... enzi zetu tulitoka mlimani bila kutumia viboko lakini tulisimamisha cost sharing part II...

Hili ni tatizo la kitaifa mkuu!!! Angalia tunavyotumia nguvu kubwa kwa mafisadi wa tukidhani tukizipata zote ndio soluhisho la matatizo yetu... matatizo yetu yatatatuliwa na kufanya kazi tu zaidi wakati huo huo tukirudisha tulivyoibiwa!
Kasheshe,

Hata kama viongozi wa upinzani walisoma sheria na kujua haiwezekani, walifonya kinakubalika sana kisiasa. Ilikuwa ni PR nzuri sana ya kuwafungua macho Watanzania juu ya sheria zetu zilivyo mbovu.

Kama ni mwanasiasa na hutumii opportunities kama hizo, utakuwa mwanasiasa fake kweli kweli.
 
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
70
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 70 0
Nilichogundua kingine ni kuwa mic ya tbc haina waya imewekwa pambo tuu na haina kazi hapo mezani. duhhh!
 

Forum statistics

Threads 1,237,886
Members 475,775
Posts 29,304,753