zomba
Reaction score
89

Profile posts Latest activity Postings About

  • bm21
    ncheck hapa 0713 470 915 nahitaji cyprus
    AshaDii
    I Know, but as much as Sugar coat things... i stand my mind - maana ni kweli kabisa sikubaliani... Nyerere alikua na weakness nyingi BUT his strength where impressive, na one thing i have noticed ni jinsi Waislam wengi humshambulia (kwa ushabiki bila utafakari....) which is not fair; pamoja na kusema hata wakristo wapo weengi wanampinga... Wasilamu Wenyewe ambao wako kwenye wadhifa za maana wanashindwa kusimamia Dini yetu - na saa ingine kuvumilia mambo yasiyo msingi... Nimtaje for instance Shekh Yahaya (marehemu); Mengi alokua anafanya yule baba ni kinyume kabisa na uislamu alafu akawa anatukuuuzwa... Enways naona i am going off point hapa...

    And CCM... Hao bana wananitia uvivu kwa sasa... But one thing i can say I dont trust CDM either...
    AshaDii
    Relax MAN!!! I am OK.... Genuinely.... niko pouwa and good. Thou I am surprised you know me, and about FF - Siwezi ongopa for the first time leo ndio took note of you... (sorry to admit this...)
    AshaDii
    Usijali.... Haijanikera... Genuinely i was JF Cultural Shock... lately been a center of Positive and negative attention, it was kind of cooling down... But worry not I know you meant good. That AshaDii topic is the Forth in a row of about 8 days... so you see what i mean.....

    Enways take care...Finally nimechoka napumzika...
    AshaDii
    Habari yako Zomba..

    Bana why the thread?? Genuinely would like to know, ungekua new member ningesema labda huwezi tumia VM au PM.... Dah!
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…
Top