Mandingo
JF-Expert Member
- Sep 22, 2011
- 5,877
- 7,698
Step by step atanifahamu mrembo huyu na ipo siku atafungua prime minister (PM) yake. Sikati tamaa
View attachment 3586376
Step by step atanifahamu mrembo huyu na ipo siku atafungua prime minister (PM) yake. Sikati tamaa
View attachment 3586376
DuhNipo pamoja na wewe mkwee! Sikubali kwa 💪🏽
Sawa mdada.... wacha tuenjoy weekend, kesho j3 tukavuje jasho la damu 😊 😃Mzima kabisa mkaka!
Sawa loloRelax nyandone!
Kila kheri!Sawa mdada.... wacha tuenjoy weekend, kesho j3 tukavuje jasho la damu 😊 😃
Hahah hutaki ume wenza?Akishapika akuwekee na sumu ya panya ili chakula kiwe kitamu zaidi ule ushibe kitumbo kiwe ndiiii
Wanakwanza sana vijana wa hovyo awa,hawataki watu tupendaneHahah hutaki ume wenza?
Kwa hii picha yake hakuna uchawi unapenya kwenye moshi wa bangi….Kupost thread haitokusaidia, nenda jf chirt chart download picha yake, sogea hapo visiwa vya pemba piga ndumba matata, atakufata PM mwenyewe.. Ila kujiliza liza hapa unajichora tu,
Vijana maneno mengi sana matendo hakuna!Wanakwanza sana vijana wa hovyo awa,hawataki watu tupendane
Uchawi uwarudie walogaji!
Mwaga sasampa Seran anatatoo ya lipa kwahiyo jiongeze achana na mambo ya misosi shekhStep by step atanifahamu mrembo huyu na ipo siku atafungua prime minister (PM) yake. Sikati tamaa
View attachment 3586376
Tena 🆔 feki 😀Mbona unakuwa mjinga na mpumbavu mkuu .....
Unampenda mtu humjui ? Hujawahi kumuona ? Hujui hata background ama status yake ?
Just kuona threads na comments zake umempenda ? How?
Tuna shida kubwa sio kidogo, ndio maana lile lijamaa la marekani lilisema tunahitaji kutawaliwa tena ... shit_hole
Seran njoo mchukue mumeo mama
Mifugo iwepe haki yao ya kula ugali 😁
Bro usiongee sana relax...ya pm hauyajuiMbona unakuwa mjinga na mpumbavu mkuu .....
Unampenda mtu humjui ? Hujawahi kumuona ? Hujui hata background ama status yake ?
Just kuona threads na comments zake umempenda ? How?
Tuna shida kubwa sio kidogo, ndio maana lile lijamaa la marekani lilisema tunahitaji kutawaliwa tena ... shit_hole
Seran njoo mchukue mumeo mama
Unacheza wewe, watu wanarogwa kabisa wakawe wavuta bangi ,sijui unazungumza nini kijana