Seran
JF-Expert Member
- Feb 7, 2025
- 33,915
- 97,412
Mzima kabisa mkaka!Ewaaa ona sasa.... fanya kumtagi mleta mada...... mzima lakin mdada!!!
Mzima kabisa mkaka!Ewaaa ona sasa.... fanya kumtagi mleta mada...... mzima lakin mdada!!!
Na sio lazima apendwe ila conclusion imeshafanyika na wajomba wa mpendwa🤣anaependa ni mwingine na anae pendwa ni mwingine ila wanao kasirika ni wengine yani humu ndani sijui ni wivu au chuki zisizo na maana 🤦♀️🤦♀️,,, kupenda ni free muacheni mkaka wa watu khaaa
Nzugu shi mu PMBora hata umekuja jamaa analalamika mfungulie PM
Bhebhe kwitake?🤭Nzugu shi mu PM
Wajomba watu wabad sana.😂😂😂😂Na sio lazima apendwe ila conclusion imeshafanyika na wajomba wa mpendwa🤣
yaan ni hatari😄Na sio lazima apendwe ila conclusion imeshafanyika na wajomba wa mpendwa🤣
Kwenye moja na mbiliWajomba watu wabad sana.😂😂😂😂
Kwakweli hili litatokea hata kama we sio nabii🤣 nyuzi zitachafukwa sio poa🤭Kesho utapandishwa uzi anashinda pm kuomba elfu 3😂
Na sio lazima apendwe ila conclusion imeshafanyika na wajomba wa mpendwa🤣
😅😅 kwaiyo wanatuigizia hapa mapenzi ya kihindiHana haja ya kupiga ndumba, Seran na yeye kashamwelewa huyu jamaa. Yeye eende akatupe ndoano. 😁
Nzogo tuzenge numbaBhebhe kwitake?🤭
Kwakweli Atakoma aisee!🤭Hamna, mimi sijahusishwa. Mimi nataka huyu bwana afikiriwe, asikilizwe.
Nizengile bhebhe😁Nzogo tuzenge numba
Prime minister?
Sawa nitakupa kila kituNizengile bhebhe😁
Relax nyandone!Sawa nitakupa kila kitu