min -me
JF-Expert Member
- Jul 20, 2022
- 59,277
- 171,079
Kumbee?We mtoto😳😳😳😳
Kumbee?We mtoto😳😳😳😳
Kama wewe ni cha pombe pita hiviMama watano ukichanganya watano wake na wakwako ni timu ya mpira bwashee. , tuta pata pesa ya pombe kweli?
Half american wewe si ni mstaafu?Samahani kama nimewakwaza humu ila lengo langu sio baya, sitaki mume wa mtu, sitaki kijana umri 30-40 hapana at least kuanzia 41-55 awe na yeye ana uhitaji kama wangu. Jamani watoto wamekuwa nahitaji mtu wa kuzeeka nae sasa wewe baba ambae unakimbizana na watoto wa 2000 upate presha ya bure acha kabisa. Na mimi sio tegemezi jamani. Ila na wewe pia uwe vizuri maana huo umri tayari ushajitafuta na ukajipata.
30- 40 hautaki kumbeSamahani kama nimewakwaza humu ila lengo langu sio baya, sitaki mume wa mtu, sitaki kijana umri 30-40 hapana at least kuanzia 41-55 awe na yeye ana uhitaji kama wangu. Jamani watoto wamekuwa nahitaji mtu wa kuzeeka nae sasa wewe baba ambae unakimbizana na watoto wa 2000 upate presha ya bure acha kabisa. Na mimi sio tegemezi jamani. Ila na wewe pia uwe vizuri maana huo umri tayari ushajitafuta na ukajipata.
Si ndio🤣🤣Kumbee?
Sikutaki mbona ? Hapa nachangia tu uzi kama wadau wengineKama wewe ni cha pombe pita hivi
Shindii Acha zako tunazeeka ujueSi ndio🤣🤣
Katoto ka afumbili.
Watoto mtamsumbua mama.30- 40 hautaki kumbe
Ooohoooo!Sikutaki mbona ? Hapa nachangia tu uzi kama wadau wengine
Wewe na nani?Shindii Acha zako tunazeeka ujue
Shindii tunachelewesha mda wa watoto kuanza shule🤔Watoto mtamsumbua mama.
Hebu tulia hapa, pombe zitakumaliza wakati bado tunakupenda.Simtaki wala shindii
Waanze au wamalize?Shindii tunachelewesha mda wa watoto kuanza shule🤔
Wetu wawil😅Waanze au wamalize?
Huyu anakiburi simtakiHebu tulia hapa, pombe zitakumaliza wakati bado tunakupenda.
Mungu akujalie haja ya Moyo wako.Wana jamii Forums hamjambo, hapa ni mahali pekee ambapo naweza kuongea kwa uwazi na bila kuficha chochote. Kuna muda nakuwa na mawazo nashindwa wapi pa kusemea.
Iko hivi kwa sasa nina miaka 44 sijaolewa na sina mwenza ila nina watoto ambao nilipata na mpenzi wangu, mahusiano hatufanikiwa kufunga ndoa. Nimepambana na watoto kwa sasa wamekuwa wakubwa na wote wapo chuo kikuu.
Niseme sio kuwa nakuwa proud na haya maisha ila ilibidi nifunge kibwebwe ili nilee watoto maana mzazi mwenzangu tuliachana toka mtoto wa kwanza ana miaka sita.
Napitia wakati mgumu kwa vile sina mpenzi na kuna muda kama binadamu najisikia kuwa na mwenzangu. Sasa Naomba kwenye Jukwaa hili kama kuna mwanaume ambae na yeye ana watoto na anahitaji mwanamke mtu mzima ambae hawahitaji kuzaa tena karibu. Au mwanaume mgane.
-Ninafanya kazi ila sio mwajiriwa wa serikali.
-Maoni yenu pia ni muhimu lakini usinikatishe tamaa.
-Nina haki ya kupenda tena.
AmenMungu akujalie haja ya Moyo wako.