Nimempoteza kaka


Kinyau

Kinyau

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2006
Messages
828
Likes
166
Points
60
Kinyau

Kinyau

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2006
828 166 60
Hodi hodi ninabisha, jukwaani kuingia
Kwa simanzi kuwapasha,yale yalonitokea
Mtima una mashaka,jinsi ya kuelezea
Nimempoteza Kaka, Niliyempenda sana

Ilikuwa ni jioni, nikaipokea simu
Haraka fika nyumbani,mpeleke kaka sehemu
Hali yake mashakani, matibabu ni muhimu
Nimempoteza Kaka, Niliyempenda sana

Tukafika kwa tabibu,kueleza yake hali
Tukamuomba amtibu,ampunguzie makali
Nyingi dawa ajaribu,atibu kila mahali
Nimempoteza Kaka, Niliyempenda sana


Dawa akampatia, kasikia ahueni
Mganga katuambia,nyumbani nyi rejeeni
Andelee kutulia, na maji mengi mpeni
Nimempoteza Kaka, Niliyempenda sana

Tukapakia garini, kaka alikaa mbele
Tukarejea nyumbani, na matumaini tele
Tukakaa ukumbini, tukicheka kwa kelele
Nimempoteza Kaka, Niliyempenda sana


Uji tukampikia na maji akajinywea
Kisha kajipumzikia,ubavu kuulalia
Magoti tukampigia,kwa mola kumuombea
Nimempoteza Kaka, Niliyempenda sana

Akasema asanteni, kwa nzuri yenu huduma
Nimepata ahueni,mwaweza enda salama
Mola awabarikini,dada kaka na mama
Nimempoteza Kaka, Niliyempenda sana

***** akahiari, kukaa pembeni yake
Apate Sali rozari,pamoja na mwana wake
Mafungu kutafakari, kumuomba mola wake
Nimempoteza Kaka, Niliyempenda sana


***** akamaliza, kasogea sikioni
Apate mnong’oneza,neno lake la moyoni
Mkono akasogeza, Ambariki usoni
Nimempoteza Kaka, Niliyempenda sana

Ghafla akashituka, alipomgusa kichwani
Moyo ukamruka,kajihisi hayawani
Ni wa baridi hakika, usoni na miguuni
Nimempoteza Kaka, Niliyempenda sana

Na Mama akaniita, upesi kaka muamshe
Pembeni kanivuta,kwa hofu nimuegeshe
Kaka nilimuita,japo neno anipashe
Nimempoteza Kaka, Niliyempenda sana


Macho aliyafumba, Mwiliwe ulizizima
Wala hayakuyumba, ukatoweka uzima
Tumbo kake lilivimba,baridi mwili mzima
Nimempoteza Kaka, Niliyempenda sana

Roho yake ilitoka,Bila ya sisi kujua
Malaika alifika, pumzi yake kuchukua
Machozi yalinitoka,mkono nikimshika
Nimempoteza Kaka, Niliyempenda sana

Nilimwangalia sana, kufikiri ni uongo
Nilimlilia sana, moyo lipata msongo
Maumivu yalibana, kichwani hata mgongo
Nimempoteza Kaka, Niliyempenda sana


Uende kwa usalama,uende kwako nyumbani
Malaika wa salama, wakupokee mbinguni
Mola wetu maulana,akulaki mlangoni
Nimempoteza Kaka, Niliyempenda sana


Naamini siku moja,tutaonana peponi
Siku mwokozi akija, kuhukumu duniani
Hapo tutakuwa pamoja, tukiimba furahani
Nimempoteza Kaka, Niliyempenda sana

Kwaheri kaka yangu, kwaheri wetu kijana
Kwaheri rafiki yangu,kwaheri wetu mwana
Kwaheri nguzo yangu kwaheri ya kuonana
Nimempoteza Kaka, Niliyempenda sana


shairi hili nimeliandika kwa simanzi kubwa baada ya kuondokewa na kaka yangu mpenzi,aliyenifia mikononi ghafla wiki mbili zilizopita. Namuomba Mola Amlaze salama Peponi.
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,124
Likes
90
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,124 90 145
mola amlaze maala pema
amiin

na wewe pamoja na familia poleni kwa msiba
 
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,260
Likes
81
Points
135
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,260 81 135
Kinyau,
Yangu pole pokea,
Kwa msiba ulokufika,
 
Kinyau

Kinyau

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2006
Messages
828
Likes
166
Points
60
Kinyau

Kinyau

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2006
828 166 60
mtu wa pwani, mashoo na Kana ka nsungu asanteni sana.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,023
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,023 280
Nimeshindwa kuandika, kinyau nasikitika,
Majonzi yalowafika, moyoni yamenishika,
Machozi yatiririka, msiba umewafika,
Poleni mwana wa kwetu, kwa kumpoteza kaka.

Ujumbe uloandika, mtima umeshtuka,
Na huzuni kunishika, uchungu umegubika,
Nami nikalikumbuka, la kaka uloandika,
Poleni mwana wa kwetu, kwa kumpoteza kaka.

Ni makubwa kwa hakika, mauti yaliyofika,
Kinyau nimegusika, rambirambi naandika,
Rehema zake rabuka, mbele zake natambika,
Poleni mwana wa kwetu, kwa kumpoteza kaka.

Mengine sitotamka, moyoni nimeyashika,
Maulana mtukuka, faraja kuwafunika,
Nawaombea baraka, uponyaji wa hakika,
Poleni mwana wa kwetu, kwa kumpoteza kaka.

NB: Kinyau poleni sana kwa msiba na tafadhali pitisha salamu zangu za pole kwa wazee.
 
Kinyau

Kinyau

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2006
Messages
828
Likes
166
Points
60
Kinyau

Kinyau

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2006
828 166 60
Mzee Mwkjj salamu zimefika. Shukrani.
 
IsayaMwita

IsayaMwita

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2008
Messages
1,123
Likes
11
Points
135
IsayaMwita

IsayaMwita

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2008
1,123 11 135
Kinyau,

Msiba hauna hodi, kinyau tambueni, mungu ameratibu maisha yetu kiganjani kwake,siku zetu zahebika mithiri ya punje za haradari,pole kwa hayo yaliyokufika, anza na wewe maandalizi, usijeshitukizwa ukawa haujajiandaa, pole sana ndugu yangu Kinyau haya yote ni dunia
 
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
6,232
Likes
90
Points
145
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2006
6,232 90 145
Pole sana Mkuu Kinyau
 
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2006
Messages
2,481
Likes
28
Points
135
Dua

Dua

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2006
2,481 28 135
Kinyau

Pole sana. Kabla hujafa hujaumbika wote tuko njiani.
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,436
Likes
117,315
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,436 117,315 280
Pole sana kwa msiba uliokufika. Tunamuomba Mwenyezi Mungu apokee sala na maombi yetu ya kuilaza roho ya marehemu mahali pema peponi~AMEN.
 
K

Kithuku

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2006
Messages
1,395
Likes
108
Points
145
K

Kithuku

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2006
1,395 108 145
Pole sana Kinyau, yote ni mapenzi ya Mungu. Nakuombea kwa Mungu akujalie moyo wa subira na uvumilivu katika kipindi hiki kigumu, wewe na familia yako na wote walioguswa na msiba huu.
 
Zitto

Zitto

MP Kigoma Urban
Joined
Mar 2, 2007
Messages
1,298
Likes
2,578
Points
280
Zitto

Zitto

MP Kigoma Urban
Joined Mar 2, 2007
1,298 2,578 280
Habari nimezipata, hivi punde nimesoma
Msiba umewapata, kachukuliwa kwa mema
Pole umeziapata, Mola akupe rahima
Inna Lillah, Wainna illaih Raajiuna
 
F

Fundi Mchundo

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2007
Messages
4,764
Likes
125
Points
160
F

Fundi Mchundo

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2007
4,764 125 160
Pole sana, Mkuu! Ingawa wote tuko kwenye foleni lakini yakikupata bado yanauma. Mwenyezi azidi kuwapa faraja na nguvu za kuhimili yote haya.
 
Invisible

Invisible

Admin
Joined
Feb 11, 2006
Messages
9,104
Likes
601
Points
280
Invisible

Invisible

Admin
Joined Feb 11, 2006
9,104 601 280
Oh kinyau, pole sana ndugu yangu. Mwenyezi Mungu ampe amani ya milele kaka yetu.
 
E

Engineer Mohamed

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2007
Messages
461
Likes
3
Points
0
E

Engineer Mohamed

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2007
461 3 0
pole sana mkuu kwa kuondokewa na kaka yako.mola amlaze mahali pema amin.na sisi tulobakia allah atupe husnil khatma.
 
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
3,435
Likes
58
Points
145
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
3,435 58 145
Pole sana Kinyau kwa kupotelewa na Kaka kipenzi, ila nakusifu kwa uwezo wa kuandika mashairi mazito wakati wa majonzi makubwa kiasi hicho.
 
M

Mfwatiliaji

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
1,325
Likes
5
Points
0
M

Mfwatiliaji

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
1,325 5 0
Kinyau na familia kwa ujumla
Poleni sana kwa kuondokewa na kipenzi chenu.
Yote ni mipango ya mola
 
Single D

Single D

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
459
Likes
5
Points
35
Single D

Single D

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
459 5 35
Kwa msiba ulopata,Kinyau umesisika,
Pole zangu nazileta,kwa ndugu na wahusika,
Ujumbe tumeupata,Hapa si pa kukalika,
Mdau Kinyau pole,Mwenyezi Mungu akupe nguvu.

Twasafiri kwake mola,Hapa si makao yetu,
Kifo hakina kabila,Hakijali vyeo vyetu,
Hata kwao watawala,hakina wakili katu,
Mdau kinyau pole,Mwenyezi Mungu akupe nguvu.
 
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined
Jan 18, 2007
Messages
14,602
Likes
3,893
Points
280
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined Jan 18, 2007
14,602 3,893 280
Pole sana ndugu! Mungu akupe Nguvu wakati huu mgumu.Jina la Bwana lihimidiwe!
 

Forum statistics

Threads 1,235,431
Members 474,565
Posts 29,221,679