F
Joined
Likes
125

Profile posts Latest activity Postings About

  • BAK
    Hello Engineer,

    I would like to take this opportunity to wish you and your loved ones a very Merry Xmas and a happy and prosperous New Year. Also I wish you good health, happiness and good luck during the coming year of 2009.

    May God bless you and your loved ones.

    Merry Xmas and a Happy and prosperous New Year.
    Kuhani
    Fundi Mchundo,

    Brother from another mother,

    Merry X-mas and Happy New Year.
    Steve Dii
    Happy Holidays Kaka Fundi, Uzidi kubarikiwa. Respect.
    F
    You are welcome, LazyDog. You are welcome.
    LazyDog
    Originally Posted HERE.

    ...Kinachonisikitisha zaidi ni ukimya wa hao ambao tungetegemea kuwa ni voices of moderation humu ndani. Mara nyingi hii inafanyika under a misguided spirit of camaraderie. Na hii ndiyo inajenga hiyo tabia ya kutokukubali kukosolewa. Hatutaki kwa sababu wale ambao wako karibu nasi wanachelea kutukosoa pale inapobidi. Wao wana-define loyalty ni kumtetea mwenzako hata iwe vipi. Pale yanapokushinda ( unapoona kumtetea haiwezekani) unanyamaza au worse still kuvaa joho la neutrality na kusema yaishe bila wewe kuangukia upande mmoja. Ni wachache sana ambao wako willing kushika mapembe ya rafiki zao au wale wanaoamini wamewazidi kwa namna fulani.


    Bye bye now!
    LazyDog
    Wussap Fundi Mchundo!
    Huwa natembelea profiles za members, ila sipati cha maana cha kuwaandikia. Leo nimepata hii idea baada ya kufika hapa. Nimependa ulichoandika, so I am going to quote you :) Wengine wakizuru mahali hapa wasome.
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…