Ben Saanane
Joined
Likes
3,951

Profile posts Latest activity Postings About

  • Mzee Wa Rubisi
    Nimekupata msimamo juu ya ushoga,
    Hikumbuke chadema haipo madarakani.
    Pili CCM inatambua kuwa chama tawala uk ni rafiki wa chadame
    Kama inatambua kwanini ikaombe msaada kwa wasiyo rafiki zako.?
    Questt
    Man ni aje??? Kaka Naona umetumia jina la Ben wa Saanane... kwa kuumbukumbu zangu hili jina niliwahi kulisikia MUSOMA Mara... Nilikuwa na rafiki yangu nae alikuwa ana Sir name ya Saanane... Huyo jamaa anaitwa Simon Saanane.. Sijui mnafahamiana... Tulipotezana since 1992 pale Musoma.

    Ntashukuru kwa msaada wako....
    ubun2
    hi Ben
    Nice topic. Thnxs for liking my post. I'd like to share more of my thoughts, hope you don't mind.
    Peace.
    Ubun2
    NaimaOmari
    Happy belated birthday buddy, nimefanya timing kweli ila bad thing ni kwamba am only connected at work nyumbani sina mtandao .. nimechelewa . .. will keep this in my records so that next time it doesnt slip my hands .. how is india .. kazi au shule .. mhh unacope nao kweli maana naona ni watu wa ajabu wabaguzi .. anyway unaambiwa kua uyaone .. nakutakia kila la kheri. Well naomba nikupachike tarehe ya kesho au kesho kutwa ili watu wakupe wishes .. huenda zikaongeza baraka uliyonazo kama zitakuwa kidogo zimepungua .. ila zangu unazo tayari .. waiting for your answer big guy .. touch base later. Naima
    NaimaOmari
    Hi Ben,
    Hope and pray you are well buddy , am meant to understand tht your birthday is around this month .. any detailed date please .. i wanna shout about it in Jf and dont keep it to yourself buddy otherwise am about to be called mama birthdays .. wish yo a nice day sweetpie
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…