Mtu wa Pwani
Joined
Likes
72

Profile posts Latest activity Postings About

  • Mtu wa Pwani
    jamani mambo mazuri nnategemea kuwa mjengoni wakuu katika kipindi hiki dua zenu kwa sana
    Mtu wa Pwani
    Nipo mkuu ila mambo mengi si unajua tena nnajitayarisha kugombea 2010
    Mtu wa Pwani
    asanteni wakuu ramadhani imeisha na sikuu ilikuwa swafi tu waheshimiwa


    sasa nimeondokazenji kidogo kuelekea nchi za afrika mashariki

    nimo nikijiandaa kutafuta maisha si mnajua mwanawane

    invisible lete stori
    L
    Ramadhani days are numbered, soon utamaliza. Still, allow me to wish you Mfungo mwema.

    BTW, Ni nini kupotea hivyo?
    Invisible
    Inaisha hii Ramadhan muda si mrefu... Zenji kipindi cha Ramadhan huwa hapatoshi! Umeme haukatiki ovyo huko?

    Hahaha, maisha si magumu. Hapo umekuta hali ni nzuri walau!
    Mtu wa Pwani
    asante mkuu ramadhan imo kwenda ila kwa sasa niko zenji na maisha magumu sio mchezo
    Invisible
    Salama yakhe? I see, nakutakia mfungo mwema mkulu.

    Inshallah, uumalize salama
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…