O
Joined
Likes
90

Profile posts Latest activity Postings About

  • O
    Haika,

    Hapa mwana JF yeyote anaweza ku-access i.e. JF tunamkoma Nyani Giladi, kama wewe unamjua vyema zaidi weka record straight............Wewe sahihisha tu in public hakuna haja ya kuja huku......
    H
    samahani nikusahihishe in private Mkapa si Mkatoliki, unafanya udhalaulike na wanaojua ukweli mambo unayoongea ya kufirika, fanya utafiti kidoooogo.
    O
    Wandugu wote Nawatakia Sikukuu njema na Mwaka Mpya 2010 mwema.......yale tuliyoshindwa kutekeleza 2009, yaliyotufika yasituvunje Moyo....iwe ni changamoto kwetu kwa mafanikio kw amwaka mpya na malengo mapya.......

    Rafiki yenu Ogah
    O
    Nashukuru sana Ndg yangu, nami nakutakia mwaka mpya 2009 mwema ili malengo yako yatimie....Insha-allah
    Steve Dii
    Nakutakia Sikukuu Njema Mkuu..

    Uwe wa amani tele.

    SteveD.
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…