Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN
Ogah
Last Activity:
Aug 3, 2016
Joined:
Mar 10, 2006
Messages:
6,187
Likes Received:
9
Trophy Points:
135
Liked:
6,158

Share This Page

Facebook Twitter

Ogah

JF-Expert Member

Ogah was last seen:
Aug 3, 2016
    1. O
      Ogah
      Haika,

      Hapa mwana JF yeyote anaweza ku-access i.e. JF tunamkoma Nyani Giladi, kama wewe unamjua vyema zaidi weka record straight............Wewe sahihisha tu in public hakuna haja ya kuja huku......
    2. H
      Haika
      samahani nikusahihishe in private Mkapa si Mkatoliki, unafanya udhalaulike na wanaojua ukweli mambo unayoongea ya kufirika, fanya utafiti kidoooogo.
    3. O
      Ogah
      Wandugu wote Nawatakia Sikukuu njema na Mwaka Mpya 2010 mwema.......yale tuliyoshindwa kutekeleza 2009, yaliyotufika yasituvunje Moyo....iwe ni changamoto kwetu kwa mafanikio kw amwaka mpya na malengo mapya.......

      Rafiki yenu Ogah
    4. Invisible
      Invisible
      Shikamoo...

      :)
    5. O
      Ogah
      Nashukuru sana Ndg yangu, nami nakutakia mwaka mpya 2009 mwema ili malengo yako yatimie....Insha-allah
    6. Steve Dii
      Steve Dii
      Nakutakia Sikukuu Njema Mkuu..

      Uwe wa amani tele.

      SteveD.