To yeye
JF-Expert Member
- May 30, 2016
- 20,327
- 38,269
SawaKwa nn usipendezwe na huu ujumbe? Nitumie criteria za nyumba unayopenda
SawaKwa nn usipendezwe na huu ujumbe? Nitumie criteria za nyumba unayopenda
Nini sasaKumbe umeona mzee mwenzangu au mdogo wangu ee? Hawa vijana ni tabu hasa unaposoma kilichomo na ukasoma wanaomjibu sasa.
Unaweza ukaona lakini usione ndani..nikama ikulu unaiona kwanje ilivyo lakini ndani hujaingia..minnachozungumzia umeshawahi kukutana na mtu mwenyepesa kupindukia sio kuwaona tu kwenye TV, point yangu ndohyo tuKua kwanza halafu utembee kidogo ukaoshe macho nje ya nchi..Hivyo ulivyosimulia hapo ni ushamba wa hali ya juu haahaaha. umetoka huko kwenu singidani sasa hivyo vya Arusha unaona ni mbinguni.
Sakila siku utalewa na maskini wenzako. .utawasimulia nn bora uwe maskini uliyechangamka au sio bhana. .Nb usilewe kupitiliza watapita na weweEpuka kupenda kulewa na watu waliokuzidi uwezo na usiowajua kiundani, pesa huleta matamanio/hobby za ajabu. Unaweza fanyiwa kitu kibaya kwa uanaume wako na usiwe na pakwenda.
hiyo ndio point yangu. .Nb usilewe kupitiliza watapita na wewe
Sawa boss lakini umechukua mda mrefu mwaka sasaHaha jamaa bana umenichekesha sana ile laki 5 tu nliyokupa umekuja kuanzisha uzi, haya bana ndo nimerudi na ndege ya usiku kutoka ile safari ya mwanza niliyokwambia njoo tumalizie ile kazi yetu
Hakuna tajiri Arusha in mbwembwe za watu wa kaskazini tu. Hii ni chai tuNaam habarini wakulungwa mabaharia.
Nihivi nilikuwa nasimuliwa kunawatu nchi hii wanaishi kuliko mfalme ..ntataja niliowaona
1: Kuna kipindi nilivyo kuwa chuga nilifanikiwa kwenda kufanya kazi kwa mchaga flani pande za njiro.
Meneja wa precision Air tawi la Tz, asee hiyo nyumba ulinzi uliopo noma, nyumba imetulia imejitenga flani hivi nje kumependeza nilikaa nusu saa lakini niliona. Ni kama nimeongeza miaka 2 ya kuishi, watu wanakula maisha bwana usipime.
Ya 2: Huko chuga niliingia kwenye nyumba ya jamaa mmoja kipindi hiyo chuga ebwanaee yule jomba sjui ni 'freemason' nyumba nzima imewekwa zuli jekundu kama lile la ikulu vyumba vyote kila. kwenyekona kuna flat skrn zile za touch bei yake uspime. Nje kunagari benz×3 imepata pacha hyo ilikuwa mpya lakini kaicha inachakalia hapo kuuliza hana mda wakupeleka gerej.
Nimekaa dakika mbili napiga kazi hata sjamaliza naskiaaa toooka kijana achahyo kaz shika hela yako. Naondoka nawai ndege sahv naelekea mwanza nkirud nitakutafuta ..Nkicheki nshavuta jiwe 5 nikatimka moyoni nasema kuna watu wanahela.
Ya 3: Nikiwa chuga kuna waziri mmoja mstaafu awamu ya Kikwete tulienda kupiga kazi kwake ebwana kunawatu wanahela ndani
Kuna mabwawa manne
yenye aina mbalimbali za samaki, nyumba 3 kali, mandari kali ,yaani haichoshikutazama :sema nlicho mkubali huyu wazir yupo simpo sana baada ya kumaliza kazi day1
Akavuta K Vant kubwa mbili tukawa tunakunywa taratibu stori zake sasa. Anasema kijana zangu mikipindi hicho nipo China ghorofa refu zaidi dunian niko chumba chajuu sjui 800 huko 900 nikama niko nje yadunia nimekaa miezi 6, mara anasema minikiwa nimeboeka nampigia padri nan sjui aniandalie nyumba huko moshi kwenye makaz yao kisha Naenda kutuliza akili huku nakula mvinyo wa Jerusalem.
Anasema sehemu hiyo ndochimbo analolipenda kunafanya akili irelax.baada ya K Vant kuisha stor nazo zikaishia hapo na waziri flani.
Niliingia nimepauka nikatoka na meremeta.
Unaweza na wewe kuongezea uliwahi kutana na mtu mwenye pesa hadi uka shangaa.
Thank you.
Ye nima kvant. na mvinyo wa rjerusalemHuyo waziri ni yule wa Maliasili, ila anakula nyagi???
Kweli kule ukipita na bodaboda unaweza pigwa shaba unaonekana kibakaMbweni sio poa.
Unaweza kuta mtaa mzma nyumba zote zamoto.
Huyo mwenye pesa kupindukia uliekutana nae yupo hata kwenye watu 50 wenye pesa hapo bongo??? au watu 100 wenye pesa East Africa?? Au unazungumzia watu wenye pesa kupindukia za mawe Mererani.???Nimeshawahi kunywa baa moja na kuongea kidogo na mmoja wa watu 50 wenye pesa duniani na alikua wa kawaida sana na very humble person na sikuweza kumtambua kama ndio tajiri mwenyewe hadi nilipotambulishwa maana jamaa alikua wa kawaida sana . Google Richard Branson utaona anamiliki nini na nini na ana pesa ngapi.Unaweza ukaona lakini usione ndani..nikama ikulu unaiona kwanje ilivyo lakini ndani hujaingia..minnachozungumzia umeshawahi kukutana na mtu mwenyepesa kupindukia sio kuwaona tu kwenye TV, point yangu ndohyo tu
Asee nakweli sio ukose vyoteWengine tumeletewa duniani kufanya vurugu tu
Kwa nilivyo isoma story yako siku ukifika Dar mitaa hii utajua hujui huku ndiko matajiri walipo sasa, huko unapo pataja ni chamtoto tu, siku ukifika Dar temebelea mitaa hii na mrejesho ulete.[emoji116]
1. Masaki
2. Oysterbay
3. Mbezi Beach
4. Tegeta Madale,Masaiti,Nyuki
5. Bahari Beach
6. Ununio
7. Mbweni
8. Tegeta "A"
Kwa ujumla kwa Dar, wilaya ya Kinondoni ni ya moto sana kwa makazi na location kali za kuishi halafu zina fuata zingine kama Kigamboni n.k
Tatizo kuna watu wanapesa hata kuwaliko hao waliopo kwenye numbers...mfano lowasa anaukwasi wakutisha mbowe ana pesa chafu marehem mengi anapesa yakutisha lakini kwenye orodha hawapo kama kina balesa kikwete nkHuyo mwenye pesa kupindukia uliekutana nae yupo hata kwenye watu 50 wenye pesa hapo bongo??? au watu 100 wenye pesa East Africa?? Au unazungumzia watu wenye pesa kupindukia za mawe Mererani.???Nimeshawahi kunywa baa moja na kuongea kidogo na mmoja wa watu 50 wenye pesa duniani na alikua wa kawaida sana na very humble person na sikuweza kumtambua kama ndio tajiri mwenyewe hadi nilipotambulishwa maana jamaa alikua wa kawaida sana . Google Richard Branson utaona anamiliki nini na nini na ana pesa ngapi.
Hivo Hivo tu haturembi mwandiko..tunatumia kishikwambiAmeshajieleza ni Kijana wa bustani naona kajitahidi.
Sasa ndio msomeshe Watoto, kama unavyoona Jamaa ana jambo zuri la kusimulia lakini changamoto ni namna ya kuwasilisha.
Hakuna tajiri Arusha in mbwembwe za watu wa kaskazini tu. Hii ni chai