Mwifwa
JF-Expert Member
- Apr 3, 2017
- 48,765
- 126,685
Hii ni hatua ya juu kabisa ya roho ngumuDah!! Kuna waduwanzi wana roho ngumu, unatapeli mtu yupo kwenye maseke. [emoji17]
Hii ni hatua ya juu kabisa ya roho ngumuDah!! Kuna waduwanzi wana roho ngumu, unatapeli mtu yupo kwenye maseke. [emoji17]
Huyu anafuata kwa roho ngumu baada ya wale matapeli kwa kutumia jina na vitabu vya mungu.Hii ni hatua ya juu kabisa ya roho ngumu
Simu yake ina jina halisi,Focustz na Ugumu wangu ni Verified Matapeli......
Ubaya wa JF,, mtu anaweza kuacha kutumia ID hio aliyofanyia utapeli,, na akajiunga na nyingine.... Na utakuta yupo hapa na yeye ana comment anamtukana tapeli ilihali yeye ndio tapeli mwenyewe...
Jeiefu ni ngumu sana...
😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂Yaani jamaa una sifa ya kumtapeli binti na ukamlabel ana gono ila umekuja kutoa ushauri wa jinsi ya kuepuka utapeli.
Such courage
Yaani jamaa una sifa ya kumtapeli binti na ukamlabel ana gono ila umekuja kutoa ushauri wa jinsi ya kuepuka utapeli.
Such courage
Lol.Kutokana na ile screenshoot ya mazungumzo tapeli ni mdada
Best kumbe siku hizi kumekua hivi hukuuuu?Nilikuwa nakutag saa hii!!!
Balaa jingine tena...
Wengine wanaandika tu kutisha wenzao ila nyuma ya keyboard ndo yanakua kama hayo ya kumpiga mtu 20kAnatapeli 20k halafu unakuta anajibrand kwa comment kama hiviView attachment 2196365
Bora mje aiseeeNi hawanipati aiseee
Tukipenzika ukiingiza njaa penzi linakufa 5mnts
Nakuja home na team yangu, jiandae
Nani huyu?kuna siku alimwaga nondo nikajisemea "huyu jamaa nimechelewa sana kumjua" nikamfolo kusoma madini.....[emoji849] mara paap katapeli pesa katapeli na chiu
Hii ni kweli, ME wa JF hawataki mwanamke ajitambe lazima walimpue. Sijui inakuaga hasira au chuki ya kitu gani. Wao wakijitapa sisi tunaona fresh tu ila wao hawawezi kuvumilia.Ila binadamu....
Kitu nimegundua hapa JF wanaoruhusiwa kujivuna ni ME, KE akijisifia ni kosa..
Kuna watu humu wana matambo ila sijawahi kuona wakisemwa wala kunyooshewa vidole...sasa ukiwauliza kwanini Wangari akijifanya mjuaji kwamba kila biashara anafanya kuna shida gani...Majibu hawana...
Wengine wanam'attack hadi maisha yake binafsi sababu tu eti anajifanya mjuaji[emoji849]....
Mahangaiko yao ni mengi aisee...
Ni rafiki, ni rafiki.Makuu pia alikula enhee[emoji1787][emoji1787]
Huyu ni DemissSio Gonno tu alisema ana kitumbua kilicho umuka vizuri kama mguu wa ngamia [emoji3064]
Aaah jamani kumbe anakuaga bar muda ananicheck? NimeumiaYaani anaweza kwenda bar anaagiza bia, na kama ana demu mkali anaagiza heineken halafu anampigia simu Mzigua90 amtumie pesa alipe bill.
Ndugu unachanganya mafile woiiiiiiii
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Kuna Rafiki yangu anasemaga hela yake anailinda hata ikiwa kwenye wallet kila mara anaichungulia[emoji23][emoji23][emoji23]
Daaaaah Mzee Una moyo umeeza timba na upigaji wote ule uliofanya Kwa Queen ShebaTRUST NO ONE...
Hii ni formula unayotakiwa kuitumia popote pale si online au katika maisha halisi
Hasa unapokua na shida,tembea kwa machale na umakini uongezeke hasa unapo
hitajiwa kutoa pesa ili tatizo lako litatulike,sijawahi ona mtu anaesaidia mtu mwingine
mwenye shida akimuhitaji atoe pesa,sijawahi shuhudia msaada wenye Gharama,nadhani
maana halisi ya neno Msaada ni BURE,ndio maana ikaitwa MSAADA.. Anaetaka kukusaidia
hakuombi chochote,hatohitaji chochote toka kwako na ukiona yanatokea hayo yakuombwa
chochote kitu basi ni haki yako kutumia Akili iliyo ndani ya UBONGO wako kuamua jambo sahihi.
Pole Mkuu,siku nyingine Usiongozwe na shida na taabu zako,Hakunaga mwanadamu aliyeumbiwa
Mateso milele,Usikubali kuendelea kutumika kama daraja la mtaji kwa hao wasio na huruma na wenye matatizo.
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]. Sema uongo dhambi hela za Don nimekula kwa kweli. Alikua na roho yake kitu alichoniudhi ni kutokua mkweliMi alitumiwa mzigua akanigawia utapeli wa kistaarabu [emoji23][emoji23][emoji23]
Kuna siku alininunulia JD mbili nyie nyie. Alikua mwana Sema ndo sikujua kumbe ana mambo mengine[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]aaah wapi tena hakunaga pombe tamu kama ya kununuliwa, ukinunua mwenyewe inakua imepoa [emoji23][emoji23][emoji23]
Haha hampendagi zenu ziguswe[emoji38]Aaah jamani kumbe anakuaga bar muda ananicheck? Nimeumia
Sent from my SM-A715F using JamiiForums mobile app