Nilivyotapeliwa na mwanaJF huyu bila huruma

Nilivyotapeliwa na mwanaJF huyu bila huruma

Bora wewe umetapeliwa 20K.
Kuna mtu huku alitapeliwa 200K, akaliwa utamu kimasihara, akambiwa ana gono lisilotibika na vitisho juu Kwamba atamjua yeye ni mtu mbaya kiasi gani na akashtaki popote anapojua.[emoji35][emoji35]

Such a menace and savage humanoid [emoji35][emoji35]
Duuuh[emoji33][emoji33]
 
Kuna scenario nyingine hapa, you never know. Huenda pia mleta mada akaja kwa namna nyingine ill apate sympathy toka kwa wanajf wenye huruma sana. Hili chaka kwa sasa siliamini hata kidogo.
Mkuu kwa hili unakosea sana jaribu kuangalia thread zangu za nyuma wala sijamsingizia!
 
Jf ilionekana plat form nzuri but now days matapeli wamejaa humu,watu wenye matusi na kujibu utoto kwenye nyuzi za watu wapo humu, kikubwa kuwa makini tu
 
TRUST NO ONE...

Hii ni formula unayotakiwa kuitumia popote pale si online au katika maisha halisi

Hasa unapokua na shida,tembea kwa machale na umakini uongezeke hasa unapo

hitajiwa kutoa pesa ili tatizo lako litatulike,sijawahi ona mtu anaesaidia mtu mwingine

mwenye shida akimuhitaji atoe pesa,sijawahi shuhudia msaada wenye Gharama,nadhani

maana halisi ya neno Msaada ni BURE,ndio maana ikaitwa MSAADA.. Anaetaka kukusaidia

hakuombi chochote,hatohitaji chochote toka kwako na ukiona yanatokea hayo yakuombwa

chochote kitu basi ni haki yako kutumia Akili iliyo ndani ya UBONGO wako kuamua jambo sahihi.

Pole Mkuu,siku nyingine Usiongozwe na shida na taabu zako,Hakunaga mwanadamu aliyeumbiwa

Mateso milele,Usikubali kuendelea kutumika kama daraja la mtaji kwa hao wasio na huruma na wenye matatizo.
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Mimi sikutoaga hizo Assist Eve...na kipindi hicho PM yangu ilikuwa na tatizo la kiufundi[emoji28]
Wewe na Dina Mungu anawaona...hamkupaliwa kweli?[emoji28]

[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] hivi mzigua hajafika anikumbushe alitumiwaga ngapi
 
Mmmmmh sijui hizo roho nyepes za kuamini watu mnazitoa wapi?? Yaani
 
Ila aliokuwa anawaomba assist karibu wote nao tulikuwa tunakula hela zake.
Binafsi nimekula hela zake.
Nae amekula zangu.
Ila aliniharibu pale nilipomuamini kama rafiki tykakubaliana kazi fulani nikampa advance 300,000 ndo ikawa nitoleee.
Hadi leo.
Nikamuona hapa kweli huyu hana maana.
Makuu pia alikula enhee[emoji1787][emoji1787]
 
  • Mshangao
Reactions: amu
Alirudigi na id nyingine watu wakamstukia, akaja tena na nyingine akakaaa baadae nayo imepotea. Sijui kapotea au yupo tena kwa id nyingine!! Nae kiasi alichokuwaga anataka si ndio kama hiki hiki[emoji848][emoji848][emoji848]
Kumbe!
 
TRUST NO ONE...

Hii ni formula unayotakiwa kuitumia popote pale si online au katika maisha halisi

Hasa unapokua na shida,tembea kwa machale na umakini uongezeke hasa unapo

hitajiwa kutoa pesa ili tatizo lako litatulike,sijawahi ona mtu anaesaidia mtu mwingine

mwenye shida akimuhitaji atoe pesa,sijawahi shuhudia msaada wenye Gharama,nadhani

maana halisi ya neno Msaada ni BURE,ndio maana ikaitwa MSAADA.. Anaetaka kukusaidia

hakuombi chochote,hatohitaji chochote toka kwako na ukiona yanatokea hayo yakuombwa

chochote kitu basi ni haki yako kutumia Akili iliyo ndani ya UBONGO wako kuamua jambo sahihi.

Pole Mkuu,siku nyingine Usiongozwe na shida na taabu zako,Hakunaga mwanadamu aliyeumbiwa

Mateso milele,Usikubali kuendelea kutumika kama daraja la mtaji kwa hao wasio na huruma na wenye matatizo.
Dingiii
Jibu tuhuma kuna habari kuwa hata wewe ni TP
 
Back
Top Bottom