Nilivyotapeliwa na mwanaJF huyu bila huruma

Nilivyotapeliwa na mwanaJF huyu bila huruma

Wanaune wa humu mbona mna njaa hivi[emoji2297][emoji2297][emoji2297] mnatapeli watu wenye shida kweli bila hata aibu!!
Dunia haina huruma kabisa yani,Kuna ka binti kamoja ka miaka 22 kalikuwa na maisha magumu sana mpaka kanafikia hatua ua kulala nje na mtoto wake.

Kupitia hizi online tv zinazosaidia watu kupitia michango ya watazamaji wao kakawa kamesaidiwa kupata sehem ya kuishi na mtaji wa biashara ya mkaa.Basi bwana sijui ilikuwaje kakamuamini jamaa flani eti akaagizie mkaa toka shamba,si kakampa laki mbili jamaa!!Heee jamaa hakuangalia nyuma kapita nayo.

Dunia haina huruma
 
Tulisemaga humu tukchambwa na marafiki zake wadada anaanza anakuzoea taratibu tena anajifanya anakutumia 10000 ya wikiend [emoji23][emoji23][emoji23] kumbe anakuaminisha ili umuamini aje akupige zaidii
kumbe nawe ulikulaga ya weekend 🤣🤣🤣 namie nilipewaga nikanywe konyagi, utakuta nilikunywa aasist za watu....kweli dunia duara
 
kumbe nawe ulikulaga ya weekend [emoji1787][emoji1787][emoji1787] namie nilipewaga nikanywe konyagi, utakuta nilikunywa aasist za watu....kweli dunia duara
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Ilikuwa zamani kidogo, kipindi nina vijihela vya kunywea dompo(wewe si ulisema dompo unakunywa[emoji1787][emoji1787]). Kwa usawa huu hata jero siwezi..hivi jero inaweza kutumwa?
Sidanganyikiii.
 
Dunia haina huruma kabisa yani,Kuna ka binti kamoja ka miaka 22 kalikuwa na maisha magumu sana mpaka kanafikia hatua ua kulala nje na mtoto wake.

Kupitia hizi online tv zinazosaidia watu kupitia michango ya watazamaji wao kakawa kamesaidiwa kupata sehem ya kuishi na mtaji wa biashara ya mkaa.Basi bwana sijui ilikuwaje kakamuamini jamaa flani eti akaagizie mkaa toka shamba,si kakampa laki mbili jamaa!!Heee jamaa hakuangalia nyuma kapita nayo.

Dunia haina huruma
Daaaah[emoji2297]
 
Kuna scenario nyingine hapa, you never know. Huenda pia mleta mada akaja kwa namna nyingine ill apate sympathy toka kwa wanajf wenye huruma sana. Hili chaka kwa sasa siliamini hata kidogo.

Wanaompa pole kwa sana wajiandae kupigwa Piemu...

Mjini shule
 
Back
Top Bottom