Nilivyotapeliwa na mwanaJF huyu bila huruma

Nilivyotapeliwa na mwanaJF huyu bila huruma

Odo Hela ya mwanaume wangu inaniuma hadi leo woiiii niache
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Nimecheka Odo!!basi sikukumbushi tena[emoji28]
 
Uzi kama huu unanikumbusha malkia wa Sheba alivyo pigwa pesa na tapeli mmoja humu, na kuambukizana gono juu.
 
Wadada kwa nini mnapenda kutetea ujinga wa Wangari Maathai mnakumbuka watu walishawahi leta Uzi juu yake hadi vielelezo na waliishia kupigwa Life BAN?? Wangari Maathai Ni tapeli, tena uikiingia kwenye 18 zake anakula pesa zako, kwa miadi ya kukupa Chaka la business za migodini huko! Tulishapigwa,tumekaa kimya,funika Kombe mwana haramu apite

Sent using Jamii Forums mobile app
Sio tu kwamba mnataka kumchafua!!! alisema kabisa kuwa alomtapeli aseme ila hakuna alojitokeza. Zaidi mlikazana ni mjuaji nk nk ila utapeli hamkuusema mkaishia tu kumchafua kwa kuweka yasiyohusiana.
 
Vibaya mno

Mie amuombea heri najua siku akichomoka atanilipa lako 3 na za ziada.

Yaani siyo mchoyo ila shida ndo hiyo kwa siku anaweza sema assist ya 20,000 kwa watu kumi.
Jamani!!! Nakumbuka wakati wa ile kesi yake humu kuna watu walikuwa wanasema hivyo pia...Siyo mchoyo..

Kwa kweli Mungu amfanyie kheri..Naamini atakupa na ziada..
 
Sio tu kwamba mnataka kumchafua!!! alisema kabisa kuwa alomtapeli aseme ila hakuna alojitokeza. Zaidi mlikazana ni mjuaji nk nk ila utapeli hamkuusema mkaishia tu kumchafua kwa kuweka yasiyohusiana.
Mkalie kimya Huyo....

Hizi shutuma wakati akiwa active hapa alisema mwenye nazo alete..hakuna aliteleta..
Leo hayupo humu ndiyo wanaanza nye nye nye...
 
Back
Top Bottom