ras jeff kapita
JF-Expert Member
- Jan 4, 2015
- 22,728
- 34,860
Aisee sasa ametapeliwa elfu 20000 alafu analeta uzi humu!!?Njaaa mbaya sana….jamaa hana huruma kabisa na hela yenyewe 20,000!?
basi memba wa jf ni masikini sana
Aisee sasa ametapeliwa elfu 20000 alafu analeta uzi humu!!?Njaaa mbaya sana….jamaa hana huruma kabisa na hela yenyewe 20,000!?
Ulipata mgawo?Nilikuwa nakutag saa hii!!!
Balaa jingine tena...
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Jamaniii pesa ilivyo ngumu hivi inawezekanaje utoe pesa kirahisi hivyo mimi ili nikupe pesa yangu nikujue mpaka mzizi wa ukoo wako na tuandikishiane serikali za mtaa[emoji51][emoji51]
Wanashangaza kwa kweli... LAKINI NI BAADHI YAO SIYO WOTE akina kaka mshanajr hawa as shida kusaidia watuWanaune wa humu mbona mna njaa hivi[emoji2297][emoji2297][emoji2297] mnatapeli watu wenye shida kweli bila hata aibu!!
Nafikiri makosa ni ya wanachama kuamini kivuli yaani usiyemjuaYaaaani!!!!
Mtu ana matatizo bado kumuongezea matatizo mengine tena...
Inawezekana ni mchezo wake huyo..hizo 20 anawaliza watu wengi, mbali na hapa JF...
Mimi nadhani ifike mahali Uongozi wa JF uangalie namna ya kuwaadhibu hawa watu...Kwa njia yoyote ile..
Utapigwa alama na akuingize kingi[emoji28][emoji28][emoji28]Huruma hakuna...
Hivi yule Mzee wa assist alikimbia JFmazima?[emoji28][emoji28][emoji28]
Daah ulikuwa unamsifia balaa.Tena huyo jamamimi sikuwahi kumjaji kabisa, na nilisimama nae kipindi kile.
Weee alinipiga laki 3...
Nikampotezea mazima mpaka leo.
Juzi kati akanicheki tena ana shida eti atanilipa mwisho wa mwezi, haaminiki sehemu yeyote walau mimi naweza msikiliza.
Rafiki yetu mimi na Mzigua90 .
Demiss si ndo alikuaga anasifia kitumbua chake? Wangari Maathai sijawahi ona akijisifia kiungo chakeNdugu unachanganya mafile woiiiiiiii
Na kwako alipita?Weeee!!!
Sikujua...Hizo ID si bado zipo humu?
Ndiyo...Yeye alikuwa haombi zaidi...
Utasikia ni'assist 30 Mkuu....blah blah..
Sijui nikukumbushe au basi.Nilimfataga jukwaa la sports alipokuwa anashinda.
Kumuambia nipe pesa.
Weee akaona hapa nitaanzishiwa uzi akapotea.
Embu fikiria, mimi pesa sina namuombe kwa mwanaune wangu.
Halafu akanipiga kizembe.
Na pesa ya mwanaume wangu, halafu hata angesema nimuombee tu pia angempa.
Lakini akakubalo kupoteza urafiki na uaminifu kila pesa.
😂😂😂😂 dah jamaa anaomba assist jf halafu ananunulia vimwana gambe, sema nini abarikiwe sana 🤣Kuna siku alininunulia JD mbili nyie nyie. Alikua mwana Sema ndo sikujua kumbe ana mambo mengine
Sent from my SM-A715F using JamiiForums mobile app
Lakini si alikuwa mshkaji wako pia???Sijui nikukumbushe au basi.
Kuna wakati ulimsifia sana kuwa huyo ni sawa na baba mtoto?
Tahadhari yangu ukaidharau?
Uliniponda hadi nikabadili mada[emoji28]
Moyoni nikasema...siku zitaongea...hatimaye leo siku zimesema kwa sauti.
Yaani aliuwa mshkaji lakini sasa hivi sitaki kuona hata simu zake.Daah ulikuwa unamsifia balaa.
Acha nisikukumbushe bure[emoji28]
Unazidi kuchanganya mafile 🤣🤣🤣🤣 embu lala kwanza..Demiss si ndo alikuaga anasifia kitumbua chake? Wangari Maathai sijawahi ona akijisifia kiungo chake
Sent from my SM-A715F using JamiiForums mobile app
Hajawahi kuwa mshikaji kama mshikaji bali alinizoeaLakini si alikuwa mshkaji wako pia???
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Usijute mmekula sana pesa zake nyie[emoji28][emoji28][emoji28]Yaani aliuwa mshkaji lakini sasa hivi sitaki kuona hata simu zake.
Mie sitaki bana, ushkaji wa kurudishana nyuma siutaki.
Kilitokea nini lugalo, mrejesho ulinipita ila hiyo habari ya kuuguliwa na mtoto niliiona.[emoji23][emoji23][emoji23]
Ila Nyete mshenzi sana..
Zile picha ziliniumiza jamani...
Huwezi amini pengine nami ningepatikana...
Maana nilikuwa najisemea walioenda Lugalo wakileta taarifa kamili nami niende nikamuone mtoto....
Walivyoleta ule mrejesho nilichoka...
Huyu mzee wako anahitaji maombi.Yaani aliuwa mshkaji lakini sasa hivi sitaki kuona hata simu zake.
Mie sitaki bana, ushkaji wa kurudishana nyuma siutaki.
😂😂😂 kwakweli hata mimi niliingia kingi, nilimuelewa nikawa nafatilia madinisio yule stock ^controla manager chief president of business forum😅😅
maana kila jambo la biashara anajua kulichambua kwa kina mpaka akina dada wanajaa kingi
Ndiyo alikuwa ananipa, nami nampa.Usijute mmekula sana pesa zake nyie[emoji28][emoji28][emoji28]