Nilivyotapeliwa na mwanaJF huyu bila huruma

Nilivyotapeliwa na mwanaJF huyu bila huruma

Yaani hukuona hata uandishi wake wa message umefanan na wale jamaa wa "ile hela tuma kwa namba hii jina litakuja __"

Kuna msemo maarufu wa jf huwa unasema Ukiona mtu anakuitia fursa ujue fursa ni wewe.
Msemo huu ukiufanyia kazi utaepuka mengi dunia ya leo
Cc Prince Kunta
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Kuna nyuzi humu zikiletwa utacheka ulie..
Mimi hadi leo sijawahi kuusahau ule uzi wa Humble African alivyofanywa..

Nimejaribu kuutafuta ila siuoni. Sasa sijui mods walikuja kuufuta..
Ndo maans humble African amesusa kuingia jamvini
 
TRUST NO ONE...

Hii ni formula unayotakiwa kuitumia popote pale si online au katika maisha halisi

Hasa unapokua na shida,tembea kwa machale na umakini uongezeke hasa unapo

hitajiwa kutoa pesa ili tatizo lako litatulike,sijawahi ona mtu anaesaidia mtu mwingine

mwenye shida akimuhitaji atoe pesa,sijawahi shuhudia msaada wenye Gharama,nadhani

maana halisi ya neno Msaada ni BURE,ndio maana ikaitwa MSAADA.. Anaetaka kukusaidia

hakuombi chochote,hatohitaji chochote toka kwako na ukiona yanatokea hayo yakuombwa

chochote kitu basi ni haki yako kutumia Akili iliyo ndani ya UBONGO wako kuamua jambo sahihi.

Pole Mkuu,siku nyingine Usiongozwe na shida na taabu zako,Hakunaga mwanadamu aliyeumbiwa

Mateso milele,Usikubali kuendelea kutumika kama daraja la mtaji kwa hao wasio na huruma na wenye matatizo.
Yaani jamaa una sifa ya kumtapeli binti na ukamlabel ana gono ila umekuja kutoa ushauri wa jinsi ya kuepuka utapeli.

Such courage
 
Ukiona mtu hazungumzii sana kitu ujue nae anaumia sehemu fulani, huyo jamaa we amewahi kukutapeli?
Unajua ruwaza?

Id ya Controla inakuja kujibu huu uzi saa 10:27.

Id ya Yuda Iskariot inakuja kucounter argue hoja ya controla tapeli saa 10:45.

Id ya Rosicky inakuja kusupport id ya Yuda iskariot saa 10:47.

Hizi comments zinakuja soon baada ya id ya controla kua tagged, ila wakati haijawa tagged na imetajwa mara nyingi hakuna id yoyote kati ya hizi tatu iliyotoa utetezi juu ya id ya controla.

Tukifuatisha ruwaza tunasema hizi id tatu zinashare interests so hizi id tatu ni za mtu mmoja au ni za watu watatu wanaoweza kutumiana link na kuambiana twende tukajibu comment which is unlikely so tunabaki na jibu la kwanza.
 
Unajua ruwaza?

Id ya Controla inakuja kujibu huu uzi saa 10:27.

Id ya Yuda Iskariot inakuja kucounter argue hoja ya controla tapeli saa 10:45.

Id ya Rosicky inakuja kusupport id ya Yuda iskariot saa 10:47.

Hizi comments zinakuja soon baada ya id ya controla kua tagged, ila wakati haijawa tagged na imetajwa mara nyingi hakuna id yoyote kati ya hizi tatu iliyotoa utetezi juu ya id ya controla.

Tukifuatisha ruwaza tunasema hizi id tatu zinashare interests so hizi id tatu ni za mtu mmoja watu watatu wanaoweza kutumiana link na kuambiana twende tukajibu comment which is unlikely so tunabaki na jibu la kwanza.
Logic
 
Back
Top Bottom