Ndo maana nimepanga kuoa foreigner

Ndo maana nimepanga kuoa foreigner

Anakua kuelekea wapi wakati huyu ni mtu mzima mwenzako sio Gen Z
Ndio mimi
Tafuta uzoefu wa watu walioishi abroad au ambao wapo abroad, watakupa ukweli wa mtu mweupe. Wengine tulibahatika kuishi nao kidogo, tabia zao na akili zao ni ngumu kuziishi.

Ila kama unaweza unajiamini na unajitosheleza jaribu.

Hata hivyo karibu tena, naona ni jf ni kama vile upo ugenini, kila siku unaaga unaondoka, wenye nyumba wanaomba kila siku uondoke maana unawatia hasara tu, ila huondoki.
Ukishindwa kuishi nao kwasababu hauna mental capacity ya kuhimili emotional maturity alivyo nayo.

Na ukaona urudi kwa hao hao vichomi maana that's where you truly belong. Kupigana matukio na kuviziana mmoja ajichanganye
 
Nilisha kwambia uwe una tuliza kichwa hicho mshamba, sio kila sehemu unaleta matani ya kidwanzi.
Ebu jionee huruma kuniita mimi mshamba!
Wewe ndiye unatakiwa utulize kichwa unazeeka na uharisho kichwani.

Ushakua tambala la deki, kama huwezi kufanya kitu bora ukae kimya! Tokea unyimwe kua platinum memba unafanya mchezo wa kitoto kutishia kuondoka sekunde unarudi sasa sijui unamtingisha nani.
 
Ebu jionee huruma kuniita mimi mshamba!
Wewe ndiye unatakiwa utulize kichwa unazeeka na uharisho kichwani.

Ushakua tambala la deki, kama huwezi kufanya kitu bora ukae kimya! Tokea unyimwe kua platinum memba unafanya mchezo wa kitoto kutishia kuondoka sekunde unarudi sasa sijui unamtingisha nani.
This is not a place for drama. Nimekujibu maana nakuona bado huna maturity kujua sehemu ya kuweka trash talk ni wapi.
 
UNIKOME MPUUZI WEWE, nimekuuliza naona limekuingia unabaki kusema manipulations, nikufanyie manipulations wewe kitoto cha 2000 ili iweje, nimekuuliza kitu valid na wote wanaona hilo swali ni valid . Sitakujibu mashudu yako popote ukiandika, nilijua ni MPUUZI ila sikujua kwa kiwango hiki kuku we!
Makasiriko ya nini wewe?

Unajua ninacho kusema kiko right na sasa unatoka na mapovu?

Unaanza kuingizwa maswala ya miaka? Yana uhusiano upi na hoja iliyoko mezani?

Acha kujifanya expert manipulator na wakati watu wanajua ukweli. Rudi na uongo wako wa kishamba uliko toka
 
Drama unazileta wewe mwenyewe! Kwa mbwembwe ulizoondoka nazo jana ulitaka ukirudi tupige vigeregere badala ya kukuzomea kubwa jinga?

Hapa jf panaitwa mtakuja.!
Issue ni kuwa unaye tapatapa kwa ujinga ni wewe. Sikuwahi kukuona kama timamu from the start nilipenda kuku entertain na drama for fun pekee.
 
UNIKOME MPUUZI WEWE, nimekuuliza naona limekuingia unabaki kusema manipulations, nikufanyie manipulations wewe kitoto cha 2000 ili iweje, nimekuuliza kitu valid na wote wanaona hilo swali ni valid . Sitakujibu mashudu yako popote ukiandika, nilijua ni MPUUZI ila sikujua kwa kiwango hiki kuku we!
Mnaniudhi mnavyomuita huyu ni mtoto wa buku 2! Huyu ni mtu mzima mwenzenu jamani hamna hamna kazaliwa 1990🤣
 
Mnapiga indigenous? Ila mbona kuna watunwanazichapa hizo indigenous na hawalalamiki? Mm ninaexperince na machotara na wako njema tu.
Bado naona hujawa na maamuzi mpaka sasa, jipe muda na tafakuri ya kutosha, mwanamke ni mwanamke tu. Wewe ndio una nafasi ya kumfanya awe vile unavyotaka. Nilishawahi kuwa na mzungu hakuna kitu bhana wee kama utaoa ili kufurahisha watu sawa lakini kama utaoa mwanamke ambaye atakuwa mzazi wa watoto wako na mke wako basi tuliza akili tu.

Wanawake ni walewale tofauti ni utaifa na rangi ya ngozi lakini ndio walewale tu.
 
Mnaniudhi mnavyomuita huyu ni mtoto wa buku 2! Huyu ni mtu mzima mwenzenu jamani hamna hamna kazaliwa 1990🤣
Unachekesha sana, kumbe spana zikikuingia huwa unakuwa kichaa?
 
Ndio mimi
Ukishindwa kuishi nao kwasababu hauna mental capacity ya kuhimili emotional maturity alivyo nayo.

Na ukaona urudi kwa hao hao vichomi maana that's where you truly belong. Kupigana matukio na kuviziana mmoja ajichanganye
Uliza waliooa wazungu wakupe habari zao mzee. Ila kwa vile una nia ya kuishi nao, go ahead kila mtu si anaishi anavyotaka.

Sio uongo, huku ndio nastahili zaidi, tabia zao na zangu zinaendana, tamaduni pia, sikutakiwa kujitune kwa tamaduni za mtu mwingine.
 
Bado naona hujawa na maamuzi mpaka sasa, jipe muda na tafakuri ya kutosha, mwanamke ni mwanamke tu. Wewe ndio una nafasi ya kumfanya awe vile unavyotaka. Nilishawahi kuwa na mzungu hakuna kitu bhana wee kama utaoa ili kufurahisha watu sawa lakini kama utaoa mwanamke ambaye atakuwa mzazi wa watoto wako na mke wako basi tuliza akili tu.

Wanawake ni walewale tofauti ni utaifa na rangi ya ngozi lakini ndio walewale tu.
Acha kutetea kitu unacho kijua fika ni kweli..

Ndo nyie mnaoingiza sympathy kwenye ukweli mtupu...

Sijasema wanawake wa kibongo wote ni wabaya, ila kutokana na utandawazi na malezi ya kuwa na heshima ya Uoga wamekuwa vichomi throughout the years.

Sio wote ila ni majority, sasa ya nini nianze kubeti? You know quite sure nilicho kizungumzia kwenye huu uzi usipindishe ukweli.
 
Sio uongo, huku ndio nastahili zaidi, tabia zao na zangu zinaendana, tamaduni pia, sikutakiwa kujitune kwa tamaduni za mtu mwingine.

Being conventional does not mean it is okay, ni sawa na makabila yanayo jimilikisha wanawake, wanadhani ni sahihi kimila ila ni unyanyasaji wa kijinsia.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom