kuoa

KUOA (1290 kHz) is a commercial AM radio station licensed to Siloam Springs, Arkansas. It serves Northwest Arkansas, including Fayetteville and Bentonville. KUOA simulcasts the sports radio format heard on co-owned 99.5 KAKS and is owned by Hog Radio, Inc. The two stations are known as "ESPN Northwest Arkansas." They carry Arkansas-based sports shows in morning drive time and during the afternoon. A nationally syndicated sports show hosted by Dan Le Batard is heard in late mornings and ESPN Radio is carried nights and weekends.
KUOA has a daytime power of 5,000 watts. But to protect other stations on AM 1290, it greatly reduces power at night to 31 watts. It uses a non-directional antenna. The transmitter is off West University Street in Siloam Springs, near the Arkansas-Oklahoma border. Programming is also heard on FM translator 95.3 K237GR in Johnson.

View More On Wikipedia.org
  1. S

    JamiiForums Tanzania Nahitaji mwenza wa kuoa Morogoro

    Habari wakuu? Umri unakwenda sana. 39 yrs now. Dada ambae unapatikana hapa morogoro au mkoa wowote lakini una uhitaji wa kuoelewa mwezi ujao, naomba tuwasiliane inbox. Binti mzuri, uwe mkristo. Umri 25-33. Urefu wastani. Hatuna pesa mama ndo tunaanza kutafuta. Karibuni sana wahitaji.
  2. Red black

    JamiiForums Tanzania Kosea mambo yote lakini sio kuoa

    Ndoa zimeharibu maisha ya vijana wengi sana. Let me drink my fckng beer
  3. C

    JamiiForums Tanzania Wanaume Wa kikristo turuhusiwe kuoa mke zaidi ya 1

    Tumsife yesu kristu, mwanakondo ameshinda Hallelujah Wanaume wakristo ndio watu wanaongoza kwa kuchepuka hali inayoleta migogoro kwenye familia mbaya zaidi inaweza sababisha kuleta magonjwa kwenye familia Ushaurj wangu makanisa ya kikristu yaruhusu wanaume wa kikristu kuoa mke zaidi ya mmoja...
  4. Whackiest

    JamiiForums Tanzania Mke wa Ndoto au Mwenye Kipato: Nani wa Kuoa?

    Swali la leo: Hivi mwanaume anatakiwa kuoa mwanamke wa ndoto zake au mwanamke mwenye kipato chake? Tuseme umekutana na mwanamke ambaye anakupenda kwa dhati, anakuheshimu, ana tabia nzuri, mnaelewana na unaona kabisa ndiye mwanamke uliyekuwa ukimtamani katika maisha yako. Lakini hana kipato cha...
  5. Whackiest

    JamiiForums Tanzania Nani wa kuoa: Mpenzi wa ndoto au mwenye kipato?

    Swali la leo: Hivi mwanaume anatakiwa kuoa mwanamke wa ndoto zake au mwanamke mwenye kipato chake? Tuseme umekutana na mwanamke ambaye anakupenda kwa dhati, anakuheshimu, ana tabia nzuri, mnaelewana na unaona kabisa ndiye mwanamke uliyekuwa ukimtamani katika maisha yako. Lakini hana kipato cha...
  6. M

    JamiiForums Tanzania Millennials wengi walipuuza wazee, enzi za ujana walioa Hardcopy kuzidi Softcopy. Leo, wengi wanajutia, Gen Z, msirudie history ya millenials.

    Kwa wakati wa Millennials wakiwa vijana, ilikuwa ni enzi ya taiti, vitop, mini na vivazi vilivyoacha Hardcopy ikionekana wazi. Wengi walipagawa. Hata muziki ukabadilika nyimbo zikaanza kusifia mashepu, makalio, mapaja na uzuri uliokuwa ukionekana kila kona. Millennials wengi wakaingia kwenye...
  7. BigTall

    JamiiForums Tanzania Tukio la mke kuuawa kwa risasi kisa kikidaiwa ni mali, je, ndoa ni sehemu salama kwa sisi tunaotaka kuoa?

    Kwa tukio hili la Mwamba linalotrend Mtandaoni la kutamndika mkewe risasi na kumuua kisa kikidaiwa kuwa ni ugomvi uliochagizwa na mali, je najiuliza ndoa ni sehemu salama kwa sisi tunaotaka kuoa au tusubiri kwanza? Pia soma: Huyu mume kijana aliyemwua mke wake, ukweli ukoje wajameni?
  8. Red black

    JamiiForums Tanzania Mwanamke niliyekuwa natarajia kumuoa mwezi huu Oktoba nimegundua ana mahusiano na wanaume wengine wawili mimi ni wa tatu

    Mwanamke niliekuwa natarajia kumuoa mwezi huu October nimegundua ana mahusiano na wanaume wengine wawili mimi ni watatu. Mkiniona kwenye ndoa nivunjeni miguu yote miwili. Nimenusurika kwenye hili sitarudia Tena ujinga.
  9. Nuel27

    JamiiForums Tanzania Hizi kampeni za kuhamasisha Wanaume kuacha kuoa Wachaga na Wamachame zinatokana na nini haswa?

    Wanajamvi habari za wakati huu wengine mkiwa kitandani wengine seubleni na wengine counter wakishusha vyombo. Hivi sifa tunazosikia kuhusu wanawake wa kichaga na kimachame kuwa wapo kopportunist zaidi kwenye ndoa na hawachelewi kutoa uhai wa wanaume zao waliowao zina ukweli wowote? Nimeona...
  10. bless on

    JamiiForums Tanzania Hii ndo sababu kwanini wazee wanapenda kuoa vitoto vya afu mbili

    Kwenye vitabu vya kale vya historia, kuna siri moja iliyobaki kwenye kurasa za zamani: Wakati Mfalme Daudi alipokuwa mzee sana na mwili wake ukikosa joto, washauri wake hawakumletea nguo nene za sufu. Walimtafuta binti mbichi kabisa aitwaye Abishag ili alale naye. Lengo halikuwa tu...
  11. Gunner11

    JamiiForums Tanzania Hivi kutokana na estimation mwanaume kuoa mwisho miaka mingapi?

    Kumbe kuwa na wimbi la vijana kuwa pressured kuoa. Ukisha fika in your late 20s na early 30s kuna kuwa kama kunakijicho fulani kinakukodolea, utaoa lini? Mmi ndo namalizia my 20s ila ndo kama hata sifikirii kabisa, na siwazi sasa sijui si angalii reality inapaswa kuonwa? Je, ndugu zangu naona...
  12. Chizi Maarifa

    JamiiForums Tanzania Sheikh : Kwa Imani yetu Kuoa Jini ni njia ya kupata Thawabu

    Sheikh anasema Muislamu anapata thawabu anapomwoa Jini. Hii Dini kwa sisi Wazinzi .... Inatutoa sana. Hakuna kitu tunakatazwa kula. https://www.instagram.com/reel/Ddny6jwuImj/?stkn=MTE2eDB6eXZlbTI1ZA==
  13. E

    JamiiForums Tanzania Natafuta mwanamke wa kuoa

    Hello Mimi ni mwanaume mwenye umri wa miaka 38.Natafuta make wa kuoa mwenye umri kuanzia miaka 30 nakuendelea.kazi nimejiajiri mwenyewe,Naishi mwanza,ni mkristu nilieokoka. Mwanamke Ambaye yupo serious Naomba tuwasiliane pm au .0775 627 723 serious kwa hili
  14. LIKUD

    JamiiForums Tanzania Ulioa au unataka kuoa kwa sababu gani? Mimi sababu zangu ni hizi hapa👇👇👇

    Mimi nilioa kwa sababu nilinunua kitanda na godoro ( Like : Likud mwanangu umeshanunua kitanda na godoro tayari kwanini usioe?. Breaking News: Tumecaha na huyo mwanamke last week. Sasa hivi nataka kuoa kwa sababu ya El Nino. min -me najua alioa kwa sababu alichoka kupika mwenyewe. adriz de...
  15. dronedrake

    JamiiForums Tanzania Tyler Perry: Kamwe sitakuja kuoa maana Ndoa ni Utapeli

    Muandaaji na muigizaji maarufu wa filamu nchini Marekani, Tyler Perry amenukuliwa akisema kwamba "hatakuja kuoa maana anaamini ndoa ni utapeli" Ninacho ogopa siyo ndoa, bali ni talaka ambapo mwanaume hupoteza zaidia ya nusu za mali zake kumpa mtaliki wake pale wanapoachana Ameongeza kuwa...
  16. Gunner11

    JamiiForums Tanzania Ndo maana nimepanga kuoa foreigner

    Kuna kisa kimetokea manyuzi tu na kimenifanya lile wazo langu la kuoa mwanamke asiye mwafrika kuzidi kukomaa... (Sidhani kama Nitakuja kuoa mbongo au mwafrika) Unajua nini, ukweli usemwe tu wanawake wa huku Africa ni vichomi. Sio kwa ubaya ila ni kitu ambacho kinazidi kudhihirika.. Ni hivi...
  17. Consigliere

    JamiiForums Tanzania Si Kila Mwanamke Ni Wa Kuolewa, Wala Si Kila Mwanaume Ni Wa Kuoa

    Kuna tofauti kati ya kwa wanadamu wenye maumbile na jinsia ya kike, na kuwa mwanamke mwenye sifa, tabia, mtazamo na utayari wa kuingia katika maisha ya ndoa. Watu wengi wamekuwa na tabia ya kulalamikia tabia na mienendo ya wanawake wa siku hizi, katika maisha ya kawaida na hasa katika maisha ya...
  18. Jannatul Firdaus

    JamiiForums Tanzania Unawaza kwanini huolewi au huoi, kumbe uliolewa na kuoa ukiwa mdogo

    Watoto wakishua mtupishe, asilimia kubwa ya jamii za watoto wa kiafrika wamekuwa wakicheza mchezo almaarufu uitwao kibaba na mama; ambapo baadhi yao watoto wa kiume hujifanya baba, wengine wakike hujifanya mama.
  19. Yoda

    JamiiForums Tanzania Kutokujua Kingereza kumeongeza ujinga na uduni wa fikra kwa Watanzania

    Lazima tukubali ukweli kwamba Waswahili na Wabantu hatuna historia kubwa kuu ya kale kihivyo na kwa hiyo hatuna mengi ya kujifunza, kuchangamsha na kuimarisha misuli ya bongo zetu kutoka kwenye historia yetu na tamaduni zetu wenyewe na kati yetu. Kwa hiyo kwa kiasi kikubwa tunahitaji...
  20. O

    JamiiForums Tanzania Ni bora kuoa au kuhudumia kuliko kutoa elfu 50 kumwaga mbegu kwenye kinga kwa malaya

    Just imagine unapata namba yake kwenye social, unamtext, halafu anaforce umpigie simu sasa hivi. Sasa unaanza kuwaza, “Tutaongea nini mbele ya watu?” Unaanza kutafuta sehemu ya kujibanza ili mkutane na huyo escort sijui nini... eti anakutajia 50K! per bao 😭 Boss, 50K kwa kitendo cha dakika 1...
Back
Top Bottom