Hivi kutokana na estimation mwanaume kuoa mwisho miaka mingapi?

Hivi kutokana na estimation mwanaume kuoa mwisho miaka mingapi?

Gunner11

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2021
Posts
13,988
Reaction score
27,121
Kumbe kuwa na wimbi la vijana kuwa pressured kuoa.

Ukisha fika in your late 20s na early 30s kuna kuwa kama kunakijicho fulani kinakukodolea, utaoa lini?

Mmi ndo namalizia my 20s ila ndo kama hata sifikirii kabisa, na siwazi sasa sijui si angalii reality inapaswa kuonwa?

Je, ndugu zangu naona umri gani ni mwafaka kuoa, ambao ni mzuri for the betterment of both wanandoa.

Kingine, age gap kati ya mwanaume na mwanamke, mfano ukimzidi mwanamke miaka mingapi inakuwa kero, au yeye akikuzidi mingapi inakuwa shida?

Mimi naonaga maisha kama sio checklist, ya kwamba ukifuata society's way unaweza kupotea pia.

Kuna vijana age mates wangu anavuta majiko kama hawana akili, yaani kama trendi, ila mm ndo hata tayari wenyewe sina kabisa.

Wakubwa zetu Naombeni ushauri mzuri.

Ijumaa njema kwenu.
 
Acha Kuteseka Kwa Male Hakuna Age Maalum Isipokuwa Mwanamke
Nakushauri Sana Kama Una Nauli Fika Wilaya Moja Ipo Tabora
inaitwa Kaliua Tunaomjua Alhaj Professor Athuman Juma Kapuya

Akiwa Na Miaka 70+ Alioa Binti Mtekemteke Miaka 20+
Akaanza Kula Raha Duniani
Dkt Abass Naye Na Mtangazaji Wa Cloud
 
Acha Kuteseka Kwa Male Hakuna Age Maalum Isipokuwa Mwanamke
Nakushauri Sana Kama Una Nauli Fika Wilaya Moja Ipo Tabora
inaitwa Kaliua Tunaomjua Alhaj Professor Athuman Juma Kapuya

Akiwa Na Miaka 70+ Alioa Binti Mtekemteke Miaka 20+
Akaanza Kula Raha Duniani
Dkt Abass Naye Na Mtangazaji Wa Cloud
Duuh 70+ yrs mkuu sasa huko si kukaribisha kitu kuu sasa kije tu kile mali zako?

I agree but mimi ni kijana nataka nianzishe familia na ninajua msingi bora wa maisha ni kuwa na familia
 
Mwanaume hata akiwa mzee anaoa na anakuwa na familia, kwa mwanamke sasa ndo Kuna limit kutokana na kuwa after menopause possibility ya kuwa na family ni almost zero, ila kwa mwanaume na mwanamke wanaoanza maisha age sahihi kwa mwanaume ni 35+ na mwanamke akiwa kwenye 28+ inakuwa njema tu, age gap ya 5+ ni age inayoshauriwa zaidi kuwa ni suitable ijapokuwa hata ikiwa 10+ si mbaya, ila kwa mwanaume ikitokea umemuoa mwanamke ambaye kakuzidi umri basi isizidi 3 years
 


Ndoa ni maelewano Haina umri mahususi,
 
Mwanaume hata akiwa mzee anaoa na anakuwa na familia, kwa mwanamke sasa ndo Kuna limit kutokana na kuwa after menopause possibility ya kuwa na family ni almost zero, ila kwa mwanaume na mwanamke wanaoanza maisha age sahihi kwa mwanaume ni 35+ na mwanamke akiwa kwenye 28+ inakuwa njema tu, age gap ya 5+ ni age inayoshauriwa zaidi kuwa ni suitable ijapokuwa hata ikiwa 10+ si mbaya, ila kwa mwanaume ikitokea umemuoa mwanamke ambaye kakuzidi umri basi isizidi 3 years
Sawa kiongozi kumbe bado nina window kama ya miaka 5 hivi?
 


Ndoa ni maelewano Haina umri mahususi,

Sawa mkuu hasa kwa sisi wanaume Tuna muda mwingi sana, twapaswa tusiyumbishwe kabisa na outside noise
 
Hakuna umri rasmi wa kuoa, ila inashuriwa kuoa ukiwa na nguvu

Unapochelewa kuoa, utapelekea kufanya kazi hadi Uzeeni ili uweze kutunza familia

Lakini pia kwa maisha yasasa, unaweza kuchelewa kupata watoto ama usipate kabisa (Wanaume wengi hupata changamoto za ubora wa mbegu (shahawa) kadri unavyozidi kuwa mtu mzima)

Miaka ya zamani ilikuwa vijana wanaoa mara baada ya kuhitimu darasa la 7, kumbuka miaka Ile wanafunzi walikuwa wanahitimu wakiwa na miaka 18 hadi 23

Kwahiyo walikuwa ni watu wazima tayari (wenye nguvu)
 
Mwezi wa kumi mwaka huu natimiza 29 naanza 30.
Sijaoa ila mwisho mwaka huu kuwa singo mwakani naoa.

Huwa najiulza kweny kuzaa watoto inatakiwa wazaliwe mapema nisomeshe nikiwa na nguvu bdo nikivuka 30 hapo nahs itakuwa jau.

Japo nawatoto watatu wa ujanani.
Mmoja ndo nasomesha wengne wadogo.
Ndo maana sina presha ya kuoa maana watoto ninao tiari.
 
Kumbe kuwa na wimbi la vijana kuwa pressured kuoa.

Ukisha fika in your late 20s na early 30s kuna kuwa kama kunakijicho fulani kinakukodolea, utaoa lini?

Mmi ndo namalizia my 20s ila ndo kama hata sifikirii kabisa, na siwazi sasa sijui si angalii reality inapaswa kuonwa?

Je, ndugu zangu naona umri gani ni mwafaka kuoa, ambao ni mzuri for the betterment of both wanandoa.

Kingine, age gap kati ya mwanaume na mwanamke, mfano ukimzidi mwanamke miaka mingapi inakuwa kero, au yeye akikuzidi mingapi inakuwa shida?

Mimi naonaga maisha kama sio checklist, ya kwamba ukifuata society's way unaweza kupotea pia.

Kuna vijana age mates wangu anavuta majiko kama hawana akili, yaani kama trendi, ila mm ndo hata tayari wenyewe sina kabisa.

Wakubwa zetu Naombeni ushauri mzuri.

Ijumaa njema kwenu.

Mimi naona kwa mwanamme umri mzuri wa kuoa ni kuanzia miaka 25 hadi miaka 75 kulingana na mazingira. Zingatia neno kulingana na mazingira
 
Watakwambia mwanaume hata miaka 70 anaoa na anaanzisha familia, ni kweli lakini furaha ya kulea wajukuu badala ya watoto inakuwa iko wapi? Oa mapema at yo prime age ulee watoto wako vizuri.
 
Kila jambo lina majira na nyakati zake. Kuna kila jambo linafaa kifanyike katika mda wake sahihi, ndio maana utaona mwanamke akifika umri flani anakoma kuzaa. Umri wa kupumzika, umri wa kulea, umri wa kula raha na mke wa ujana wako, hivyo vyote vipindi tofauti.. kwangu umri sahihi wa kuoa ni pale ambapo mwanaume ana mature akili na mfuko upo fresh
 
Back
Top Bottom