Ndo maana nimepanga kuoa foreigner

Ndo maana nimepanga kuoa foreigner

Hii ndio sababu nakubali wataleban , mwanamke hafai kupewa efeminin , mwanamke ni Kama mfugo tu na apelekwe kijeshi kwa mfumo dume , Feminism ni cancer ndani ya jamii
 
Hii ndio sababu nakubali wataleban , mwanamke hafai kupewa efeminin , mwanamke ni Kama mfugo tu na apelekwe kijeshi kwa mfumo dume , Feminism ni cancer ndani ya jamii
Wanawake wanaitumia feminism kwa manufaa yao wenyewe
 
Muda ukifika utakamata mmatumbi wako mmoja utashangaa yupo ndani na watoto juu.
 
Back
Top Bottom