Nataka kutoka kwenye hii aibu

Nataka kutoka kwenye hii aibu

Anaishi chumba kimoja, kila siku analala na mwanamke alafu ana house boy [emoji44] house boy analala wapi? Na huyo ndg alikuwa analala wapi sasa?

Au sijaelewa wacha nipite zangu [emoji188][emoji188]
 
Write your reply...nature ya mwanaume yoyote yule awe mkiristo awe muislamu hawezi kuwa na mke mmoja sio Mimi ni kanuni ya kimaumbile ndio iko hizo ila ushenzi wanaofanya watu kutoka nje ya ndoa ni hulka zao.....dada pole sana kwayaliyokukuta
 
Wanajamvi Niko njia panda naomben angalau ushauri utakaonisaidia kwenye wakati huu mgumu naopitia .Nimeolewa na mumewangu tena kwa ndoa ya kanisani Mika 15 iliyopita tuna watoto watatu mumewangu Ni mtu mwenye cheo kizur tu mm mshahara wangu Ni wa kawaida . Tatizo lilianza yeye likija suala la kujenga hataki nikajitoa mhanga nikachukua mkopo nikajenga ila nyumba haijaisha ,baada ya hap hakuongezea hat tofali hap nasubiri mkopo wangu uishe baada ya miak3,.Hela ya kula yenyew Ni mbinde yy kazi yuko mkoa jiran tu na kila baada ya wik mbili anakuja nyumbn .Juzi nikasema ngoja nimfanyie ziara ya kustukiza nikaingia saa 3 usik nagonga mlango anakuj kufunga mlango mwanamke naingia ndani maan Ni chumba kimoj nakuta mwanamke mwingine kitandan inamaan anasex nao wote wawili wale wanawake wakakimbia katik kukurupushana pale namuuliza sawa umeamua kufany ushenzi huu je condom ambazo ungetumia ziko wapi anatoa macho huwezi kuamin hakua hata na condom moja ndani kwake,. Ndio nikatoka pale nikaanza kumhoj hoseboy wake kwa upendo aliyonieleza nimetamn nijiue tu ,kila siku lazima alale na mwanamke na yule wa Jana sio wa leo .Kuna ndugu yake walikua wanaishi nae nyumb moja ila baadae aliham akaenda kupanga kwake nikamweleza niliyoyakuta alichonjib bora umeshuhudia maan Ni ngumu kukwambia yaliyokua yanaendelea ila jamaa anayoyafanya kwa cheo chake Ni aibu Swali hizo nguvu anatoag wap wakat kaz zake Ni nzito sana anarudigi amechoka mnoo .Hap nilipo nimebakia sijui nichukue uamuzi gani Niko shocked!!!najua kila ntachoamua Sasa sio sahihi mwenyew wala haonyesh kujut ,kupima ntaenda ila ngoja nipate ujasiri . Ninahasira nae ameniharibia maisha yngu MO
Dada usifanye chochote wala usipambane naye wewe endelea na maisha yako na watoto, endelea kujenga; endelea kusomesha watoto. Ukiweza kusamehe samehe kama huwezi ishi maisha yako mwenyewe alivyo anaonekana hata kusumbua ukimsusa. Usipambane naye angalia watoto ila isifanye naye mapenzi tena lakini akija nyumbani mpikie kama mgeni wako ale aende kwa wakezee. Kama huwezi samehe mwenendelee. Ila kupambana naye ni mwiko mtauana mie nakwambie mwache tuu uendelee na maisha yako na yeye aendelee na threesome yake. POLE yalinikuta kama wewe nikakaa kimya.
 
Wewe sasa ndio unajifariji.
Acha kujifariji. Wanayafa yepi? Mungu wao ameweka flexibility wa mke mmoja ameweka ulazima. Yaani Mungu anatoa adhabu kwa kukulazimisha uishi na mke hata kama mmeshindwana. Mungu wa hivyo hayupo!
 
Bibie hizi ni changamoto tu za ndoa
Sio kwa sababu limetokea hili bas ndoa zitaacha kufungwa hapana watu wanafunga ndoa kila jumamosi
Rejea andiko la biblia ya kwamba ndoa na iheshimiwe na watu wote unless otherwise uwe mtoto wa nje ya ndoa.
Achana na huyo Mama Kasie Hajatulia..
 
Pole sana...nenda kacheck afya yako

Tuliza akili na uanze upya
 
Hujamuelewa,amesema chumbakimoja akimaanisha wanawake wote 2 wamo ndani ya chumba kimoja.We jamaa bawewe chumba kimoja atakuwaje na house boy na pia mwanzo alikuwa akikaa na ndugu yake mpaka akahamia kwake.Soma vizuri
hujaelewa yaani anasema nyumba kubwa lakini yeye anaishi chumba kimoja ndani ya nyumba aliyopewa sijui ya kampuni au serikali hapo hatujui.
 
Endelea kuishi nae kwa usalama wa watoto ila ushiriki nae tendo la ndoa mpaka pale atakapochoka tabia yake mkapime kwanza ndo mrudi kuishi kama zamani,ni ngumu yenye kuhitaji hekima,na hii ndo inaitwa "KWA SHIDA NA RAHA" ujiue kwa sababu ya mtu ambae hukuzaliwa naye hiyo siyo akili hata kidogo.lakini jambo kubwa zaidi la kumfanya akaacha tabia hiyo au akaipungiza ni kuishi pamoja nae karibu kuliko yeye kua mkoa fulani na wewe mkoa mwingine ni hatari
Wanajamvi Niko njia panda naomben angalau ushauri utakaonisaidia kwenye wakati huu mgumu naopitia .Nimeolewa na mumewangu tena kwa ndoa ya kanisani Mika 15 iliyopita tuna watoto watatu mumewangu Ni mtu mwenye cheo kizur tu mm mshahara wangu Ni wa kawaida . Tatizo lilianza yeye likija suala la kujenga hataki nikajitoa mhanga nikachukua mkopo nikajenga ila nyumba haijaisha ,baada ya hap hakuongezea hat tofali hap nasubiri mkopo wangu uishe baada ya miak3,.Hela ya kula yenyew Ni mbinde yy kazi yuko mkoa jiran tu na kila baada ya wik mbili anakuja nyumbn .Juzi nikasema ngoja nimfanyie ziara ya kustukiza nikaingia saa 3 usik nagonga mlango anakuj kufunga mlango mwanamke naingia ndani maan Ni chumba kimoj nakuta mwanamke mwingine kitandan inamaan anasex nao wote wawili wale wanawake wakakimbia katik kukurupushana pale namuuliza sawa umeamua kufany ushenzi huu je condom ambazo ungetumia ziko wapi anatoa macho huwezi kuamin hakua hata na condom moja ndani kwake,. Ndio nikatoka pale nikaanza kumhoj hoseboy wake kwa upendo aliyonieleza nimetamn nijiue tu ,kila siku lazima alale na mwanamke na yule wa Jana sio wa leo .Kuna ndugu yake walikua wanaishi nae nyumb moja ila baadae aliham akaenda kupanga kwake nikamweleza niliyoyakuta alichonjib bora umeshuhudia maan Ni ngumu kukwambia yaliyokua yanaendelea ila jamaa anayoyafanya kwa cheo chake Ni aibu Swali hizo nguvu anatoag wap wakat kaz zake Ni nzito sana anarudigi amechoka mnoo .Hap nilipo nimebakia sijui nichukue uamuzi gani Niko shocked!!!najua kila ntachoamua Sasa sio sahihi mwenyew wala haonyesh kujut ,kupima ntaenda ila ngoja nipate ujasiri . Ninahasira nae ameniharibia maisha yngu MO
 
Back
Top Bottom