Nataka kutoka kwenye hii aibu

Nataka kutoka kwenye hii aibu

Msamehe tu,kuna mwanamke kamfumania mumewe anamkaza mbuzi bora hata ww umekuta binadam wenzio. Halaf inaelekea hata ndoa yenu haikuwa na amani
 
Uyo jamaa namfaham sana japo kuna sehem umeandika kwa codes ila kwa cc wajuvi wa mambo nimeshamjua na huu mkoa aliapo ukimwi umetamalaki kama mbigiri, na hao mademu kuna boda boda ndie anaemletea, kiujumla mumeo ajarogwa ni limbukeni flani hivi mwenye cheo, cc wakazi wa hpa ckuzote tunajua hana mke sbbu uzinzi anaoufanya ni wa kiwango cha akina Stomey Daniel
 
Mtu mwenye cheo anaishi kwenye chumba kimoja?.chai hii.
Hujamuelewa,amesema chumbakimoja akimaanisha wanawake wote 2 wamo ndani ya chumba kimoja.We jamaa bawewe chumba kimoja atakuwaje na house boy na pia mwanzo alikuwa akikaa na ndugu yake mpaka akahamia kwake.Soma vizuri
 
Pole sana mpendwa,
Lkn ukiona mwanaume ambae hataki kufanya maendeleo kwaajili ya familia hapo lazima ujue kuna kitu behind.
Uzuri umeshayajua mambo yake, basi ww tulia kwanza hasira zikiisha ndio ufanye maamuzi, japo kwangu mm huyo ningeachana nae tu maanankwa maelezo yako yaonesha hana msaada wowote kwako na kwa familia
 
Wanajamvi Niko njia panda naomben angalau ushauri utakaonisaidia kwenye wakati huu mgumu naopitia .Nimeolewa na mumewangu tena kwa ndoa ya kanisani Mika 15 iliyopita tuna watoto watatu mumewangu Ni mtu mwenye cheo kizur tu mm mshahara wangu Ni wa kawaida . Tatizo lilianza yeye likija suala la kujenga hataki nikajitoa mhanga nikachukua mkopo nikajenga ila nyumba haijaisha ,baada ya hap hakuongezea hat tofali hap nasubiri mkopo wangu uishe baada ya miak3,.Hela ya kula yenyew Ni mbinde yy kazi yuko mkoa jiran tu na kila baada ya wik mbili anakuja nyumbn .Juzi nikasema ngoja nimfanyie ziara ya kustukiza nikaingia saa 3 usik nagonga mlango anakuj kufunga mlango mwanamke naingia ndani maan Ni chumba kimoj nakuta mwanamke mwingine kitandan inamaan anasex nao wote wawili wale wanawake wakakimbia katik kukurupushana pale namuuliza sawa umeamua kufany ushenzi huu je condom ambazo ungetumia ziko wapi anatoa macho huwezi kuamin hakua hata na condom moja ndani kwake,. Ndio nikatoka pale nikaanza kumhoj hoseboy wake kwa upendo aliyonieleza nimetamn nijiue tu ,kila siku lazima alale na mwanamke na yule wa Jana sio wa leo .Kuna ndugu yake walikua wanaishi nae nyumb moja ila baadae aliham akaenda kupanga kwake nikamweleza niliyoyakuta alichonjib bora umeshuhudia maan Ni ngumu kukwambia yaliyokua yanaendelea ila jamaa anayoyafanya kwa cheo chake Ni aibu Swali hizo nguvu anatoag wap wakat kaz zake Ni nzito sana anarudigi amechoka mnoo .Hap nilipo nimebakia sijui nichukue uamuzi gani Niko shocked!!!najua kila ntachoamua Sasa sio sahihi mwenyew wala haonyesh kujut ,kupima ntaenda ila ngoja nipate ujasiri . Ninahasira nae ameniharibia maisha yngu MO
Pole sana Sherida.
 
Wazinzi huwa hawarudi nyuma hasa huyo mumeo wa kulala na wanawake wawili ni zaidi ya umalaya. Kwa kifupi unastahili kuitwa mke ila sio mke wake, jiongeze maana magonjwa yanabisha Jodi.
 
Alimaanisha alivyoingia ndani alimkuta demu mwingine kwenye chumba kimoja na cha yule aliyemfungulia inamaanisha alikuwa anapata 3 some.
Mkuu soma tena maelezo yake kama bado hajayahariri,swali langu na jibu lake kama bado lipo then utaelewa were I am coming from.
 
Bila kupepesa macho wala kupindisha maneno anza kumtoa moyoni kidogo kidogo,ushirika wenu ubaki kulea watoto HAKUFAI.
 
Wanajamvi Niko njia panda naomben angalau ushauri utakaonisaidia kwenye wakati huu mgumu naopitia .Nimeolewa na mumewangu tena kwa ndoa ya kanisani Mika 15 iliyopita tuna watoto watatu mumewangu Ni mtu mwenye cheo kizur tu mm mshahara wangu Ni wa kawaida . Tatizo lilianza yeye likija suala la kujenga hataki nikajitoa mhanga nikachukua mkopo nikajenga ila nyumba haijaisha ,baada ya hap hakuongezea hat tofali hap nasubiri mkopo wangu uishe baada ya miak3,.Hela ya kula yenyew Ni mbinde yy kazi yuko mkoa jiran tu na kila baada ya wik mbili anakuja nyumbn .Juzi nikasema ngoja nimfanyie ziara ya kustukiza nikaingia saa 3 usik nagonga mlango anakuj kufunga mlango mwanamke naingia ndani maan Ni chumba kimoj nakuta mwanamke mwingine kitandan inamaan anasex nao wote wawili wale wanawake wakakimbia katik kukurupushana pale namuuliza sawa umeamua kufany ushenzi huu je condom ambazo ungetumia ziko wapi anatoa macho huwezi kuamin hakua hata na condom moja ndani kwake,. Ndio nikatoka pale nikaanza kumhoj hoseboy wake kwa upendo aliyonieleza nimetamn nijiue tu ,kila siku lazima alale na mwanamke na yule wa Jana sio wa leo .Kuna ndugu yake walikua wanaishi nae nyumb moja ila baadae aliham akaenda kupanga kwake nikamweleza niliyoyakuta alichonjib bora umeshuhudia maan Ni ngumu kukwambia yaliyokua yanaendelea ila jamaa anayoyafanya kwa cheo chake Ni aibu Swali hizo nguvu anatoag wap wakat kaz zake Ni nzito sana anarudigi amechoka mnoo .Hap nilipo nimebakia sijui nichukue uamuzi gani Niko shocked!!!najua kila ntachoamua Sasa sio sahihi mwenyew wala haonyesh kujut ,kupima ntaenda ila ngoja nipate ujasiri . Ninahasira nae ameniharibia maisha yngu MO
Mume wangu simwelewi, hataki kabisa nishike simu yake - JamiiForums

Nimemfumania mume wangu live - JamiiForums

Mume wangu amemtongoza rafiki yangu na baada ya kugundua analazimisha urafiki ufe - JamiiForums

Nilikua kwanza napitia hizo threads ulizo wahi kuziweka hapa kuhusu huyo mume wako. Na mwisho nikahitimisha kwamba wewe na mumeo mmekua na mgogoro wa muda mrefu sana. Pia naomba nikushauri kwamba, haipo siku hata moja ambayo utaweza kuinusuru ndoa yako kwa style yako hii ya kutafuta suluhisho.

Pia ninegundua kwamba wewe ni mwanamke usie jua kutunza siri na unadhania kwamba kwa kumtangaza mumeo kwenye mitandao ya kijamii ndio utapata suluhisho.
Na hadi unafikia hatua ya kuja huku kuleta malalamiko, nina uhakika kwamba hata ndugu jamaa na marafiki zenu walisha wachoka kwa kesi za kipuuzi kila kukicha, na hata nahisi mume wako ameamua kukaa/kufanya kazi mbali na wewe kwasababu wewe ni aina ya wanawake mwenye gubu la kupita kiasi.
Kwa nafasi ya mumeo, nadhani kwako na yeye ni rahisi sana mmoja kati yenu kuhamisha ajira na kumfuata mwenza wake ili muishi kwa amani. Lakini nahisi mume wako hataki kukaa ama kuishi na wewe karibu kwasababu ya makelele, na ameamua akae kimya tu kwasababu tayari mnawatoto watatu.
 
Duuh polee sanaa, kama hukuwahi kumkosea kabla basi alianza kujenga hobby mpya taratibu na ndo hapo akalowea kwa michepuko.

Uko sahihi, usichukue maamuzi sasa hivi, subiri mwaka uishe kula sikukuu na wanao kama hakuna kitu kilichotokea. Mwakani walau tarehe za kati mwezi wa kwanza kwanza umuone mshauri nasaha wa afya akushauri kabla ya kufanya vipimo vyovyote vile kisha baada ya majibu tulia anza kuishi maisha yako mapya. Akili yako yote weka kwa wanao malizia nyumba fanya kazi kwa bidii jipende.

Mbona kina Kasie tunaishi bila kutegememea mtu na maisha yanasonga.
Bibie hizi ni changamoto tu za ndoa
Sio kwa sababu limetokea hili bas ndoa zitaacha kufungwa hapana watu wanafunga ndoa kila jumamosi
Rejea andiko la biblia ya kwamba ndoa na iheshimiwe na watu wote unless otherwise uwe mtoto wa nje ya ndoa.
 
Duuh kazi ipo na haya mahusiano
 
Naomba nije inbox nina ya kukueleza
Hapana usiende tafadhali nyie ndo mnataka advantage mwanamke akiwa yupo kwenye depression kama hii mnachezea wee then akija kushtuka mshakula kona!
Kuna mtu humu mmefanya mpaka kabadili id
 
Mkuu soma tena maelezo yake kama bado hajayahariri,swali langu na jibu lake kama bado lipo then utaelewa were I am coming from.
Wanajamvi Niko njia panda naomben angalau ushauri utakaonisaidia kwenye wakati huu mgumu naopitia .Nimeolewa na mumewangu tena kwa ndoa ya kanisani Mika 15 iliyopita tuna watoto watatu mumewangu Ni mtu mwenye cheo kizur tu mm mshahara wangu Ni wa kawaida . Tatizo lilianza yeye likija suala la kujenga hataki nikajitoa mhanga nikachukua mkopo nikajenga ila nyumba haijaisha ,baada ya hap hakuongezea hat tofali hap nasubiri mkopo wangu uishe baada ya miak3,.Hela ya kula yenyew Ni mbinde yy kazi yuko mkoa jiran tu na kila baada ya wik mbili anakuja nyumbn .Juzi nikasema ngoja nimfanyie ziara ya kustukiza nikaingia saa 3 usik nagonga mlango anakuj kufunga mlango mwanamke naingia ndani maan Ni chumba kimoj nakuta mwanamke mwingine kitandan inamaan anasex nao wote wawili wale wanawake wakakimbia katik kukurupushana pale namuuliza sawa umeamua kufany ushenzi huu je condom ambazo ungetumia ziko wapi anatoa macho huwezi kuamin hakua hata na condom moja ndani kwake,. Ndio nikatoka pale nikaanza kumhoj hoseboy wake kwa upendo aliyonieleza nimetamn nijiue tu ,kila siku lazima alale na mwanamke na yule wa Jana sio wa leo .Kuna ndugu yake walikua wanaishi nae nyumb moja ila baadae aliham akaenda kupanga kwake nikamweleza niliyoyakuta alichonjib bora umeshuhudia maan Ni ngumu kukwambia yaliyokua yanaendelea ila jamaa anayoyafanya kwa cheo chake Ni aibu Swali hizo nguvu anatoag wap wakat kaz zake Ni nzito sana anarudigi amechoka mnoo .Hap nilipo nimebakia sijui nichukue uamuzi gani Niko shocked!!!najua kila ntachoamua Sasa sio sahihi mwenyew wala haonyesh kujut ,kupima ntaenda ila ngoja nipate ujasiri . Ninahasira nae ameniharibia maisha yngu MO


Ni chumba kimoj nakuta mwanamke mwingine kitandan inamaan anasex nao wote wawili wale wanawake wakakimbia
Aliwakuta wapo kwenye chumba kimoja wanawake wawili.
Ndio nikatoka pale nikaanza kumhoj hoseboy wake kwa upendo aliyonieleza nimetamn nijiue tu ,kila siku lazima alale na mwanamke
Ana house boy na huyo mmewe lazima alale na m/ke,sasa huyo houseboy analala wapi kama jamaa ana chumba kimoja? Au labda anakuja kufanya kazi tu kisha anasepa.

Kuna ndugu yake walikua wanaishi nae nyumb moja ila baadae aliham akaenda kupanga kwake

Hapa anasema kuna Ndugu yake alikuwa anaishi nyumba moja,hapa haieleweki kama waote walikuwa wapangaji au mmewe ndio alipanga nyumba mzima akakaa na ndugu yake.
 
Back
Top Bottom