Nitaendelea kuamini kwamba bila hofu ya Mungu, mwanaume rijali mwenye hela yake (hata ya kuzugia tu) hawezi kuacha uzinziHao wanaoruhusiwa kuoa wanne tu wanayoyafanya ni fedheha, tabia mbaya ya mtu haibadilishwi kwa kuoa wanawake wengi.
Nitaendelea kuamini kwamba bila hofu ya Mungu, mwanaume rijali mwenye hela yake (hata ya kuzugia tu) hawezi kuacha uzinzi
Heaven Sent unakumbuka stori ya JWKRMM? Hivi ni wewe ulikuwa unamuuliza uliza maswali na kumliwaza kidogo?Wewe jamaa yule mke wako aliyenenepeana Kama mbuyu anaendeleaje? Ila ulinichekesha sana na kisa chako huwa sikisahau 😆😆
Hukusahau kama mimi, kinachoendelea siwezi weka hapa. Yupo kanenepa zaidi...anakula bata tu...samahani usiseme mke wako niambie "mke wenu" hapo sawa. Hajawahi kuwa mke wangu ila alikuwa mke wetu. Mimi nililipa mahari tu kwa niaba ya wanaume wengine wote watakao na wanaotembea naye..Wewe jamaa yule mke wako aliyenenepeana Kama mbuyu anaendeleaje? Ila ulinichekesha sana na kisa chako huwa sikisahau 😆😆
Haha naikumbuka ya ex kunenepa kama mbuyu, yeah nahisi nilimuulizapo tumaswaliHeaven Sent unakumbuka stori ya JWKRMM? Hivi ni wewe ulikuwa unamuuliza uliza maswali na kumliwaza kidogo?
Hujakamatia kifaa kipya tu hadi leo?Hukisahau kama mimi kinachoendelea siwezi weka hapa. Yupo kanenepa zaidi...anakula bata tu...samahani usiseme mke wako niambie "mke wenu" hapo sawa. Hajawahi kuwa mke wangu ila alikuwa mke wetu ila mimi nililipa mahari tu kwa niaba ya wanaume wengine wote watanaotembea naye na watakaotembea naye.
Uzinzi wenyewe Mungu hautakiSi kuapa kweny uzinzi
Pole sana, jiangalie Afya yako kwanza, kisha achana naye fuata taratibu zote lakini ili atunze wanaye, pia huo mshahara wako tumia na watoto wako,Nyumba Ni kubwa kapewa ila yy kachukua chumba kimoj ndio kawek kitanda na tv Basi Hana vyombo vya kuweka
Pole nawe hizi ndoa Mungu atusaidie kwakweli, tutaogopa ndoa sasaDada usifanye chochote wala usipambane naye wewe endelea na maisha yako na watoto, endelea kujenga; endelea kusomesha watoto. Ukiweza kusamehe samehe kama huwezi ishi maisha yako mwenyewe alivyo anaonekana hata kusumbua ukimsusa. Usipambane naye angalia watoto ila isifanye naye mapenzi tena lakini akija nyumbani mpikie kama mgeni wako ale aende kwa wakezee. Kama huwezi samehe mwenendelee. Ila kupambana naye ni mwiko mtauana mie nakwambie mwache tuu uendelee na maisha yako na yeye aendelee na threesome yake. POLE yalinikuta kama wewe nikakaa kimya.
Tatizo watu hawasomi na kuelewa wanapenda ku comment tu bila kuelewahujaelewa yaani anasema nyumba kubwa lakini yeye anaishi chumba kimoja ndani ya nyumba aliyopewa sijui ya kampuni au serikali hapo hatujui.
Kama Mbuyu wa namanga au!Haha naikumbuka ya ex kunenepa kama mbuyu, yeah nahisi nilimuulizapo tumaswali
unaamini habari ya kifaa kipya, au vipo vya zamani tu....Hujakamatia kifaa kipya tu hadi leo?
Ushi uishivyo lakini siyo ujinga wa ndoa...ndoa ni jambo la kipumb*vu sana...Pole nawe hizi ndoa Mungu atusaidie kwakweli, tutaogopa ndoa sasa
wana soma haraka...kwasababu hawatatungiwa mtihani...na hakuna mtu wa kuwawajibisha kwa kutokuelewa...Tatizo watu hawasomi na kuelewa wanapenda ku comment tu bila kuelewa
Kipya kwako mkuu, kwani we unatakaje? Bikra?unaamini habari ya kifaa kipya, au vipo vya zamani tu....