Nataka kutoka kwenye hii aibu

Nataka kutoka kwenye hii aibu

Duh,pole saana,shusha pumzi,nenda kapime afya yako kisha uanze maisha mapya,kumbukuka ni kazi saana kumbadilisha tabia binadamu kwenye meno yake32.
 
Duuh nyumba ya kupewa ndo inampa kiburi huyoo...! Anaona maisha yameisha hapoo... Pole sana dada lifikishe hili kwa wazazi kama ni talaka mpeane...
 
Wanajamvi Niko njia panda naomben angalau ushauri utakaonisaidia kwenye wakati huu mgumu naopitia .Nimeolewa na mumewangu tena kwa ndoa ya kanisani Mika 15 iliyopita tuna watoto watatu mumewangu Ni mtu mwenye cheo kizur tu mm mshahara wangu Ni wa kawaida . Tatizo lilianza yeye likija suala la kujenga hataki nikajitoa mhanga nikachukua mkopo nikajenga ila nyumba haijaisha ,baada ya hap hakuongezea hat tofali hap nasubiri mkopo wangu uishe baada ya miak3,.Hela ya kula yenyew Ni mbinde yy kazi yuko mkoa jiran tu na kila baada ya wik mbili anakuja nyumbn .Juzi nikasema ngoja nimfanyie ziara ya kustukiza nikaingia saa 3 usik nagonga mlango anakuj kufunga mlango mwanamke naingia ndani maan Ni chumba kimoj nakuta mwanamke mwingine kitandan inamaan anasex nao wote wawili wale wanawake wakakimbia katik kukurupushana pale namuuliza sawa umeamua kufany ushenzi huu je condom ambazo ungetumia ziko wapi anatoa macho huwezi kuamin hakua hata na condom moja ndani kwake,. Ndio nikatoka pale nikaanza kumhoj hoseboy wake kwa upendo aliyonieleza nimetamn nijiue tu ,kila siku lazima alale na mwanamke na yule wa Jana sio wa leo .Kuna ndugu yake walikua wanaishi nae nyumb moja ila baadae aliham akaenda kupanga kwake nikamweleza niliyoyakuta alichonjib bora umeshuhudia maan Ni ngumu kukwambia yaliyokua yanaendelea ila jamaa anayoyafanya kwa cheo chake Ni aibu Swali hizo nguvu anatoag wap wakat kaz zake Ni nzito sana anarudigi amechoka mnoo .Hap nilipo nimebakia sijui nichukue uamuzi gani Niko shocked!!!najua kila ntachoamua Sasa sio sahihi mwenyew wala haonyesh kujut ,kupima ntaenda ila ngoja nipate ujasiri . Ninahasira nae ameniharibia maisha yngu MO

Naomba kukuuliza mwanamke mwenzangu. Kwa nini unajiuliza uchukue maamuzi gani....! Je una wasiwasi kuwa huna uwezo wa kuwalea hao watoto? Au una woga wa tafsiri ambayo jamii itakutwisha baada ya kuondoka katika ndoa yako?????
 
Naomba kukuuliza mwanamke mwenzangu. Kwa nini unajiuliza uchukue maamuzi gani....! Je una wasiwasi kuwa huna uwezo wa kuwalea hao watoto? Au una woga wa tafsiri ambayo jamii itakutwisha baada ya kuondoka katika ndoa yako?????
Sijui hat nachotaka Niko njia pada
 
Asante mpk nafikiria sijui kalogwa sijui Ni tabia yake ,au anajijua Ni mgonjwa anaambukiza makusuda
Nakushauri angalia namna ya kufanya maisha yako, tazama maisha yako kwa mtazamo wa kwako sio wenu, maana ameshaonesha kuwa hajali kuhusu future yenu.
 
Pole mkuu. Mshukuru Mungu kwa uliyoyaona maana ndiyo uponyaji wako
 
Ulipokubali muishi mbalimbali ndipo ulifungua malango ya kuzimu kwa mumeo.Mwanaume yeyote aliye na mke nyumbani huwa ana hofu kufanya upuuzi.Ndiyo maana mume anayejitambua kwa bahati mbaya akifanya upuuzi na ukamuambia unamfikishia habari mkewe lazima awe mdogo.Si kwamba anaogopa kupigwa,hapana.Heshima na adabu hutamalaki muwapo pamoja.
 
Asante mpk nafikiria sijui kalogwa sijui Ni tabia yake ,au anajijua Ni mgonjwa anaambukiza makusuda


Sasa kama unajua kuwa mumeo ni mgonjwa, na umeishi nae miaka 15, unaenda kupima nn tena, labda kama huo ugonjwa unaousemea si ukimwi sherida
 
Asante mpk nafikiria sijui kalogwa sijui Ni tabia yake ,au anajijua Ni mgonjwa anaambukiza makusuda
Huko ulikoenda kumvamia ni wapi?
Ina maana hamuishi pamoja, mmepanga tofauti ama?
 
Maisha mengine lazima yaendelee, no matter what, wakati wote uwe nguzo imara kwa watoto wenu, hatma nyingne zi mikononi mwenu, kila la heri
 
Back
Top Bottom