Nataka kuijua chadema kwa undani zaidi


rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,825
Likes
1,246
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,825 1,246 280
Wakuu nimekuwa mstari wa mbele kuipigia Chadema debe hapa jf na popote pale napokuwa
japokuwa siipendi kabisa ccm iendelee kutawala nchi yetu,lakini napenda nipata nafasi niifahamu chadema kwa undani zaidi
isije ikawa tunawapigia debe halafu wakija kutawala wageuke wabaya kuliko ccm
tumeona mifano mingi hasa hapo jirani Zambia!
ni ombi tu wakuu,na kama nimekukera usitoe comment yoyote hapa,kumbuka hii ni demokrasia!
 
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined
Sep 11, 2010
Messages
9,390
Likes
1,198
Points
280
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined Sep 11, 2010
9,390 1,198 280
mkuu kama umeipigia CDM debe inamaanisha na wewe ni CDM, basi anza kujiuliza kwanza km ww ni nani na kama ukipata madaraka utageuka na kuwa kama CCM au lah! bilashaka majibu yako yatakuongoza kuijua CDM unless uwe unaipigia debe kishabiki tu kufuata mkumbo na sio kutoka moyoni.

''kwa upande wangu mimi CDM means UKOMBOZI
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
99
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 99 145
Huyu ni mpenzi wa Chadema si mwanachama wa Chadema so haijui Chadema .Hapa JF hutaweza ijua Chadema nashauri uende kule Kinondoni au popote ulipo tafuta ofisi zao na chukua kadi anza kuhudhuria vikao muhimu vyote na gombea uongozi ndani ya Chadema au kuwa mtoa msaada mkubwa wa mawazo endelevu kwenye vikao vya ndani na nje hapo utaijua Chadema .
 
bemg

bemg

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2010
Messages
2,711
Likes
1
Points
135
bemg

bemg

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2010
2,711 1 135
Wakuu nimekuwa mstari wa mbele kuipigia Chadema debe hapa jf na popote pale napokuwa
japokuwa siipendi kabisa ccm iendelee kutawala nchi yetu,lakini napenda nipata nafasi niifahamu chadema kwa undani zaidi
isije ikawa tunawapigia debe halafu wakija kutawala wageuke wabaya kuliko ccm
tumeona mifano mingi hasa hapo jirani Zambia!
ni ombi tu wakuu,na kama nimekukera usitoe comment yoyote hapa,kumbuka hii ni demokrasia!
Chadema is a conservative political party that campaigns largely on an anti-corruption platform. The name is short for Chama cha Demokrasia na Maendeleo. Kwa maelezo zaidi juu ya Chadema na sera zake nzuri fungua website ya chama www.chadema.or.tz
 
only83

only83

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
5,340
Likes
526
Points
280
only83

only83

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
5,340 526 280
Mkuu kwanza umeonyesha udhaifu mkubwa wa kukipigia debe chama ambacho hukifahamu kwa undani..."No research no right to say" sasa kama ulikuwa unapigia debe CDM bila kukijua ulikuwa uitendei haki nafsi yako,watanzania na Tanzania kwa ujumla....kuijua CDM nenda kasome katiba ya chama..na kama unaitaka utaipata kwenye website yao....

Otherwise nakushauri uache kupiga porojo usizozijua. Ni sawa na mchungaji anayemuhubiri Yesu wakati hajaonja uwepo wa Yesu maishani mwake..mtu huyu atakuwa ni mnafiki na mbaya kuliko hata mpagani...
 
String Theorist

String Theorist

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2011
Messages
203
Likes
10
Points
0
String Theorist

String Theorist

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2011
203 10 0
Ukitaka kuijua chadema, basi tembelea web yao. na ukitaka kujua siri za chadema(kwa mfano secret chadema's THINK-TANKS, n.k), basi mfuate mwenyekiti wa chama ndie anaye jua hizo mishe.
 
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
2,024
Likes
8
Points
135
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
2,024 8 135
Ndugu yangu uko kama tulivyo wengi humu, tumechoka na ccm tunataka mabadiliko. Kimsingi tunachotaka ni mtu wa kututoa kwenye huu mkwamo na kutupeleka kwenye matumaini.

Chadema kwa sasa imeweza kujipambanua kuwa na watu ambao wanawapa watanzania matumaini ya kufika kwenye lile ahadi.

Kweli ni vigumu kuamini kama chadema ndicho chama kitakachotufikisha pale tunapotaka, lakini cha kushangaza ni kwamba watu imetokaa kukipenda chama hiki toka ndani ya mioyo yao pasipo kushawishi. chadema haina wanachama rasimi wengi lakini inawapenzi wengi sana nikiwemo mimi hapa.
 
G

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Messages
833
Likes
8
Points
0
G

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2011
833 8 0
Nenda Igunga support Ccm na utaijua CDM vizuri usipate taabu bwana.
 
K

Kidzude

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2011
Messages
4,332
Likes
1,033
Points
280
K

Kidzude

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2011
4,332 1,033 280
Hivi wewe ni great thinker kweli. Either ni genious uliyekuwa frastrated na maisha na wivu. Peleka ukabila wako mbele huko kama mnaweza kuanzisha chama chenu na majina ya kwenu Ruksa katiba yawaruhusu tuone mna sera gani.
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,660
Likes
1,610
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,660 1,610 280
Wakuu nimekuwa mstari wa mbele kuipigia Chadema debe hapa jf na popote pale napokuwa
japokuwa siipendi kabisa ccm iendelee kutawala nchi yetu,lakini napenda nipata nafasi niifahamu chadema kwa undani zaidi
isije ikawa tunawapigia debe halafu wakija kutawala wageuke wabaya kuliko ccm
tumeona mifano mingi hasa hapo jirani Zambia!
ni ombi tu wakuu,na kama nimekukera usitoe comment yoyote hapa,kumbuka hii ni demokrasia!
Chadema ni System.
 
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,825
Likes
1,246
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,825 1,246 280
Ndugu yangu uko kama tulivyo wengi humu, tumechoka na ccm tunataka mabadiliko. Kimsingi tunachotaka ni mtu wa kututoa kwenye huu mkwamo na kutupeleka kwenye matumaini.

Chadema kwa sasa imeweza kujipambanua kuwa na watu ambao wanawapa watanzania matumaini ya kufika kwenye lile ahadi.

Kweli ni vigumu kuamini kama chadema ndicho chama kitakachotufikisha pale tunapotaka, lakini cha kushangaza ni kwamba watu imetokaa kukipenda chama hiki toka ndani ya mioyo yao pasipo kushawishi. chadema haina wanachama rasimi wengi lakini inawapenzi wengi sana nikiwemo mimi hapa.
Mkuu nafikiri umeongea point,tuache unafiki,chadema ina wapenzi wengi kuliko wanachama,next step ni nini?
 
THINKINGBEING

THINKINGBEING

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2010
Messages
2,759
Likes
878
Points
280
THINKINGBEING

THINKINGBEING

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2010
2,759 878 280
Hapa natilia mashaka hoja zako.
Umekuwa ukinadi usichokifahamu??????
 
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,825
Likes
1,246
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,825 1,246 280
Hapa natilia mashaka hoja zako.
Umekuwa ukinadi usichokifahamu??????

Mkuu kumbuka sio kila anayeingia jf ana nafasi ya kuifaham chadema vizuri
nafikiri itasaidia wengi
 
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
2,532
Likes
10
Points
0
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
2,532 10 0
Watu wa aina ya mtoa thread hii wako wengi na hao ndiyo chanzo cha vurugu tunazoziona. Ni kama majeshi ya kukodiwa ambayo hayajui master wao ni nani. Haya ya Igunga na kwingineko ni matokeo ya kuwa na watu ambao ni blind. Kwa ujumla ukitaka kuijua CDM angalia yanayotokea Igunga, yaliyotokea Arusha na kwingineko
 
G

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Messages
833
Likes
8
Points
0
G

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2011
833 8 0
Unataka kuijua CDM zaidi,Kana nafsi yako,akikisha huu msafi,beba Uzalendo halafu tufuate.
 
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
2,532
Likes
10
Points
0
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
2,532 10 0
Hii ni mpya kwangu,hivi Wakwere kuna wajanja?wasomi?nilifikiri yule mkubwa wao yuko peke yake
Kwanza haiwezekani hata kwa idadi yao kufanya hayo yanayodaiwa kufanywa! Anahalalisha wanayoyafanya wao.
 

Forum statistics

Threads 1,251,851
Members 481,916
Posts 29,787,630