Nani aliyemshauri Rais Magufuli amjibu Lowassa?

Nani aliyemshauri Rais Magufuli amjibu Lowassa?

Kulikuwa na haja ya kunishambulia mimi binafsi kwa mtazamo wangu? Mbona sijasema wote mnaomsapot mamvi akili zenu mbovu? Sababu I am smart how to deal with people. Tuongelee hao watu wawili (Mamvi na Magu). Habari ya mimi au wewe upoje ni mjinga tu au mtu asiyeelewa anaweza akafanya ni ishu. Ni mtazamo wangu una mtazamo wako. Jifunze jinsi ya kujadiliana ni skill nzuri hata kwenye maisha yako binafsi

Uliposhambuliwa wapi?comment yangu imemzungumzia Sizonje na EL kila mmoja na nafasi yake,akiongea Sizonje imeongea taasisi sio mtu binafsi ni tafsiri pana na watu wengi wapo nyuma ya kauli zake ila EL akiongea mapokeo ni kua ameongea EL kwa sasa ni mara chache atazungumza kwa niaba ya chama ambayo bado haina mashiko maana neno lake linaweza kupita bila kufanyiwa kazi,narudia tena kama alichoongea Sizonje kinaonekana cha kawaida basi taasisi ambayo ina heshima kubwa mnaichukulia poa tofauti na ukubwa wake halisi ulivyo.
Usisahau kunikumbusha wapi nimekushambulia wewe binafsi.
 
Lowassa angekuwa kipindi cha nyerere angekuwa ndani saa hizi, kuna statement kwa level ya lowasa hakutakiwa kuongea yale

wanaokufa ni ccm tu??

lowassa hana sapoti yeyote, unless unasema hao wauaji ndio wako nyuma ya lowassa??!!!

nyuma ya lowassa?? unamtisha nani??

Nategemea unafahamu vizuri kuwa mazingira ya utawala wa Nyerere ni tofauti kabisa na ya nyakati hizi. Hata mwenyewe angekuwa hai leo hii asingetaka yarudiwe. Alishasema na kuwalaumu warithi wake kwa kuendeleza mabaya na kuacha mazuri yake.

Halafu, rais kujibu kauli za Lowassa tena kiushabiki ni kushusha hadhi ya Ikulu. Who is Lowassa by the way? Unadai "hana sapoti yoyote"? For what exactly? Ana cheo gani kukuzidi wewe? Yaelekea unamuweka tawi moja na rais. Labda nisishangae sana kwani hata Magufuli alishawahi kudai kupata "muujiza" wa kushika mkono wa Lowassa!

Ni wakati sasa Magufuli aachane na "uswahili" na kuamua kuenenda ki-"presidential". You don't just respond to any "Dick, Tom and Harry". Lowassa hana hadhi wala dhamana aliyo nayo Magufuli. Mashabiki wake msaidieni afanye kazi yake kwa weledi bila kutishika na kivuli cha Lowassa (asiye na sapoti yoyote). Mkumbusheni kuwa kuna Watanzania wengi sana wanasubiri "miujiza" toka kwake.
 
Lowassa angekuwa kipindi cha nyerere angekuwa ndani saa hizi, kuna statement kwa level ya lowasa hakutakiwa kuongea yale

wanaokufa ni ccm tu??

lowassa hana sapoti yeyote, unless unasema hao wauaji ndio wako nyuma ya lowassa??!!!

nyuma ya lowassa?? unamtisha nani??
Very simple, MTU akishaitwa kiongozi tena wa watu, ujue hao anaowaongoza wako nyuma!! Unashangaa nn
 
Naamini raisi na serikali yake wana taarifa zote za kiuchunguzi wa kutosha sasa nyie mnaoropoka humu mnataarifa zipi hata muweze kuwa na ujasiri ya kumkosoa raisi? Napendekeza muisaidie polisi ktk hili

Hata mimi nahisi matukio ya Kibiti ni religion-insipired! But is absolutely a different thing kuashiria kuwa mashehe wa uamsho ndiyo waratibu! Most likeky, hii ni kazi ya ISIS, Al Qaeda, Boko Haram, Al Shabaab, nk. Ni hatari sana kukimbilia kufungamanisha Kibiti na uislamu; mbaya zaidi na mashehe wa Uamsho.
 
Yeye anachojua ni kutisha watu tu, hii approach haikufanya kazi kipindi cha mkapa hadi mkwere labda ajaribu mbinu nyingine hii haitamsaidia zaidi Ile ya kuiba kura.
 
Raisi yupo sawasawa.... Tumefahamu kilichochukua uhai wa ndugu zetu. Kuna link kubwa kati ya radical suni Islamists na mauaji haya ya kibiti

Labda kama umeamua kufanya fujo jukwaani. Huo ni uongo mkubwa sana. Wanaouawa Kibiti ni viongozi wa serikali za mitaa na Polisi/mgambo. Wengi wao ni waislamu. Na madai yaliyosikika hadi sasa ni unyanyasaji wa "wanyonge" huko vijijini.

Hata kusikika kwa viongozi wa CCM miongoni ya waliouawa ni kwa vile nao ni sehemu ya dola. Nchi hii huwezi tenganisha dola na CCM kwa jinsi mienendo ya makada ilivyo. Shughuli za serikali zinafunikwa na kivuli cha chama.
 
Lowassa angekuwa kipindi cha nyerere angekuwa ndani saa hizi, kuna statement kwa level ya lowasa hakutakiwa kuongea yale

wanaokufa ni ccm tu??

lowassa hana sapoti yeyote, unless unasema hao wauaji ndio wako nyuma ya lowassa??!!!

nyuma ya lowassa?? unamtisha nani??
Hatuwezi bishana na mpumbavu kwakuwa huoni na wala husikii ,mjinga mkubwa ww.
 
Sawa, wewe unasema Rais amekosea. Kama wao siyo wahusika taja wahusika.
 
Kitu ambacho Huwa sikubaliani na raisi wangu kipenzi Ni kujibu Kila kitu anachosikia anapaswa ajue vitu vingine hushughulikiwa kimya kimya
Na hili linafanya rais atofautiane sana na watendaji wake katika matamko, mfano Ni juzi tu pm majaliwa amesema waislamu hawausiki na mauaji ya kibiti wiki haijaisha rais anatwambia uamsho na kibiti ni kitu kimoja hatuelewi kwa kweli
Anataka kumpa Lowasa Support ya kidini. Muda utaongea.
 
Mbns wewe unavutia sana kwenye udini? Sidhani kuna sehemu ametaja dini ktka maelezo yke, hapo unataka kuleta udini wewe, wale walioko ndani wanachukuliwa kma wahalifu, hvyo usiingize dini nzma ya kiislamu huko, cha kujadili hapa ni kuwa haki itendeke kma hawana makosa waachiwe huru, hiyo miaka kukaa ndani bila kuhukumiwa si sawa.
Hata kama rais hakusema ni waislamu, unataka kutuambia hao mashehe ni wakatoliki?
 
Hapo hata mimi Rais wangu mpendwa sijamuelewa.
Kuhusisha wale jamaa wa Zanzibar na kinachoendelea Kibiti ni makosa makubwa au hakupaswa kuyasema hadharani.

Hii maana yake Rais anatangaza kua kinachofanyika Kibiti ni ugaidi, maana yake ni kua sasa magaidi wote wataanza kumiminika Kibiti maana serikali ishasema kuna ugaidi.

Haikua sawa kabisa kusema yale hadharani kwa mtazamo wangu.
Kwani wewe hujui kama kinachofanyika kibiti ni ugaidi? Tuacheni unafiki watanganyika

Kwani ugaidi maana yake nini
 
Uliposhambuliwa wapi?comment yangu imemzungumzia Sizonje na EL kila mmoja na nafasi yake,akiongea Sizonje imeongea taasisi sio mtu binafsi ni tafsiri pana na watu wengi wapo nyuma ya kauli zake ila EL akiongea mapokeo ni kua ameongea EL kwa sasa ni mara chache atazungumza kwa niaba ya chama ambayo bado haina mashiko maana neno lake linaweza kupita bila kufanyiwa kazi,narudia tena kama alichoongea Sizonje kinaonekana cha kawaida basi taasisi ambayo ina heshima kubwa mnaichukulia poa tofauti na ukubwa wake halisi ulivyo.
Usisahau kunikumbusha wapi nimekushambulia wewe binafsi.
Hadi leo watu wanashindwa kutofautisha rais ambayo ni taasisi na JPM.
Rais ni taasisi,akisema imesema serikali liwe zuri liwe baya,liwe la kuhuznisha au kuchekesha,
Magufuli akiwa na familia yake.
Nadhan hapo ndo hawajaelewa,mie leo akiongea na wananchi najua ndo serikali imesema hata kama atasema Mwafwaaa ni serikali
 
Hata ikiwa labda kuna ukweli juu ya alichokisema,bado halikuwa jambo la hekima kuliongea hadharani kwa mtu wa nafasi yake,maana inawapa nafasi nzuri ya kuitumia kipropaganda wale jamaa wa MKIRU.
Kuna mambo yanapaswa kuendeshwa kwa hekima sana kulingana na uwezo wa kifikra wa watu wengi ulivyo chini kwenye jamii zetu hizi za kiafrika.
 
Yeye anachojua ni kutisha watu tu, hii approach haikufanya kazi kipindi cha mkapa hadi mkwere labda ajaribu mbinu nyingine hii haitamsaidia zaidi Ile ya kuiba kura.
Tatizo huyu mtu...anafahamu kura sahihi alizozipata yeye na EL. Kama ni nyoka,anajua bado hajafa!
Lazima awe na shaka naye!
 
Kwani wewe una vyanzo vya taarifa za kijasusi kuliko Rais?kwa taarifa yako UAMSHO ni kikundi cha kigaidi kinachoshirikiana na Boko Haram.Kwaiyo ni makosa kwa mtu kama Lowassa alipata kuwa waziri mkuu kutetea magaidi,ingia Google kidogo upate data za UAMSHO.
Alichosema Lowasa ni kuwa wapelekwe mahakamani, wafunguliwe mashtaka ili wahukumiwe. Kama ushahidi upo nawe umeuona, mnangoja nini?
 
Kitu ambacho Huwa sikubaliani na raisi wangu kipenzi Ni kujibu Kila kitu anachosikia anapaswa ajue vitu vingine hushughulikiwa kimya kimya
Na hili linafanya rais atofautiane sana na watendaji wake katika matamko, mfano Ni juzi tu pm majaliwa amesema waislamu hawausiki na mauaji ya kibiti wiki haijaisha rais anatwambia uamsho na kibiti ni kitu kimoja hatuelewi kwa kweli
Na bado mtaendelea kutokumuelewa sana tu! Sisi tunao mjua hilo tulilitambua tangia kipindi kile akipiga push ups majukwaani pale pale tukajua tumelamba galasa.
 
Back
Top Bottom