Nani aliyemshauri Rais Magufuli amjibu Lowassa?

Nani aliyemshauri Rais Magufuli amjibu Lowassa?

Atawekwa lock up kwa uchochezi wake kama raia wa kawaida lazima achukuliwe hatua.
Viwanda na maendeleo ya nchi yanaendelea kufanywa kama kawaida ila na waharifu lazima washughulikiwe na atashughulikiwa full stop.
Who cares akiwekwa lockup, do you?

Magufuli hajawa rais wa kwanza wala hatakuwa rais wa mwisho Tanzania,

Tunachohitaji ni yeye kutimiza ahadi zake muda ukifika ataondoka tu atakuja mwingine na maisha yataendelea bila Magufuli.

Kinachotakiwa atende haki aende zake.
 
Siyo wa kupima wakati wako ndani zaidi ya miaka mitatu?
Sasa mkuu kuwa ndani nini labda??Wapo ndani kibiti kumetokea nini??Amsha akili yako fikiria nje ya box akianza udini hatutabaki salama kuwahusisha kibiti na udini ni hatari sana
 
Naamini raisi na serikali yake wana taarifa zote za kiuchunguzi wa kutosha sasa nyie mnaoropoka humu mnataarifa zipi hata muweze kuwa na ujasiri ya kumkosoa raisi? Napendekeza muisaidie polisi ktk hili
 
Kiukweli hakuna kitu kizuri kama busara ...japo hiki kitu kinawashinda viongozii wengi
 
Who cares akiwekwa lockup, do you?

Magufuli hajawa rais wa kwanza wala hatakuwa rais wa mwisho Tanzania,

Tunachohitaji ni yeye kutimiza ahadi zake muda ukifika ataondoka tu atakuja mwingine na maisha yataendelea bila Magufuli.

Kinachotakiwa atende haki aende zake.
Inaonekana wewe ndio utacare kwa sababu unamshabikia.

Binafsi i don't care kwa sababu sio shabiki wake.

Hatujaongelea mambo ya mtu kuwa wa kwanza au wa mwisho au wa katikati.

Muacheni Rais afanye kazi,kama kinawauma babu yenu kuadhibiwa mwambieni awe na adabu.
 
Hao masheikh wanatoa maagizo kibiti wakiwa Segerea? Basi magereza yetu yana mapungufu makubwa sana.

Na kama imeshajulikana ni hivyo si wahukumiwe sasa kwa kosa hilo mbona wanashikiliwa mahabusu tu mpaka leo mwaka wa 4 sasa?
 
Kwani kule korokoroni kuna mashekhe wa Uamsho tuu ?
Mimi niliwahi kuona kwenye vyombo vya habari kuwa Luna mashekh zaidi ya 200 ukiacha wale wa uamsho .
Hapa ndipo utakapoelewa kwamba hili jambo ni tofauti na linavyozungumzwa. Hao mashehe wapo kizuizini na wala kesi zao hazifanyiki. Lipo jambo linaendelea halitaki kuzungumzwa kuhusu uwepo wa viongozi wa kiislam vizuizini.
Juzi tumemsikia kiongozi wa nchi akisema mbona hatuwashangai wale waliopo Guantanamo Bay. Najiuliza hivi wale mashehe wa UAMO wamekosa nini kiasi cha kuaminishwa kwamba wana hadhi sawa na wale waliopo Guantanamo Bay? Mbona hawachukuliwi na kupalekwa huko Guatanamo Bay? Hii inaonyesha kuna Guatanamo Bay hapa kwetu.
Nahisi wengi hatujui kuhusu UAMSHO na walikuwa wanafanya nini.
Nilitembelea wavuti wa hawa jamaa na kuikuta bado ipo hai na wanaendelea na harakati zao.
Kuhusu Uamsho
Hebu tuwaelewe hawa UAMSHO ni nani na walikuwa wanafanya nini. Watanzania tunawahukumu hawa watu bila hata kupewa haki yao ya kusikilizwa! Hii haipendezi.
 
Naamini raisi na serikali yake wana taarifa zote za kiuchunguzi wa kutosha sasa nyie mnaoropoka humu mnataarifa zipi hata muweze kuwa na ujasiri ya kumkosoa raisi? Napendekeza muisaidie polisi ktk hili
Rais hakosolewi?

Hata kama rais ana info za ndani lakini kuna ya kusema hadharani na kuna ya kufanya action kimya kimya.

Unaposema hadharani kuwa wanaoua polisi ni mashehe unategemea nini kwenye jumuiya ya dini ya kiislamu.
 
Sasa mkuu kuwa ndani nini labda??Wapo ndani kibiti kumetokea nini??Amsha akili yako fikiria nje ya box akianza udini hatutabaki salama kuwahusisha kibiti na udini ni hatari sana
Lkn cyo kusema kuwa watafanya lolote make ingekuwa hivyo wadingekuwa humo miaka minne hadi sasa....Mimi na wewe hatujui kitu...yeye(Rais) na watu wake wa intelijensia ameshakwambia kuna connection...na isitoshe kma ni udini na wewe fikiria nje ya box kuwa hao watu waliwekwa ndani na Rais muislamu, ila tusifike huko, wala hata mimi kukaa kwao ndani bila kuhukumiwa siyo furaha kwangu, nalilaani kwa nguvu xote,but kma kuna kitu wamehisi kipo katika mauaji ya kibiti na hawa mi na wewe hatuwexi jua mkuu, cha muhimu Tuwaombee dua wapate haki yao.
 
Hivi kuna wanaosikilizwa ccm zaidi Bashite na Gambo? Bila shaka ndo washauri wake sasa hivi
 
Kwan humu mdani anaypewa ripoti na Tiss ni nan? Maanamekosa chakujadli mnamshambulia Mh Rais na kma ndio ripoti alyopewe asiseme ukweli Lowasa ajiandae kujea debe tu
 
Kitu ambacho Huwa sikubaliani na raisi wangu kipenzi Ni kujibu Kila kitu anachosikia anapaswa ajue vitu vingine hushughulikiwa kimya kimya
Na hili linafanya rais atofautiane sana na watendaji wake katika matamko, mfano Ni juzi tu pm majaliwa amesema waislamu hawausiki na mauaji ya kibiti wiki haijaisha rais anatwambia uamsho na kibiti ni kitu kimoja hatuelewi kwa kweli
Sifa ndo chanzo, anataka kila wakati awe topic
 
Atawekwa lock up kwa uchochezi wake kama raia wa kawaida lazima achukuliwe hatua.
Viwanda na maendeleo ya nchi yanaendelea kufanywa kama kawaida ila na waharifu lazima washughulikiwe na atashughulikiwa full stop.
Mbona yy aliiba pesa ya kivuko hakuwekwa lock up? Kazaa na Shemeji yake mdogo wa mama Jesca akauza nyumba za serikali na kujiuzua nyumba kadhaa zingine akawapa hawala na mdogo wake mbona hakuwekwa lock up? Meli ya samaki kituo cha mafuta mwanza aliitia serikali hasara mbona hakuwekwa lock up? Udikteta haujawa kumuacha Rais salama
 
"...most of his presidential advisors have never met him, and even if they meet him, it is him who advises them" Mpamire.
 
Weee mgonjwa nini !!?? Nana aliyesema ccm tuu ni Lowasa au Mwigulu !! Pili unasema Hana walio nyuma yake hao milioni sita walio mpigia kura umewapeleka wapi !!??
Mkuu Lowasa alishinda Urais lakini CCM wakachakachua hivyo kama wanadhani Lowasa hana watu wampeleke jela wataona kama wapo au hawapo.
 
One would think common sense is common, but very unfortunately it isn't! Huyu jamaa yetu angekuwa anajua kutumia twitter, yule wa Marekani hangeona ndani.
Anajua bwana!
Mbona alimpongezaga Trump?
 
Inaonekana wewe ndio utacare kwa sababu unamshabikia.

Binafsi i don't care kwa sababu sio shabiki wake.

Hatujaongelea mambo ya mtu kuwa wa kwanza au wa mwisho au wa katikati.

Muacheni Rais afanye kazi,kama kinawauma babu yenu kuadhibiwa mwambieni awe na adabu.
Wewe ndio unasema atawekwa lockup mimi nikakuambia who cares,

je atakuwa wa kwanza mbona kina Herbinder Sethi na Rugemarila wafadhili wakuu wa CCM wako lockup sembuse Lowassa.
 
Back
Top Bottom