Nani aliyemshauri Rais Magufuli amjibu Lowassa?

Nani aliyemshauri Rais Magufuli amjibu Lowassa?

Hakuna watu wajinga kama watanzania kila mwaka mnaambiwa ccm haifai lakini kila uchaguz ukifika mnapanga folen kuipigia kura tuendelee tu kuvumilia na no tuendelee kuisoma
 
Wanasiasa ndio wameonywa wachunge midomo yao kabla ya kutoa kauli zao. Yeye sio mwanasiasa ila ni kiongozi wa chama cha siasa. Hapo tuu ndio huwa naishiwa nguvu na kubaki tuu kuiombea nchi yangu nzuri Tz.
[emoji3] [emoji3] [emoji23] [emoji23] [emoji106] [emoji106]
 
Lkn cyo kusema kuwa watafanya lolote make ingekuwa hivyo wadingekuwa humo miaka minne hadi sasa....Mimi na wewe hatujui kitu...yeye(Rais) na watu wake wa intelijensia ameshakwambia kuna connection...na isitoshe kma ni udini na wewe fikiria u, cha muhimu Tuwaombee dua wapate haki yao.
Kama ulinielewa toka mwanzo ni.kuipinga kauli yake kuhusisha dini fulani na kinachoendelea kibiti kwa kutangaza hadharani wakati IGP,Waziri husika walikwepa kulisema hilo.Yeye ni rais wa Tanzania nzima sio wa watu fulani.Tukubali kuwa amekosea kusema yale aliyoyasema hata kama ni ya kweli hakupaswa kusema vile
 
Mwendo wa polepole au minyato ni wa nani? Polisi kamateni
 
Kama ulinielewa toka mwanzo ni.kuipinga kauli yake kuhusisha dini fulani na kinachoendelea kibiti kwa kutangaza hadharani wakati IGP,Waziri husika walikwepa kulisema hilo.Yeye ni rais wa Tanzania nzima sio wa watu fulani.Tukubali kuwa amekosea kusema yale aliyoyasema hata kama ni ya kweli hakupaswa kusema vile
Mbns wewe unavutia sana kwenye udini? Sidhani kuna sehemu ametaja dini ktka maelezo yke, hapo unataka kuleta udini wewe, wale walioko ndani wanachukuliwa kma wahalifu, hvyo usiingize dini nzma ya kiislamu huko, cha kujadili hapa ni kuwa haki itendeke kma hawana makosa waachiwe huru, hiyo miaka kukaa ndani bila kuhukumiwa si sawa.
 
Wewe ndio unasema atawekwa lockup mimi nikakuambia who cares,

je atakuwa wa kwanza mbona kina Herbinder Sethi na Rugemarila wafadhili wakuu wa CCM wako lockup sembuse Lowassa.
kama nawaona mtakavyotoa machozi.

zama zimebadilika jamani kuweni waangalifu.

hatuangalii sura.
 
Point of correction

Nimemsikiliza Rais kwa makini sana alichokisema ni kwamba wanasiasa hao wanashindwa kutoa matamko juu ya mauaji yanayoendelea Kibiti badala yake wanaongea vitu ambavyo wanajua kabisa madhara yake kwa ajili ya kutafuta kiki za kisiasa,akasema je wakiambiwa ndio wanaohusika na issue ya Kibiti watabisha????

Jamani muwe mnasikiliza na kuelewa sio kudakia mambo juu juu na kuja kuchochea hapa.

Ni kweli hatujawahi kuwasikia upinzani wakikemea au kusema chochote juu ya Kibiti na hii inadhihirisha wazi kuwa hili jambo linawafurahisha.

Ukweli lazima usemwe,mambo ya kuoneana aibu ndio yamelifikisha hili Taifa hapa.
Wewe tuu ndio ujasikia .nani wewe tuu unaangalia tbc tv .usitujumlishe kama tuko chumbani kwako .huko mtaani kwako
 
Lowassa angekuwa kipindi cha nyerere angekuwa ndani saa hizi, kuna statement kwa level ya lowasa hakutakiwa kuongea yale

wanaokufa ni ccm tu??

lowassa hana sapoti yeyote, unless unasema hao wauaji ndio wako nyuma ya lowassa??!!!

nyuma ya lowassa?? unamtisha nani??
Acha unafki nyie mbona kipindi lukuvi anasema zanzibar ikipewa uhuru itakuwa taifa la kiislam na magaidi watahamia huko hamkusema ni mdini!!! Ila lowasa kutoa mawazo yake ndio anakuwa mdini???

Acheni double standards
 
Wakati mwingine ni vizuri mkuu wa nchi akawa mwenye busara siyo kila kitu akisikiacho anatakiwa kujibu

Tujifunze kuchagua nini cha kujibu

Rais Magufuli ndiye alishinda uchaguzi, hilo la kwanza - la pili yeye kama Kiongozi anapewa briefing kila siku kuhusu kinacho endelea Nchini wewe mtu baki uwezi kuja hapa na kutaka kumpangia aseme nini ahache nini, nakukumbusha asemi kitu kwa kubuni anajua alisemalo. Lowassa alishindwa uchaguzi kwa nini baadhi yenu hamtaki kukubali ukweli huo, yaani mnaonekana hamjaziduka kutoka kwenye kimbunga cha shockwave ya kushindwa uchaguzi.

FYI kipenzi chenu kukimbilia kwake Chadema it was a Political hara-kiri/kamikaze ya kujimaliza mwenyewe kisiasa wala nyinyi hilo hamlioni, mpo mpo tu kazi kumunanga JPJM siku nenda rudi hata hamuoni aibu.

Nawakumbusheni tena kwamba Watanzania wanao jitambua hawawezi kuchagua a flipflopper person ambaye anaonekana wazi wazi anajali zaidi kuupata Urais come rain or shine kuliko kuipeleka nchi mbele kimaendeleo. Come 2020 I am sure Urais atakuwa anausikia kwenye radio na luninga tu.
 
Yani Rais wa nchi kalitangazia taifa kuwa mauaji ya Kibiti yanafanywa na masheikh wa uamsho.
Namsihi Pombe ajifunze kuweka akiba ya maneno.
Wakati Waziri mkubwa kwenye ibada za idi kule Mji wa wachaga alisema kuwa mambo ya kibiti hayana uhusiano na imani ya kiisilamu. lakini mkuu wa kaya amesema kuwa mashehe wa uamsho wanahusika na issue za kibiti. Ishu hii inawezekana ikawa ni kweli kabisa, lakini haikuwa sahihi kuiweka public, kwamaana kunawengi tulikuwa tunajua niissue ya kihuni na visasi tu kwa watu wa rufiji lakini baada ya kauli ya mkuu, wale ambao walikuwa hawajihusishi lolote na issue ya kule sasa wanaweza anza kufukiri mara mbili mbili kuwa jamaa wanachotetea kina wahusu wao pia na hii kuweza sababisha kusambaa kwingine.
 
Hivi kwa nini kila anachofanya rais watu mnakimbilia kuwalaumu washauri? Una maana rais yeye ni mtu ambaye hana utashi wake na kila anachoshauriwa anakimeza tu bila kuongeza na za kwake? Ukweli ni kwamba washauri wanamsaidia tu kuboresha maamuzi au hotuba yake lakini kila anachofanya ni uamuzi wake binafsi na sifa au lawama ni za kwake.

Splendid indeed.
 
BAKWATA wapongeza kauli ya MH.Rais, ,wasema kweli alichosema Rais kina mantiki kuwa mashehe waliopo gerezani wanahusika na kibiti,,, wanasema acha wakae kama wanavyokaa wale wa GUANTANAMO BAY kwa kauli ya mh Rais ,,,,
 
Wakati mwingine ni vizuri mkuu wa nchi akawa mwenye busara siyo kila kitu akisikiacho anatakiwa kujibu
Amekosea sana rais wetu kumjibu mtu kama lowasa
Labda tujiulize wale mashehe kutoka zanzibar waliofungwa bila kuhukumiwa ni magaidi? Na kwa nini raisi awahusishe na mauaji yanayotokea kibiti
Je haoni hii ni kuendelea kuwaamsha wauwaji hao wa kibiti na kwingineko kuendelea kuua

Wakati mwingine rais wetu magufuli anawapa kiburi wauaji na sababu ya kuendelea kuua

Hatutaki kuona nchi yetu ikiingia katika vita isyoisha
Magufuli amekosea sana jana kuwahusisha mashehe walio ndani na mauaji yanayoendelea huko kibiti na kwingine

Hii vita yake na lowasa haitaiacha nchi yetu salama
Mtu mkimya lakini yuko na watu nyuma yake wanaomsapoti

Bado najiuliza nani aliemshauri kumjibu lowasa au ni yeye kama yeye

Mashehe walio gerezani bila kuhukumiwa amewahusishaje na mauwaji yanayoendelea huko kibiti na kwingineko

Tujifunze kuchagua nini cha kujibu
Haya maneno yako najihusisha kama ndo nayatamka mimi vile, ili angalau tu kitu fulani kinachonikosesha amani moyoni kitoke, kwani kauli kama hii kutoka kwa mtu kama 'kamanda inchifu' sio jambo zuri kabisa!!
 
Wakati Waziri mkubwa kwenye ibada za idi kule Mji wa wachaga alisema kuwa mambo ya kibiti hayana uhusiano na imani ya kiisilamu. lakini mkuu wa kaya amesema kuwa mashehe wa uamsho wanahusika na issue za kibiti. Ishu hii inawezekana ikawa ni kweli kabisa, lakini haikuwa sahihi kuiweka public, kwamaana kunawengi tulikuwa tunajua niissue ya kihuni na visasi tu kwa watu wa rufiji lakini baada ya kauli ya mkuu, wale ambao walikuwa hawajihusishi lolote na issue ya kule sasa wanaweza anza kufukiri mara mbili mbili kuwa jamaa wanachotetea kina wahusu wao pia na hii kuweza sababisha kusambaa kwingine.

Mkuu watu wanao jihusisha na masuala ya kihuni na kisasi hawawezi kuvamia vituo vya Polisi wakaingia kwenye Amory na kupora silaha chungu mzima!!! Ni wazi hawa watu wako well organised wenye lengo la kutuletea balaa kubwa siku za usoni - time ya ku-deal nao is now not LATER - sijui kwa nini watu wanamlahumu Rais yeye kutoa matamshi hayo adhalani ana maana yake hajakurupuka - mlitaka afiche ukweli ili iweje?? Dola wakifanya kweli mnakuja humu tena kumlahumu Rais na vyombo vyetu vya Usalama, sijui Watanzania tukoje?
 
Inabidi mzee mmoja akubali lawama amkumbushe jamaa kua kampeni zimeisha sasa ivi yeye ni Rais maana naona jamaa kila siku anatafuta jukwaa la kupiga vijembe na kuimba taarabu.
 
Back
Top Bottom