• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS
McDonaldJr
Reaction score
6,440

Profile posts Latest activity Postings About

  • Michael Ngusa
    Mkuu, nashukuru kwa kunitia moyo, ila wengi wanadhani kuwa huu ni mtihani wangu wa kwanza! nimepitia vipindi vigumu, lakini hiki. Nilitumia mshahara wangu wa mwisho kumfungulia mke wangu kibanda cha hotel, mtaji umekufa...nilikuwa katika hatua za mwisho za kujiajiri...laptop ikaibwa. Mkuu siliagi shida, ila this time...mh! Ntashukuru kama ukinipa hiyo connection ya kazi mkuu.
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…
Top