Nani aliyemshauri Rais Magufuli amjibu Lowassa?

Nani aliyemshauri Rais Magufuli amjibu Lowassa?

mungu kwani huwa anapangiwa cha kuongea au kushauriwa!?
 
Afadhali mmeona. Tungeongea wengine mngesema ni wadini. Chuki za mamlaka dhidi ya uislamu hazijaanza leo. Huu ni muendelezo tu. Itafika kipindi kuwa wa imani tofauti ni uasi.
 
Ni kosa kubwa sana katika hatua hii kuyapa sura ya kidini au kisiasa au kigaidi mauaji yanayoendelea Kibiti,Mkuranga na Rufiji.Hivi vitu vitatu ni connected.Kukitaja kimojawapo ni kukikaribia kingine

Mtu yeyote yule,bila kujali ana wafuasi wangapi au ana 'uzalendo' kiasi gani anapaswa kukemewa kwa nguvu zote na wote wenye akili ya kuelewa unyeti wa hili suala.Hapaswi mtu yoyote kutuharibia taifa letu kwa maneno yake hata kama mtu huyo anajiona ametumwa na 'mungu' kuja "kuinyoosha' nchi.

Watu kila siku wanasema kama huwezi kuchunga mdomo wako au kuzuia hisia/mihemko yako zisitawale akili wakati unaongea na public basi soma tu hotuba iliyoandaliwa.Kwa bahati mbaya eggo baadhi ya watu walizonazo zinawafanya waone kusoma tu hotuba ni udhaifu...na hawataki waonekane dhaifu!

Na kama hii kitu kweli ni taasisi kama tunavyomezeshwa inashindikana nini kumlazimisha mtu mmoja asitoke nje ya mstari hata kama hapendi?Mtu mmoja ni bora kuliko wananchi wote?Kazi ya taasisi hii ni nini kama kumdhibiti mtu mmoja asilifarakamishe taifa inakuwa ngumu?
 
Wakati mwingine ni vizuri mkuu wa nchi akawa mwenye busara siyo kila kitu akisikiacho anatakiwa kujibu
Amekosea sana rais wetu kumjibu mtu kama lowasa
Labda tujiulize wale mashehe kutoka zanzibar waliofungwa bila kuhukumiwa ni magaidi? Na kwa nini raisi awahusishe na mauaji yanayotokea kibiti
Je haoni hii ni kuendelea kuwaamsha wauwaji hao wa kibiti na kwingineko kuendelea kuua

Wakati mwingine rais wetu magufuli anawapa kiburi wauaji na sababu ya kuendelea kuua

Hatutaki kuona nchi yetu ikiingia katika vita isyoisha
Magufuli amekosea sana jana kuwahusisha mashehe walio ndani na mauaji yanayoendelea huko kibiti na kwingine

Hii vita yake na lowasa haitaiacha nchi yetu salama
Mtu mkimya lakini yuko na watu nyuma yake wanaomsapoti

Bado najiuliza nani aliemshauri kumjibu lowasa au ni yeye kama yeye

Mashehe walio gerezani bila kuhukumiwa amewahusishaje na mauwaji yanayoendelea huko kibiti na kwingineko

Tujifunze kuchagua nini cha kujibu
Na huyo Mzee mnayemtetea mbona hana busara? Alipokuwa ameongea mbona mlimwona anachofanya ni kitu kizuri zaidi? Au ubaya upo kwa Raisi Magufuli tu? Kumbuka juzi kuna lugha fulani nilikuambia, ila ilichofanya wewe ulikasirika.
Kwanini hampendi kunyoosha mambo ili yakae sawa? Hii ni nchi tunaoishi ni sisi Watanzania, kila MTU akiwa mtoa matamko itakuwa ni vurugu. Na nchi haitawaliwi na wengi bali mtawala ni mmoja tu.
 
Naona Rais anaingilia Uhuru wa mahakama na utendaji wa Jeshi la Polisi. Kama masheikh wale walikamatwa mwaka 2012 kwa nini hawahukumiwi kwa kesi zao?
Matokeo yake sasa kila linalptokea nchini wanahisishwa.
Halafu kama Polisi wameshamkamata Lowassa na wanaendelea na uchunguzi, Rais unatoa tena kauli ya kuwataka wafanye kazi hao, IPI?
 
"...most of his presidential advisors have never met him, and even if they meet him, it is him who advises them" Mpamire.
They are not fit to be presidential advisers even themselves need advisers!!
 
mungu kwani huwa anapangiwa cha kuongea au kushauriwa!?
Mungu wa wazee,maskini,waliokosa elimu na vijana wa wasio na maendeleo


Ilo ndilo kundi linalomuabudu mungu sizonje bila kusaau mateja
Wanakauli yao moja wanasemaga " awamu hii lazima tueshimiane" wanasaport ujinga wakidhani watafutaji ndio wanaoumia san bila kujua mungu wao kanywa viroba anaponda ata wale wanaomsuport
 
Raisi yupo sawasawa.... Tumefahamu kilichochukua uhai wa ndugu zetu. Kuna link kubwa kati ya radical suni Islamists na mauaji haya ya kibiti
 
Hapo hata mimi Rais wangu mpendwa sijamuelewa.
Kuhusisha wale jamaa wa Zanzibar na kinachoendelea Kibiti ni makosa makubwa au hakupaswa kuyasema hadharani.

Hii maana yake Rais anatangaza kua kinachofanyika Kibiti ni ugaidi, maana yake ni kua sasa magaidi wote wataanza kumiminika Kibiti maana serikali ishasema kuna ugaidi.

Haikua sawa kabisa kusema yale hadharani kwa mtazamo wangu.
IPO siku mtamwelewa tu Raisi, kama ilivyochuwa muda kumwelewa kwenye makinikia, Leo hii hamna tena cha kuongea na ndiyo maana wanasiasa waliofilisika kisiasa wanaungaunga maneno ili wawagombanishe Watanzania. Ila watashindwa tu tena muda sio mrefu.
 
Wakati mwingine ni vizuri mkuu wa nchi akawa mwenye busara siyo kila kitu akisikiacho anatakiwa kujibu
Amekosea sana rais wetu kumjibu mtu kama lowasa
Labda tujiulize wale mashehe kutoka zanzibar waliofungwa bila kuhukumiwa ni magaidi? Na kwa nini raisi awahusishe na mauaji yanayotokea kibiti
Je haoni hii ni kuendelea kuwaamsha wauwaji hao wa kibiti na kwingineko kuendelea kuua

Wakati mwingine rais wetu magufuli anawapa kiburi wauaji na sababu ya kuendelea kuua

Hatutaki kuona nchi yetu ikiingia katika vita isyoisha
Magufuli amekosea sana jana kuwahusisha mashehe walio ndani na mauaji yanayoendelea huko kibiti na kwingine

Hii vita yake na lowasa haitaiacha nchi yetu salama
Mtu mkimya lakini yuko na watu nyuma yake wanaomsapoti

Bado najiuliza nani aliemshauri kumjibu lowasa au ni yeye kama yeye

Mashehe walio gerezani bila kuhukumiwa amewahusishaje na mauwaji yanayoendelea huko kibiti na kwingineko

Tujifunze kuchagua nini cha kujibu
Kwani jina la Lowasa lilitajwa?!!!!
 
Naona Rais anaingilia Uhuru wa mahakama na utendaji wa Jeshi la Polisi. Kama masheikh wale walikamatwa mwaka 2012 kwa nini hawahukumiwi kwa kesi zao?
Matokeo yake sasa kila linalptokea nchini wanahisishwa.
Halafu kama Polisi wameshamkamata Lowassa na wanaendelea na uchunguzi, Rais unatoa tena kauli ya kuwataka wafanye kazi hao, IPI?

Tumechoka wamkate tu Lowassa nakumtupa jela ili tujue zile kura mil 6 zilikua hewa tu!!
 
Kwani wewe una vyanzo vya taarifa za kijasusi kuliko Rais?kwa taarifa yako UAMSHO ni kikundi cha kigaidi kinachoshirikiana na Boko Haram.Kwaiyo ni makosa kwa mtu kama Lowassa alipata kuwa waziri mkuu kutetea magaidi,ingia Google kidogo upate data za UAMSHO.
Unataka kutuambia dini ya kiislamu inawatumia mashehe kushirikiana na magaidi.
 
inauma sana kuona nguvu kazi ya taifa haiwez kufikili kwa makini ... tuwekeze muda katika kusoma na utambuzi na tuache siasa nyepesi katika maisha ya Watu.
 
Lowassa angekuwa kipindi cha nyerere angekuwa ndani saa hizi, kuna statement kwa level ya lowasa hakutakiwa kuongea yale

wanaokufa ni ccm tu??

lowassa hana sapoti yeyote, unless unasema hao wauaji ndio wako nyuma ya lowassa??!!!

nyuma ya lowassa?? unamtisha nani??
Hajatishwa bali kaambiwa ukweli, kama anabisha atoe pua yake tena aone. Na kama mtakwenda kuandanana na kuimba mapambio tena.
 
Uwe unawaza nje ya box itakusaidia kuelewa kwa rais ni binadamu anaweza kukosea na yeye kama kiongozi anatakiwa kuonyesha kuwa ni kiongozi mwenye busara na busara huonekana zaidi unapokuwa umechukizwa

Amekosea sana afaham kuwa nchi hii si familia yake
Ubusara UPI mnautaka watu wanazidi kufa halafu MTU analeta hoja nyingine za kilofa za kuzidisha chuki kwa wanaotekeleza mauaji.
 
inauma sana kuona nguvu kazi ya taifa haiwez kufikili kwa makini ... tuwekeze muda katika kusoma na utambuzi na tuache siasa nyepesi katika maisha ya Watu.
Mijinga iliyokuwa imeahidiwa pipi kama MTU wao angeshinda ndiyo inasumbua sumbuana kulaumulaumu. Acheni JPM apige kazi mwanaume wa shoka TZ.
 
Yani Rais wa nchi kalitangazia taifa kuwa mauaji ya Kibiti yanafanywa na masheikh wa uamsho.
Namsihi Pombe ajifunze kuweka akiba ya maneno.

nakubaliana na wewe, lakini bado kosa linabaki kwa Lowassa, hao wako kwenye siasa! SIASA, mtu anaweza kutumia jina, statement na chochote chako vibaya akakuharibia sana,

Lowassa anajua vyema kuliko alichofanya
 
Back
Top Bottom