Nani aliyemshauri Rais Magufuli amjibu Lowassa?

Nani aliyemshauri Rais Magufuli amjibu Lowassa?

Mmekuwa mabingwa wa kuchengesha maneno kwa sababu bila kuchochea hampati kitu cha kuongea,hoja zimewaishia mnapumulia mashine mmekaa mnasubiri Rais aongee mpate cha kusema,poor Ukawa,poor chadema,poor upinzani wa Tanzania mjipange upya.
Rais kasema wanaoua wanaCCM Kibiti ni mashehe na video clips zipo, wewe unataka kupingana na rais.
 
Baba yake na bashite. Matamko yake anaanzaga na neno nadhani...! Akiwa na maana ni yeye anafikiri iko ivo

Bila kujua kama yeye ni raisi wa nchi hatakiwi kusimama nakutoa fikra zake kwa sababu kila anachoongea hua kama agizo au tamko....
Kifupi anaongeaga mawazo yake mwenyewe hajui mamlaka ya cheo chake na yeye ndie anaetakiwa kwanza kufunga lile domo lake.
Ndo maana jk alikua anapenda kuandaa maandishi ili asome kuzuia kuongea mawazo yake. Sizonje yeye anaongea tuuuuu..
Hata JK mlikuwa mnasema anaongea mipasho HAMNA JEMA NYIE embu MTUPISHE TUJENGE NCHI.
 
Faiza Foxy atofautiana na Magu...mashehe wako ni magaidi yani ma master planners ya mauwaji ya Kibiti...Faiza jitokeze hiyi thread umeiona last night... kanusha else proven by HE .
 
Mdomo usipothibitiwa unaweza kumfanya mtu akaonekana kituko katika jamii inayo mzunguka.Haijalishi wewe ni nani,una cheo gani,unaogopewa au lah,una ushawishi katika jamii au hauna,unatakiwa ujifunze kuuthibiti mdomo.

Sifa za kijinga,hasira za mkizi na majigambo havimfikishi mtu kokote zaidi ya kuangamia tu.Walikuwepo wengi kama yeye na walimaliza mda wao na sasa ni makapuku kama sisi tu mtaani.Ivyo tuheshimiane hata kama una kipara na mvi kichwa kizima.
Wapo wapi akina sadam Husein, mabutu, Bokasa, idd Amin, Gadafi na wenzao
 
Labda anachosema huwa kinachakachuliwa kabla ya kusikika kwenye spika.
 
uwe unasoma vizuri kabla ya kukimbilia kujibu. hakuna mahali alikosema kuwa washauri wamemshauri, bali kauliza kuwa je ni washauri au ni yeye mwenyewe
Nadhani na wewe umekimbilia kujibu hujasoma vizuri jibu langu. Nilichosema ni kuwa anapoongea Rais, Makamu wa Rais au Waziri Mkuu au Mkuu yeyote yule anakuwa ameshazingatia ushauri wote aliopewa na washauri wake na huwa ameshafanya maamuzi ya mwisho kuhusu nini anakwenda kuongea. Hivyo anachoongea wakati akitoa hotuba ni ujumbe wake yeye kama msemaji kwa wasikilizaji siyo ujumbe wa washauri wake kama ambavyo mtoa mada na wewe mnavyoonekana kuamini. Kama wewe msikilizaji hukubaliani na alichosema basi ni yeye ndiye mhusika mkuu na sio washauri.
 
Hivi kwa nini kila anachofanya rais watu mnakimbilia kuwalaumu washauri? Una maana rais yeye ni mtu ambaye hana utashi wake na kila anachoshauriwa anakimeza tu bila kuongeza na za kwake? Ukweli ni kwamba washauri wanamsaidia tu kuboresha maamuzi au hotuba yake lakini kila anachofanya ni uamuzi wake binafsi na sifa au lawama ni za kwake.
Washauri wa kweli hujiuzulu pale wanapoona hawasikilizwi.
 
Wakati mwingine ni vizuri mkuu wa nchi akawa mwenye busara siyo kila kitu akisikiacho anatakiwa kujibu
Amekosea sana rais wetu kumjibu mtu kama lowasa
Labda tujiulize wale mashehe kutoka zanzibar waliofungwa bila kuhukumiwa ni magaidi? Na kwa nini raisi awahusishe na mauaji yanayotokea kibiti
Je haoni hii ropoka ropoka yake ni kuendelea kuwaamsha wauwaji hao wa kibiti na kwingineko kuendelea kuua

Wakati mwingine rais wetu magufuli anawapa kiburi wauaji na sababu ya kuendelea kuua

Hatutaki kuona nchi yetu ikiingia katika vita isyoisha
Magufuli amekosea sana jana kuwahusisha mashehe walio ndani na mauaji yanayoendelea huko kibiti na kwingine

Hii vita yake na lowasa haitaiacha nchi yetu salama
Mtu mkimya lakini yuko na watu nyuma yake wanaomsapoti

Bado najiuliza nani aliemshauri kumjibu lowasa au ni yeye kama yeye

Mashehe walio gerezani bila kuhukumiwa amewahusishaje na mauwaji yanayoendelea huko kibiti na kwingineko

Tujifunze kuchagua nini cha kujibu
Nani alimshauri Lowassa aongelee masuala ya mashehe?
 
Kwani kule korokoroni kuna mashekhe wa Uamsho tuu ?
Mimi niliwahi kuona kwenye vyombo vya habari kuwa Luna mashekh zaidi ya 200 ukiacha wale wa uamsho .
 
Lowassa angekuwa kipindi cha nyerere angekuwa ndani saa hizi, kuna statement kwa level ya lowasa hakutakiwa kuongea yale

wanaokufa ni ccm tu??

lowassa hana sapoti yeyote, unless unasema hao wauaji ndio wako nyuma ya lowassa??!!!

nyuma ya lowassa?? unamtisha nani??
.... Acha kuwa msahaulifu hivi zile kura milioni sita zilikuwa za wafuasi wa nani? Nyerere alikuwa anaamuru vyombo vya usalama kufanya hivyo je Nyerere aliondoka na hizo organs?
 
Kwani Lowassa atakuwa wa kwanza kuchukuliwa hatua stahiki? baada ya hapo ndio nchi itakuwa salama?

au baada ya Lowassa kuwa lockup ndio viwanda vitajengwa?

Msitafute visingizio timizeni ahadi mlizowaahidi wananchi kufunga funga watu hovyo hakutawasaidia kujenga viwanda sana sana mnazidisha chuki kwa wananchi kama ilivyo sasa Kibiti.
Atawekwa lock up kwa uchochezi wake kama raia wa kawaida lazima achukuliwe hatua.
Viwanda na maendeleo ya nchi yanaendelea kufanywa kama kawaida ila na waharifu lazima washughulikiwe na atashughulikiwa full stop.
 
Kwani wewe una vyanzo vya taarifa za kijasusi kuliko Rais?kwa taarifa yako UAMSHO ni kikundi cha kigaidi kinachoshirikiana na Boko Haram.Kwaiyo ni makosa kwa mtu kama Lowassa alipata kuwa waziri mkuu kutetea magaidi,ingia Google kidogo upate data za UAMSHO.
 
Lowassa angekuwa kipindi cha nyerere angekuwa ndani saa hizi, kuna statement kwa level ya lowasa hakutakiwa kuongea yale

wanaokufa ni ccm tu??

lowassa hana sapoti yeyote, unless unasema hao wauaji ndio wako nyuma ya lowassa??!!!

nyuma ya lowassa?? unamtisha nani??
Ni kweli kabisa hana sapoti yoyote toka serikalini na toka kwa ashangiliaji wa sizo. Hata mimi nimemsikia na sioni kibaya alichozongumza ENL.
 
Alishasema yeye sio mwanasiasa au mmesahau.....ndio maana siku hizi hata kwenye misiba kazuiwa kwenda maana alikua anavuka mipaka.
 
Back
Top Bottom