Nani aliyemshauri Rais Magufuli amjibu Lowassa?

Nani aliyemshauri Rais Magufuli amjibu Lowassa?

Utafiti umefanyika kuonyesha kuwa mauaji yametokana na usumbufu unaofanywa na watumishi wa idara ya polisi, maliasili na Serikali za vijiji na mitaa huku wewe unakuja kuropoka humu JF kuwa wanaouwawa ni wanachama wa ccm!
najua sana mkuu, sana sana kuliko wewe

na unachosema ndio ukweli

lowassa aangalie anasema nini / wakati gani? kwa nini?
 
nakubaliana na wewe, lakini bado kosa linabaki kwa Lowassa, hao wako kwenye siasa! SIASA, mtu anaweza kutumia jina, statement na chochote chako vibaya akakuharibia sana,

Lowassa anajua vyema kuliko alichofanya

Lowasa amehusisha Kibiti na Uamsho?

au ndiyo "King do no wrong"
 
Anasema wanasiasa waache kutoa matamko, kweli? Mbona hakumjia juu Mzee 'rukusa' na tamko lake la kuvunja katiba eti huyu aliyepo atawale milele. Mbona alinyamaza kimya? Ina maana alilipenda lile tamko?
 
Waberoya: Una maoni gani na tamko la Mzee 'Rukusa" la kwamba huyu aliyepo atawale milele? Tamko hili si hatarishi kwa usalama wa katiba na nchi yetu? Mbona hili tamko au tamanio hakulikemea? Alilipenda, eti?
 
mbona yeye aliwauzia ndugu zake na mahawara nyumba za serikali kinyemela na bado yupo nje?
naye akamatwe awasaidie takukuru ....huu ni uzushi kwamba eti masheikh ndio wanauwa wanaccm kibiti!!!
huyu mzee kwa hili hakutumia busara kabisa na akome kutoa vitisho hii nchi sio familia yake!
OVER!
 
Na nyie mwambieni mzee wenu mamvi kampeni zimeishaa. Uongo usipojibiwa hubaki ukweli. Kauli anazotoa mzee wenu za kuweweseka kwamba alishinda uchaguzi akafanyuiwa figisu zinadhihirisha kwamba bado yupo kwenye campaign mode kwa hiyo atajibiwa accordingly.

Kwani mamvi ni Rais...?kuna tofauti kubwa kati Sizonje na EL anachoongea Sizonje kina mapokeo mapana kuliko EL,tukiona muendelezo wa uropokaji wa Sizonje kwa nafasi yake tunashangaa ila sio tatizo kauli hizo zingekua zinatolewa na mzee Rungwe kweli kipaumbele kinatakiwa kibaki kua elimu maana hata wafuasi wake hamjui nafasi ya Sizonje.
 
Ivi niulize...!!??
Ni kweli wale MaShekh wako Magerezani Bila hukumu yoyote..!!??
Na kwanini au kifungu gani cha Sheria kinaruhusu mtu kukaa Gerezani bila hukumu yoyote..!!?
Naomba kuelimishwa ili alafu nitakuja kuchangia nondo zangu..
 
Hapo hata mimi Rais wangu mpendwa sijamuelewa.
Kuhusisha wale jamaa wa Zanzibar na kinachoendelea Kibiti ni makosa makubwa au hakupaswa kuyasema hadharani.

Hii maana yake Rais anatangaza kua kinachofanyika Kibiti ni ugaidi, maana yake ni kua sasa magaidi wote wataanza kumiminika Kibiti maana serikali ishasema kuna ugaidi.

Haikua sawa kabisa kusema yale hadharani kwa mtazamo wangu.
mbona wao magaidi walishatangaza kwenye video walizosambaza siku nyingi. msisahau walishaanza hio jihad yao tanga wakafyekwa tena mara mbili. wakajaribu morogoro wakafyekwa. kibiti napo watafyelwa. hii ni thibitisho watanzsnia huwezi wagawa kwa kutumia dini yoyote ile.
 
Ivi niulize...!!??
Ni kweli wale MaShekh wako Magerezani Bila hukumu yoyote..!!??
Na kwanini au kifungu gani cha Sheria kinaruhusu mtu kukaa Gerezani bila hukumu yoyote..!!?
Naomba kuelimishwa ili alafu nitakuja kuchangia nondo zangu..
Ni kweli wako ndani mwaka wa nne sasa bila hukumu
Na hakuna kifungu chochote kinachosema mtu awekwe ndani bila hukumu ya mahakama
Kesi zenyewe siku hizi hatuzisikii tena wapo ndani tu mwaka wa nne
Enzi za Nyerere kulikuwa na sheria inayomweka mtu kizuizini pale rais atakapoona inafaa kwa mamlaka yake lakini Nyerere alikifuta kifungu hicho baada ya kugundua raisi mwingine anaweza kuja kukitumia vibaya kutesa wananchi au raia atakayekua akiijibu serikali pale itakapokosea
 
Wakati mwingine ni vizuri mkuu wa nchi akawa mwenye busara siyo kila kitu akisikiacho anatakiwa kujibu
Amekosea sana rais wetu kumjibu mtu kama lowasa
Labda tujiulize wale mashehe kutoka zanzibar waliofungwa bila kuhukumiwa ni magaidi? Na kwa nini raisi awahusishe na mauaji yanayotokea kibiti
Je haoni hii ni kuendelea kuwaamsha wauwaji hao wa kibiti na kwingineko kuendelea kuua

Wakati mwingine rais wetu magufuli anawapa kiburi wauaji na sababu ya kuendelea kuua

Hatutaki kuona nchi yetu ikiingia katika vita isyoisha
Magufuli amekosea sana jana kuwahusisha mashehe walio ndani na mauaji yanayoendelea huko kibiti na kwingine

Hii vita yake na lowasa haitaiacha nchi yetu salama
Mtu mkimya lakini yuko na watu nyuma yake wanaomsapoti

Bado najiuliza nani aliemshauri kumjibu lowasa au ni yeye kama yeye

Mashehe walio gerezani bila kuhukumiwa amewahusishaje na mauwaji yanayoendelea huko kibiti na kwingineko

Tujifunze kuchagua nini cha kujibu[/QUOTE

Kwako wewe Rais kakosea kumjibu Lowasa ila Lowasa aliyosema ni sahihi.Pimeni akili zenu kwa hali iliyopo nchini hasa Pwani unganisha na maneno ya Lowasa ,mahali na wakati vina tija kwa Chama chake na nchi?
 
Halafu hawa mashekh si walikamatwa kabla ya mauaji ya kibiti hayajaanza
Tena miaka mingi nyuma wapo jela, ikisha hawa jamaa wanataka kutufanya sisi watz wajinga sana, wandhani hatujui kuwa wale masheikh wamekamatwa kwasababu ya katiba
 
Ivi niulize...!!??
Ni kweli wale MaShekh wako Magerezani Bila hukumu yoyote..!!??
Na kwanini au kifungu gani cha Sheria kinaruhusu mtu kukaa Gerezani bila hukumu yoyote..!!?
Naomba kuelimishwa ili alafu nitakuja kuchangia nondo zangu..
Chupuchupu Lema asingekua nabii wamungu angefia prison tu!!
 
Katika siasa wapo wanasiasa wenye wito wa kuongoza kwa manufaa ya wengine lakini pia wapo wanasiasa wenye kiu ya madaraka kwa faida zao binafsi;ndugu;jamaa;marafiki;vyama vyao.Ikumbukwe kuwa Siasa ni kazi ya kudumu,Siasa ni ajira,Siasa ni ujasiliamali wenye marupurupu manono ya kimamlaka,kibiashara,madaraka na mengineo.
 
Back
Top Bottom